Tổng hợp kinh nghiệm khi đi massage

Lượt xem: 21,830

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Người ta nói 9 người 10 ý mà thiệt tình em tham gia diễn đàn cũng một thời gian thấy mấy anh comment cũng nhiều góp ý cũng nhiều mà cũng chưa có một nét chung chung về việc đi massage . Nay em xin mở topic này xin mấy anh chia sẽ ít kinh nghiệm đi massage . Em tạm thời phân làm 2 mục
1 / Massage khỏe: đơn thuần là massage ---> cái này tự thân đi vào thì được hướng dẫn nên cũng không quan tâm mấy.
2 / Massage mệt : giữa khỏe có mệt và giữa mệt có khỏe cho nên âm dương hơi lẫn lộn em cần chia sẽ việc này hơn nè.
- Mình đi vào mình có cần tip trước cho locker, phục vụ phòng, đều tur, thì 3 người đó có sứ mệnh gì trong việc chọn số cho mình không ?

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
1/ như bác nói vấn đề này có người hướng dẫn nhưng vẫn cần phải lựa chọn sao cho phù hợp với tiêu chí. Vd: khỏe như thế nào và khỏe ra sao, qua loa hay đủ điểm v.v..
2/ locker, phục vụ phòng, điều tour là 1 đó bác, nếu chổ lạ thì bác nên ngỏ ý trước "điều cho anh em được nhiệt tình chút nếu ok anh bồi dưỡng cho" ý mình là nói nó sở thích của bác như thế nào thì nó sẽ tự động biết đường mà làm. Thêm trường hợp có chổ mấy em nó tự bán vé tự phục vụ hết, đa phần những chổ như này nhân viên sẽ tập trung ở sảnh, bác vào thấy ưng em nào kêu em đó không phải ngại vì tiền mình bỏ ra mình có quyền, đc thì chơi ko thì kiếm chổ khác, thứ 2 nếu lễ tân tự điều luôn bác cứ nói với nó kiếm em nào đc đc sau này sẽ ghé lại thường xuyên (cứ nói nhà gần, hay đi tiếp đối tác v.v...) thứ 3 trường hợp bác quen thì mình ko cần nói tự họ hiểu.
Tổng kết lại: Massage quan trọng tinh thần thoải mái, đã chơi là xác định tốn máu, mà tốn máu là phải vui vẻ không suy nghĩ, còn vấn đề chọn chổ Massage cho phù hợp cái chuyện này tùy sở thích mỗi người, có người thích csvc tốt, kỹ thuật khỏe bài bản..... Có người lại không quan trọng lắm csvc (sạch sẽ gọn gàng là ok) quan trọng service mệt như thế nào (em nó có nhiệt tình hay ko v.v...) một vấn đề nữa bác cần lưu ý, anh em report đa phần là theo cảm tính, theo cách nhìn nhận riêng, vì vậy nhiều bài viết bác đọc một đằng, trải nghiệm một nẻo thì cũng không trách gì ai đc (có thể họ gặp đúng gu, có thể do lúc họ đi em đó đang tâm trạng tốt nhưng lúc bác vào em đó lại mệt, tâm trạng ko tốt thì cũng thông cảm, những cơ sở tốt uy tín bác cứ gặp thẳng quản lý mà góp ý, những chổ không uy tín thì né ra mốt đừng đi)
Một chút ít kinh nghiệm nhỏ bé của bản thân mình gửi đến bác. Chúc bác tìm được chổ ưng ý. Nếu có vấn đề gì thắc mắc bác vui lòng inbox cho mình, nếu trong khả năng, sự hiểu biết mình sẵn sàng tư vấn cho bác.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Thanks bác .
Nếu em nó vào mình thấy không hợp nhãn thì mình nói sao để đổi người vậy ? vì nghe nói nếu mình đổi người thì em nó sẽ bị phạt gì đó.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Ông Jen nói chuẩn men quá rồi.
Nếu bác thấy ko hợp nhãn thì cứ nói có KTV khác ko em, đổi người gíup anh, nếu đổi thêm lần nữa thì nói lý do. Đa phần thì anh em đều xí xóa cho qua vì đổi người thì mấy em cũng bị tâm lý, không hay. Ý tui là vậy :)

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chẳng có phạt gì đâu bác, đổi hay không tùy bác thôi, còn vấn đề đổi thế nào bác danchoi80 nói chuẩn rồi đó

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Khách hàng là thượng đế, khách đổi thì đổi miễn khách đừng ra phản ánh về ktv đổi là được.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
mình thấy bên đại nam có cái hồ xông lạnh, lúc nào mình nên vào hồ đó tại kế bên là hồ nóng .

Vnanchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/1/18
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
:eek:
CHÚT KINH NGHIỆM !
Làm Sao Để Được Ưu Đãi
:rolleyes:
Nhiều thánh đi massage luôn mang cục tức trong người khi đi ra vì gặp phải mấy e khó chịu,vòi vĩnh...
Các thánh nên nhớ đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn, mà đi đúng chỗ thì khôn sml. Nếu đi massage thì hãy tip cho thằng điều phòng và lấy số nó thay vì lấy số mấy thằng đứng ở ngoài cửa, thay đồ... kệ cmn đi, nó éo giúp các thánh kiếm được gái ngon đâu ^^

Làm Sao Để Được BJ :rolleyes:
Xin thưa e nào BJ thì em nó phải nhìn thanh’ sạch sẽ hoặc tiệm đó chuyên BJ, còn 1 số tiệm thuần tuý thi thánh đòi BJ cái qq í :D

Nếu là tôi , tui sẽ hỏi xin số thằng quản lý khi vào tiệm (ở em lễ tân), hỏi tên nó? Để làm gì à? Khi vào phòng các thánh hãy nói "Anh là bạn của thằng X :cool:quản lý ở đây. Nó giới thiệu em cho anh nên đừng để anh thất vọng:cool:" :confused:Thì tỉ lệ mày được chiều chuộng cao hơn mí thánh chờ tới khúc cuối mới hỏi "BJ không em" :rolleyes:BBB ccc :p

Làm Sao Để Được Xoạc :rolleyes:
Nói các thánh chắc éo tin, mấy tiệm như Đại Nam, MMT, MT, M.Thanh tui xoạc vài con /tiệm rồi.:p
Lần đầu xoạc thì xác định làm cái (2) và kèm theo ($ xoạc) Lần sau xoạc thì tạo ấn tượng và kèm theo ($ xoạc)
o_O
- nguồn copy từ mem ben Vnanchoi.com