Tổng hợp massage Sa Đéc

Lượt xem: 94,469

Nguyen Van Nam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/9/17
Chủ đề
0
5
0
29
0 ₿
chào bác, tối mai bác rãnh ko có gì anh em giao lưu !

hoangtrachanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/1/18
Chủ đề
0
4
1
39
0 ₿
e với 2 người bạn có việc ở sadec đang tham khảo đi massa tới Z , bác nào có em nào ok giới thiệu giúp với

hoangtrachanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/1/18
Chủ đề
0
4
1
39
0 ₿
Chìu này em mới đi 4 người, hên xui gặp gặp 1 em tên Thi cao chắc 1m 65 , dễ thương em bảo 25 tuổi ... em cũng ko cho tới z , ra hỏi 3 người bạn đi cùng cũng thế , em nói là ngừng khoảng 1 tháng nay , ra hỏi ngoài quầy cũng bảo thế

• Like
Điểm cảm xúc: samhiep

samhiep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/17
Chủ đề
1
34
9
0 ₿
nghe nói là qua tết Âm Lịch mới bắt đầu Z lại

hoangtrachanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/1/18
Chủ đề
0
4
1
39
0 ₿

tiếc nhỉ , tới đó mình ko còn ở sadec nữa rồi , hôm nay đi 1 chỗ bên Phong Hòa gần chợ đô thị vé 50 vip 100 , hj 100 bj 200 .. xuống đúng ngay dip nghĩ

DuyĐồngTháp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/7/18
Chủ đề
0
1
0
26
0 ₿
Mình ở Hồng Ngự. Cũng từng đi nhìu nới ở SG. Nghe mấy bác mô tả sa dec như v cũng nóng lòng. Hôm kia có dịp xuống cao lãnh. Hứng quá bay qua sa dec luôn. Kiếm ngay chổ này. Vô thì gặp 2 người thanh niên 1 bán vé với 1 locker. Vé đây là 150k. K có chia ra vip hay thường. Chỉ 150k là vô. Lúc mua vé có hỏi mình là có chọn em nào chưa. Mình nghe theo mấy bác. Chọn em yến. Vì có bác nào nói thu ngân nghĩ rồi. Nhưng mà mình thấy cuốn sổ có tên Quyên là đắt nhứt á. Lần nào có dịp mình sẽ đi thử em quyên đó xem sao

Vô vấn đề chính hehe: em yến nhìn cũng 20 mấy 30 rồi. Hỏi ẻm. Ẻm nói hàng 2 hàng 3 rồi. Nhưng nhìn mặt cung ổn oke. Dáng lùn lùn hơi lipit. Nhưng được cái Ân cần có tâm huyết mình xong hơi xong. Ra ngoài đợi ẻm vô cũng hơi lâu. Xong rồi tắm mình như tắm con. Nói chuyện các kiểu. Rồi leo lên người massage khoẻ. 1 hồi đè mình ra nặng mụn @@. Lần đâu mình đi có dụ này nữa. Hỏi ẻm ẻm nói ai có mụn cho thì ẻm nặng. Haizz. Làm thằng em xìu xún 1 hồi mình đùng đẩy nặng mụn cho em mình thì mới ra giá này kia. Ẻm nói ở đây hj 100k bj200k. Mình hỏi có Z luôn không. Thì ẻm nói cao. Ẻm làm Z cao lắm 400k lận. Mình nói này kia ẻm chịu xún 300k. Rồi ẻm ra lấy bao vô. Mình kêu xài bao mình 2 bên qua lại khôg chịu cuối cùng bj un. Sao 10p bj ( chỉ bj thoi nhé. Ẻm k dùng tới tay hj luôn) thì cũng tới lúc ra về. Cảm ơn thớt cho mình chổ lí tưởng như v. Tổng thiệt hại 150k+200k =350k
Sao đoa mình có thêm ẻm 100k nữa. Vì tiền hài lòng hehe. Dù sao giá rẻ hơn SG nhiều Em yến nhé ae.còn Ai muốn làm chuột bạch đi thì đi thử em Quyên zum mình đi. Rồi report cho mình với hehe

Jannnn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/18
Chủ đề
0
4
0
25
0 ₿
Bên XQ hết cho từ A đến Z rồi bác à . Mà bác đi thử em Mi chưa , face xinh với body cũng ngon lắm bác ạ

Thichsochim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/19
Chủ đề
0
5
3
28
0 ₿
Mấy bác cho e hỏi Ms Quỳnh với Xuân Quỳnh còn hoạt động k ạ.

bitis87

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/12/15
Chủ đề
0
8
0
53
0 ₿
Gần đây nhất có bác nào đi MS ở sa đéc không update với các bác ơi.
Mai có việc đi xuống đó.