Phú Nhuận Tổng Hợp - KTV Massage King - 69 Phú Nhuận còn tiếp .......

Lượt xem: 23,879

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
bác cứ yên tâm tuyệt dối ạ , bác đến chọn hình và thông tin trên ipad thoải mái ạ, mấy nữa em updata KTV lên thêm cho aem

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
40
5
0 ₿
Nhìn so sơ là ưng chim rồi, nhưng a e cần hình ktv, mỗi e một tấm cận cảnh để a e dễ theo dõi, mỗi người mỗi gu mà bác. chọn đc e nào thì book trc rồi đến thôi.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
Vâng bác cơ sở rất vui được phục vụ bác ạ !

Long Bach

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
23
5
0 ₿
Hình trên IPAD thấy cũng chỉnh sữa nhiều quá đi, khi thấy thực tế khác nhiều, nên dể thất vọng lắm, cái c hính là cách phục vụ của KTV làm sao vui tươi, tự nhiên, nhiệt tình.... Ví dụ như khi vào phòng thì KTV nên chủ động cởi đồ ra, chủ động dẫn khách vào phòng sông hơi, chủ động nói chuyện. Như vậy sẽ thỏa mái.

Chứ bây giờ giá vé tầm 800 K thì nhiều cơ sở lắm, như: Tokyo, Dubai, Kim HUy... Nên chính là thái độ phụ vụ của KTV đó King 69. Mình cũng đi nhiều nên đóng góp vậy thôi.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
@Long Bach lời chỉ bảo của 1 checker hay đi như bác thật là quý hoá - cơ sở rất vui vì đk bác quan tâm ! Chúc bác hanh phúc vui vẻ 1 đời bình an nhé !

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
Giờ mà có event aem rủ nhau đi massage mà đuoc free vé thì aem thấy sao nhỉ !!! Ae cho ý kiến với ạ !

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
Nay có thêm 2 em mới tinh mà em chưa biết số bác qua cơ sở bảo Bé Vy sắp sếp cho bác nhé , còn số cũ thì ở ipad có đầy đủ hết ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.