Tổng hợp kinh nghiệm Shangri-la quận 8

Lượt xem: 4,582

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

amenosar

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/8/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Hi mọi người,

Mình là mem mới, cũng trôi nổi nhiều quán massage, nay mình tổng hợp lại vài kinh nghiệm ở Shangri-la quận 8, do dạo gần đây hay đi chỗ này vì gần nhà

1. Cơ sở vật chất:
+ Điểm cộng: phòng ốc tương đối được trang bị khá đẩy đủ, có cả máy sấy tóc nên cũng tiện, không gian rộng rãi thoải mái, cảm thấy không bị gò bó và bí bách, phong cách trang trí nội thất có vẻ cũng rất là "lạc trôi"

+ Điểm trừ:
  • Phòng xông khô hơi bị xuống cấp, mấy thanh sắt trơ ra nhìn hơi thô.
  • Phòng xông hơi thì có phòng lên hơi nhanh, có phòng lên hơi chậm, mà thấy quán cũng hay kêu thợ tới để bảo trì sửa chữa, nên có thể coi vừa là điểm trừ và là điểm cộng.
  • Phòng cách âm không tốt, nên ở ngoài vọng tiếng vô, nhiều lúc cũng hơi không thoải mái
+ Tổng điểm nhìn chung: 7d, lý do là cùng giá vé bỏ ra, thì ở các tiệm khác, cơ sở vật chất có vẻ ảm đạm hơn và ít được trau chuốt hơn

2. Phong cách nhân viên và quản lý

+ Điểm cộng:
  • Luôn tạo điều kiện cho các bạn Kỹ Thuật Viên (KTV) mới
  • Lễ tân rất là lễ phép, năng nổ, chiều khách
  • Nếu đi quen em nào, mà em đó làm ở chi nhánh khác, bên quán sẵn sàng điều em về phục vụ cho mình luôn
  • Lố giờ cũng ko chưa thấy nhắc
+ Điểm trừ:
  • Các bạn lễ tân có vẻ không nhớ khách(cá nhân mình) đã từng đi em nào, gu mình thích ra sao, đây là điểm trừ rất mạnh khi làm dịch vụ
3. KTV

Số 11: Đây là số ưa thích của mình, nhưng bé chuyển qua quận 1 rồi:
  • Massage khoẻ chưa bài bản lắm, mặc dù lực không mạnh, nhưng cố gắng lắm
  • Hơi ít nói, thể hiện bằng hành động tình cảm là nhiều
  • Rât nhẹ nhàng và tình cảm, luôn chiều khách và luôn đổi mới để hài lòng khách (đây là yếu tố mình chỉ đi mỗi bé trong thời gian dài)
  • Mình dây, mảnh khảnh, cao tầm 1m55~1m6 thôi
  • V1 hệ cam, V2 dây, V3 hơi khiêm tốn
  • Massage mệt thì ... tuyệt vời nhé

Số 3: Mình mới đi 1 lần thôi
  • Massage khoẻ bài bản, có lực
  • Nhẹ nhàng, tình cảm, và rất chịu khó nói chuyện với khách
  • V1 hệ cam, V2, V3 hơi khiêm tốn
  • Massage mêt thì mình chưa cảm nhận được nhiều, do hôm đó mình yếu quá, nói chung là cũng phê lắm
  • Điểm cộng lớn nhất của bé này chắc có lẽ là cách nói chuyện rất cuốn hút, bác nào cần "1 bờ voai" thì tìm bé này nha

Số 52: Mình mới đi về ngày hôm nay (mặc định là từ giờ sẽ đi bé nhiều hơn)
  • Massage khoẻ rất bài bản, có rất nhiều bài làm mình khoẻ thật sự, cảm giác mọi mệt mỏi tan biến ngay
  • ban đầu có vẻ hơi ít nói, cũng ít bắt chuyện, nhưng mà vô chủ đề, quen biết xíu là có thể tâm sự được ngay
  • V1 hệ cam, V2, V3 hơi khiêm tốn
  • Massage mêt cũng có nhiều chiêu trò, hưng phấn phết
  • Điểm cộng lớn nhất của bé này là các bé làm khoẻ, kèm theo nhiều chiêu trò "thư giãn" cho khách ở trong mọi tình huống

Ngoài ra trong thời gian tới nếu mình có đi thêm bé nào se update vào bài post này,

Cảm ơn cả nhà đã đọc bài.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.