Tổng hợp massage Sa Đéc

Lượt xem: 94,476

sathulx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/10/16
Chủ đề
0
2
0
39
0 ₿
MS Xuân Quỳnh với Huỳnh chung chủ . Còn 1 chỗ MS tư A tới Z cũng chung chủ ở lai vung MS Huỳnh Đạt .

Lánh nạng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/16
Chủ đề
0
2
0
30
0 ₿
Giờ đang ở sadec k biết còn e cúc bác nói k

Lánh nạn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/17
Chủ đề
0
3
2
30
0 ₿
Thấy mấy dâm thủ cũng hào hứng nên mình cũng góp vui
Massa Xuân quỳnh mới check e hương cho dâm thủ
-v1: 7đ hệ cam nhưng săn chắc đã tay
-v2: 8đ
-v3: 8đ
E nó 26t nhưng nhìn như 20 e nói quê ở nha mân mà trong ruộng mới ra làm đc hơn 2 tháng e nó cực kì vui vẻ cở mở nha ae mass tầm 3p cho có thì e nó hỏi a muốn tay miệng hay mạnh. Mình hỏi mạnh là sao e thì e nó nói là tới luôn đó a..:) Mình nói cả 3 luôn đi e ;) e nó cười rồi ok a. Phải nói là e nó vừa đi ra chuẩn bị vô là trở thành thánh dâm e nó bú như muốn nhai luôn thằng nhỏ sờ vào cô bé thấy nước lên láng còn chuyện sau đó thì ae tự hiểu rất ok. Vé 120 bo luôn 380 cho cái tội e nó quá vi diệu

• Like
Điểm cảm xúc: jake ham zui

Lánh nạn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/17
Chủ đề
0
3
2
30
0 ₿
Mới viết topic ở trên xong chả biết làm gì ở cái sa đéc này nên ra quán cf coi phim *** là thượng sách. Tác hại check e Thu Ngân của mấy bác luôn. K biết tui hên hay xui là lúc tui vô e nó đang ngáo đá.. Tui muốn chết với e nó như muốn ăn tươi nuốt sống tui vậy đó e nó còn khít lắm chơi đã lắm mấy bác ơi nước nôi lên láng la hét rên rỉ bú liếm nhai nuốt thử đi

• Like
Điểm cảm xúc: jake ham zui

nguoitinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/3/17
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
bac' nao check xuan quynh co' em nao` ngon tre~ ko,, di 2 lan ma` toan` zi dau ko ,,hjx,,,

nguoitinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/3/17
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
bua~ chay ngang thay' 1 dung o xuan quynh,, lun` lun` nhin` teen lam',,co bac nao biet ten em no ko,,tks nhiu`

samhiep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/17
Chủ đề
1
34
9
0 ₿
Đi 2 lần random 2 em lam, Kiều cong nghiệp vcc. Co e nào ngon mấy Bro share v.

ateo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/17
Chủ đề
3
20
3
31
0 ₿
E Thu Ngân nghỉ cmnr

• Like
Điểm cảm xúc: 8caukho

Quyenhong

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/7/16
Chủ đề
0
28
2
41
0 ₿
Mình cho các bạn một dia chỉ ăn chơi o lai vung dong thấp. Mot matxa o xã tan thành ve 100 k chỉ một loại ve day có 3 loại hình dịch vụ có bj hj và cuối cùng thứ du luôn tới z 400 den 500 k. Hai karaoke thanh tùng gần cho cái doi cũng vậy nhưng tới z ra ngoài. Còn một quán nhậu bia ôm nữa mình quen tên rồi . rồi một quán o cặp sát công an huyện day là cafe dắt ghê vô quýt tại chỗ hoặc chờ di vào chơi tới z cũng duoc

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
- tân thành thì quá xa rùi. Mà matxa đến z 400-500 là giá cao hơn tp sadec luôn rùi. Thấy có thể loại cf ghế làm tui tò mò nhất. Bác nói địa điểm cụ thể ở đó thử xem. Và giá cả sao bác? Các e nhìn tươi ko. Chứ thể loại cf ghế thường nuôi nhiều cá sấu, cá mập

uppa coca

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/7/15
Chủ đề
1
11
2
0 ₿
Mình ko co xin zalo với face nhưng em này được cài yêu nghề ko hối thúc bác muốn chịch kiểu gì e cung ok