Tổng hợp list VIP - Style Phương Đông

Lượt xem: 60,842

Lê Lợi

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
0
34
2
28
0 ₿
bác cho em hỏi PD này có ở thành phố hcm ko vậy . hay là ở các thành phố khác em tính đi thữ nghe review phê qá

surachai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
26
12
0 ₿
Tình hình nhân sự sao khi có Aura và Style 3 có gì mới mẻ không các bác?
Số là sau 1 năm cày cuốc vất vả đủ thứ áp lụ ực e tính đi thư giãn một cái.

Xin đa tạ!

DancerUnderTheMoonlight

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/17
Chủ đề
1
9
6
39
0 ₿
Style vẫn là Style thôi, nếu bro lâu rồi không đi thì có lẽ là sẽ thấy phòng ốc được sửa mới lại, nhìn khá sang và đẹp như trong KS.
Nghe bảo là nếu đi Aura thì có thể yêu cầu các em bên PĐ chạy qua và ngược lại, tuy nhiên nếu đã xác định đi em nào rồi thì cứ thẳng tiến đến đó thôi, đày đọa các em chi tội nghiệp nó.
Dạo quanh các Diễn đàn thì có các em hot như: Thanh, Minh, Chi, Đào, Ngọc, Kim... Riêng mình đã đi em Đào (good) và một em tên Kiều (not good).
Lời khuyên cho các anh em là trước khi đi cứ lên các Diễn đàn xem rp các em trước, xem em nào hợp sở thích của mình thì yêu cầu em nó và chuẩn bị sẵn ít nhất 03 cái tên để có ngay sự lựa chọn khi em đứng đầu danh sách của mình đang kẹt chuyến bay. Các anh em cứ kiên định với lựa chọn của mình nhé, nếu em ấy đang kẹt thì cứ ngồi đợi, mình bỏ ra số tiền cũng không phải là ít thì mình phải hưởng thụ cho xứng đáng nhé. Hôm rồi nghe tay locker giới thiệu em Kiều vào trớt quớt (chắc do không bo cho hắn), với lại mình đi ngày mùng 3 tết nên các em vào làm chưa nhiều.
Trân trọng!

surachai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
26
12
0 ₿
Bữa e đi e Lan, nói chung là không đc okay lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: DancerUnderTheMoonlight

DancerUnderTheMoonlight

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/17
Chủ đề
1
9
6
39
0 ₿
Đã bảo rồi, chỉ nên đi các em đã được xác nhận về chất lượng, ngoại trừ nếu bro thích làm chuột bạch. Mình thì sẽ cố gắng đi hết các em trong list trên, hi. Trân trọng!

quannd_82

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/17
Chủ đề
0
2
0
18
0 ₿
bac cho e xin zalo em dao va em thanh, cam on bac nhieu

agev

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Trước tiên xin cám ơn topic của bác Mộ Dung giúp mình quyết định trải nghiệm Style khi lần đầu tiên đến Cần Thơ. Mình vừa đi hôm qua phòng svip và gọi được em Đào. Mình xin ngắn gọn là em teen xinh, 3 vòng đầy đủ dư sức cỡ mấy em vip ở VĐ ĐN - Sài Gòn. Service em đầy đủ nude 100% tắm chung và massage, đặc biệt lúc em bj mình ra rồi ở thế 69 mà em vẫn cho mình vét đến khi em ra luôn mới thôi làm mình xém ngộp thở. Vì thời gian công tác ngắn quá chứ có thời gian mình muốn gặp em liền vài ngày mới đã vì có nhiều thứ mình vẫn muốn trải nghiệm với em mà 90' chưa đủ. Tóm lại là love it!

• Like
Điểm cảm xúc: raej

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Tại hạ củng lần đầu đi không chiệu xem rp trước gặp em tên Diệu 20t (ko good lắm) giờ vẫn còn thấy ức
Mấy bác vui lòng inb cho em xin zalo mấy em ở PD đã rp ở trên

bibi09

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/17
Chủ đề
0
2
0
36
0 ₿
Bác cho em xin zalo của mấy bé trong list nhé, đa tạ bác

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Trước tui đi tới 120p lận mà ta, bữa đi nhìn đồng hồ lúc vô đến lúc ra là 135p luôn, mà thấy cũng ko ai nói gì

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
h còn có 90 phút hà bác ơi, locker và quản lý ko nói gì nhưng mấy em nó thấy mình mới vào thì ráng làm cho ra nhanh kiểu như đuổi khách, 90% HJ. Hoặc hôm đó tại em nó đông khách nên làm thế

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
hjc hjc , bỏ ra 1 chai mà 90% hj vậy là ko xong rồi.

thichlathich

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/16
Chủ đề
0
6
2
43
0 ₿
minh chua tung qua can tho bao gio, doc thay cac ban noi ve can tho hay hay nen cung muon tim hieu. neu minh muon duoc phong svip cua phuong dong thi lam sao moi dam bao la den co phong? mong cac pro chi giao

BeU

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/16
Chủ đề
1
70
6
36
0 ₿
đây đang ở trong room Matxa Cần Thơ mà bác hỏi có tếu zậy chèng???

Thangcafe

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/9/16
Chủ đề
0
21
1
35
0 ₿
Mấy bác tư vấn dùm em.Em Phương làm thế nào.em tính đi em này mà kiếm rp k có

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Em sắp đến có việc xuống Cần Thơ. Bây giờ style còn số nào good nhất anh? Full service và 2 shot, bưởi năm roi càng tốt....
Mà nghe nói style bây giờ mở nhiều địa điểm hả? Có bị luân chuyển ktv ko ta?

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
Mấy bác cứ hay hỏi em nào good nhất? Câu này nghe quen quen thành ra ít có ae nào trả lời. Theo mình thực ra tên ktv ở pđ cũng giống như số vậy. Tên là cố định, người thì có thay đổi. Như mình đi chọn em Ngọc thì cách mấy tháng sau là người mới. Theo dõi dđ bác cũng thấy được hiện tượng này mà. Nên mọi chuyện tùy duyên đi bác. Thân.