Tổng hợp massage Sa Đéc

Lượt xem: 74,369

andy.qs

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
3
Quỳnh đi z thì e nào ngon bác jake? Đã check trên đại ngọc thử chưa bác?

jake ham zui

Bé Tập Massage
Reaction score
18
Sorry bác, lâu quá r ko đi Quỳnh nên ko biết tình hình, bác cứ zô đó kiu e nào đẹp, ko đc bác đổi thoải mái ( mách bác cứ bo cho thằng điều đào ngay tại quầy tiếp tân 50k là nó cho bác đổi thoải mái)

andy.qs

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
3
Hôm nào hú hí đi chung bác ơi... hé hé. Có thì ib tui nhe

kevin.nguyen

Nhập Môn Massage
Reaction score
120
quỳnh thấy dễ nhìn nhất là em my , gương mặt có nét giống ca sĩ Minh hằng . Hồng vú bự dạng bưởi , như cũng vú bự. Tóm lại mấy em đó teen. Ko nên đi đại ngọc , cá sấu , cá mập đầy trongg đó , mà còn vòi tiền.
P/s : đừng so sánh với sài gòn nhe , đối với tui tất cả đều công nghiệp so với sg

jake ham zui

Bé Tập Massage
Reaction score
18
quỳnh thấy dễ nhìn nhất là em my , gương mặt có nét giống ca sĩ Minh hằng . Hồng vú bự dạng bưởi , như cũng vú bự. Tóm lại mấy em đó teen. Ko nên đi đại ngọc , cá sấu , cá mập đầy trongg đó , mà còn vòi tiền.
P/s : đừng so sánh với sài gòn nhe , đối với tui tất cả đều công nghiệp so với sg
e My vú bự ko bác, hệ gì? tui khoái ăn bưởi mà mặt phải có nét chút mới đc :p
cuối tuần rãnh zô check e My của bác @kevin.nguyen xem sao kekeke :D

andy.qs

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
3
Em My này tên quen quen, bên Mimosa cũng có e tên My, face với body ok lắm, có cái thái độ thì tệ... e My này có tới Z luôn k bác kevin?

jake ham zui

Bé Tập Massage
Reaction score
18
Em My này tên quen quen, bên Mimosa cũng có e tên My, face với body ok lắm, có cái thái độ thì tệ... e My này có tới Z luôn k bác kevin?
Quỳnh và Xuân Quỳnh đều tới z nhé, 3 xị 1 shot chưa tính tiền vé

michuel

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
e út ở chỗ Quỳnh với Xuân Quỳnh tạm ko thớt..mình đang có ý định đi thử

kevin.nguyen

Nhập Môn Massage
Reaction score
120
Tui năm nay mới 26 cái xuân thôi, bác @kevin.nguyen chắc lão thành cách mệnh rồi hé..hehehe
Mà bác có hay đi ms ở SD thì bác chia sẻ cho ae với, cho topic xôm tụ lên hé :D
Bác inbox số đt cho tui đi . Có gì tui alo cf, thời gian này cũng rãnh, đang dự định đi style phương đông nè, bác rủ mấy mem sd luon cf cf chém gió, chủ yếu giao lưu. Nếu bác nhận tin duoc, thì tối nay cf khúc thuỵ du luon, hjhj

sathulx

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
MS Xuân Quỳnh với Huỳnh chung chủ . Còn 1 chỗ MS tư A tới Z cũng chung chủ ở lai vung MS Huỳnh Đạt .

Lánh nạng

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Thấy coi bộ các dâm hiệp ở Sa Đéc trên đây hơi ít, topic mà có ít comment thì cũng buồn, nhưng thôi kệ tự động viên bản thân, đc đóng góp cho diễn đàn và để cho ae nào có dịp về quê tui chơi có đc vài chỗ massa tốt là thấy vui rồi. :)

Và sau đây jake tui xin chia sẻ 1 e tên Cúc ở Mimôsa Sa Đéc mới đi hôm qua, e này cũng thấy nhiều ae bên Trời Đất giới thiệu tốt, mà jake tui thì hay đi e Nhung, tối qua ghé vào thì đc biết e Nhung đang tạm nghỉ ko biết chừng nào làm lại, nên thôi check thử e Cúc này xem sao.

Đánh giá sơ bộ thì e này teen lắm các bác, e nói 20, mặt nhìn khá dễ thương, hơi nhỏ con, nhưng dáng mi-nhon cân đối, thích nhất là làn da, đúng là gái mới lớn, da trắng tươi, mịn màn, thơm tho.
  • v1: Hệ cam bóp vừa tay, săn lắm (cho 7đ)
  • v2: Mình dây cây cảnh (8đ)
  • V3: căng bóp đã (7đ)
  • v4: chỉ check sơ sơ, đút ngón tay vào thì thấy khít lắm.
  • Service: Đây có lẻ là lý do e đc nhiều khách yêu cầu nè, massa khỏe thì cũng bình thường nhưng tới phần bj thì ôi thôi, e như muốn ăn tươi nuốt sống thằng e lẫn thằng a luôn. Đá trứng cút, nút trứng cá, liếm cột, mút ti, thổi lỗ tai,... e dập liên tục làm jake tui choáng váng, cầm cự chắc đc 2p thì chịu ko nổi out luôn..hix
Sung sướng trong vài phút ko làm jake tui thỏa mãn thế là đưa cho e 100k kiu e ra ngoài mua cho a thêm 1 suất nữa..hihi:p, trong lúc nằm chờ thằng e hồi phục thì 2 đứa nằm tâm sự, nghe cách nc của e thì mới thấy e này khá dễ thương mà có phần còn ngây thơ,

- e hỏi tui: tới mùa dế rồi đó, a có chơi đá dế hog?
- tui nói: a chỉ đá gà móng đỏ thôi e ơi :D
- e kể: hôm bữa có con dế bay vô đây, e bắt nó e nuôi...( :confused:z cũng kể)
- tui hỏi : Ngoài giờ làm e có đi đâu chơi hog?
- e: Ở đây chủ ko có cho ra ngoài, lâu lâu mới đc về quê, ko có tivi coi nữa, làm xong là ngủ sớm để có sức khỏe mà "cầm cơ"...:eek:

Thấy thật đáng thương cho những e làm cái nghể này, cũng vì hoàn cảnh mà thôi, đang nằm tâm sự tự nhiên có tiếng gõ cửa, WTF mới đây mà 2 tiếng rồi sao, 2 xuất lận mà? nhìn lại đồng hồ thì mới đc hơn tiếng..mẹ cái chổ này làm ăn kì cục, có khách zô yêu cầu là nó hối mình. Làm tuột hứng luôn, ko muốn làm nữa, nằm thêm 10p với e nữa rồi về :mad:

Thiệt hại: 200k tic + 200k tip = 400k -> Ra về e tiễn tui tới giữ xe, thơm má e cái tạm biệt, hẹn gặp lại e lần sau :)
Giờ đang ở sadec k biết còn e cúc bác nói k

Lánh nạn

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
2
Thấy mấy dâm thủ cũng hào hứng nên mình cũng góp vui
Massa Xuân quỳnh mới check e hương cho dâm thủ
-v1: 7đ hệ cam nhưng săn chắc đã tay
-v2: 8đ
-v3: 8đ
E nó 26t nhưng nhìn như 20 e nói quê ở nha mân mà trong ruộng mới ra làm đc hơn 2 tháng e nó cực kì vui vẻ cở mở nha ae mass tầm 3p cho có thì e nó hỏi a muốn tay miệng hay mạnh. Mình hỏi mạnh là sao e thì e nó nói là tới luôn đó a..:) Mình nói cả 3 luôn đi e ;) e nó cười rồi ok a. Phải nói là e nó vừa đi ra chuẩn bị vô là trở thành thánh dâm e nó bú như muốn nhai luôn thằng nhỏ sờ vào cô bé thấy nước lên láng còn chuyện sau đó thì ae tự hiểu rất ok. Vé 120 bo luôn 380 cho cái tội e nó quá vi diệu

Lánh nạn

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
2
Mới viết topic ở trên xong chả biết làm gì ở cái sa đéc này nên ra quán cf coi phim sex là thượng sách. Tác hại check e Thu Ngân của mấy bác luôn. K biết tui hên hay xui là lúc tui vô e nó đang ngáo đá.. Tui muốn chết với e nó như muốn ăn tươi nuốt sống tui vậy đó e nó còn khít lắm chơi đã lắm mấy bác ơi nước nôi lên láng la hét rên rỉ bú liếm nhai nuốt thử đi

nguoitinh

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
bac' nao check xuan quynh co' em nao` ngon tre~ ko,, di 2 lan ma` toan` zi dau ko ,,hjx,,,

nguoitinh

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
bua~ chay ngang thay' 1 dung o xuan quynh,, lun` lun` nhin` teen lam',,co bac nao biet ten em no ko,,tks nhiu`

samhiep

Bé Tập Massage
Reaction score
9
Đi 2 lần random 2 em lam, Kiều cong nghiệp vcc. Co e nào ngon mấy Bro share v.

ateo

Bé Tập Massage
Reaction score
3
Mới viết topic ở trên xong chả biết làm gì ở cái sa đéc này nên ra quán cf coi phim sex là thượng sách. Tác hại check e Thu Ngân của mấy bác luôn. K biết tui hên hay xui là lúc tui vô e nó đang ngáo đá.. Tui muốn chết với e nó như muốn ăn tươi nuốt sống tui vậy đó e nó còn khít lắm chơi đã lắm mấy bác ơi nước nôi lên láng la hét rên rỉ bú liếm nhai nuốt thử đi
E Thu Ngân nghỉ cmnr

Quyenhong

Bé Tập Massage
Reaction score
2
Mình cho các bạn một dia chỉ ăn chơi o lai vung dong thấp. Mot matxa o xã tan thành ve 100 k chỉ một loại ve day có 3 loại hình dịch vụ có bj hj và cuối cùng thứ du luôn tới z 400 den 500 k. Hai karaoke thanh tùng gần cho cái doi cũng vậy nhưng tới z ra ngoài. Còn một quán nhậu bia ôm nữa mình quen tên rồi . rồi một quán o cặp sát công an huyện day là cafe dắt ghê vô quýt tại chỗ hoặc chờ di vào chơi tới z cũng duoc

kevin.nguyen

Nhập Môn Massage
Reaction score
120
Mình cho các bạn một dia chỉ ăn chơi o lai vung dong thấp. Mot matxa o xã tan thành ve 100 k chỉ một loại ve day có 3 loại hình dịch vụ có bj hj và cuối cùng thứ du luôn tới z 400 den 500 k. Hai karaoke thanh tùng gần cho cái doi cũng vậy nhưng tới z ra ngoài. Còn một quán nhậu bia ôm nữa mình quen tên rồi . rồi một quán o cặp sát công an huyện day là cafe dắt ghê vô quýt tại chỗ hoặc chờ di vào chơi tới z cũng duoc
- tân thành thì quá xa rùi. Mà matxa đến z 400-500 là giá cao hơn tp sadec luôn rùi. Thấy có thể loại cf ghế làm tui tò mò nhất. Bác nói địa điểm cụ thể ở đó thử xem. Và giá cả sao bác? Các e nhìn tươi ko. Chứ thể loại cf ghế thường nuôi nhiều cá sấu, cá mập

uppa coca

Bé Tập Massage
Reaction score
1
E yến sao bác, bác có số dt, zalo fb e nó gì ko, gửi qua inbox mình nhe, thấy hợp gu thì đi thử. Tại nghe tên e này hơi lạ nên hỏi bác
Mình ko co xin zalo với face nhưng em này được cài yêu nghề ko hối thúc bác muốn chịch kiểu gì e cung ok