Tổng hợp massage Sa Đéc

Lượt xem: 94,494

leminhhai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/2/16
Chủ đề
3
30
6
33
0 ₿
Mới vào Mimosa, đúng như bác Jake nói, csvc cũng ko nghèo nàn quá, út ở đây tươi thật, nhưng e gặp bé Đào, phải nói là công nghiệp hóa, mà nhờ vậy e mới phê và out sau 5' trong thời gian vé vip 45'/100k.
Mà phải nói là BJ phê thiệt, mấy chỗ khác e đi làm nhẹ nhàng và chỉ ngậm cho có, còn bé này nhanh và nút mạnh chặt lắm, nghe póc póc luôn, tóm lại là phê

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: jake ham zui

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Mấy em Đồng Tháp qua Kiên Giang làm nhiều lắm, chẳng biết bên đó có nhiều em KG không?!

chang trai nam ay

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/16
Chủ đề
0
14
5
0 ₿
Bác nào qua Long Xuyên, An Giang lh mình. MS khỏe rất ok, tiêu chuẩn 4 sao mà, cái này bên SĐ chưa có MS mệt thì có vài chỗ mới mở em út rất nhiệt tình. anh em nào thích thì giao lưu đổi gió!

• Like
Điểm cảm xúc: bfg7777777 and Dark Demon

choinuadi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/6/16
Chủ đề
2
77
1
0 ₿
Tuần tới mình đi công tác tại Sadec, bác @jake ham zui share cho mình info mấy em xinh tươi tại tiệm massage "quất" với... Thanks bác

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
Massage quất có Xuân Quỳnh và Quỳnh chung chủ, cũng lâu rồi chưa đi lại, có bài đánh giá của tui ở trên đó, mà nghe nói dạo này bên Quỳnh có nhiều số tốt hơn Xuân Quỳnh, bác cứ zô kiu nó gọi e đẹp đẹp, mà nhớ nói là "ko đẹp là a đổi nghe" xong bác thấy ko vừa ý thì cứ đổi vô tư
Bác đi về nhớ viết bài chia sẻ cho ae nhé

andy.qs

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/7/16
Chủ đề
0
6
3
0 ₿
Quỳnh đi z thì e nào ngon bác jake? Đã check trên đại ngọc thử chưa bác?

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
Sorry bác, lâu quá r ko đi Quỳnh nên ko biết tình hình, bác cứ zô đó kiu e nào đẹp, ko đc bác đổi thoải mái ( mách bác cứ bo cho thằng điều đào ngay tại quầy tiếp tân 50k là nó cho bác đổi thoải mái)

andy.qs

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/7/16
Chủ đề
0
6
3
0 ₿
Hôm nào hú hí đi chung bác ơi... hé hé. Có thì ib tui nhe

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
quỳnh thấy dễ nhìn nhất là em my , gương mặt có nét giống ca sĩ Minh hằng . Hồng vú bự dạng bưởi , như cũng vú bự. Tóm lại mấy em đó teen. Ko nên đi đại ngọc , cá sấu , cá mập đầy trongg đó , mà còn vòi tiền.
P/s : đừng so sánh với sài gòn nhe , đối với tui tất cả đều công nghiệp so với sg

• Like
Điểm cảm xúc: jake ham zui

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
e My vú bự ko bác, hệ gì? tui khoái ăn bưởi mà mặt phải có nét chút mới đc :p
cuối tuần rãnh zô check e My của bác @kevin.nguyen xem sao kekeke :D

andy.qs

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/7/16
Chủ đề
0
6
3
0 ₿
Em My này tên quen quen, bên Mimosa cũng có e tên My, face với body ok lắm, có cái thái độ thì tệ... e My này có tới Z luôn k bác kevin?

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
Quỳnh và Xuân Quỳnh đều tới z nhé, 3 xị 1 shot chưa tính tiền vé

michuel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
e út ở chỗ Quỳnh với Xuân Quỳnh tạm ko thớt..mình đang có ý định đi thử

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Bác inbox số đt cho tui đi . Có gì tui alo cf, thời gian này cũng rãnh, đang dự định đi style phương đông nè, bác rủ mấy mem sd luon cf cf chém gió, chủ yếu giao lưu. Nếu bác nhận tin duoc, thì tối nay cf khúc thuỵ du luon, hjhj