Tổng hợp rp massage Hồng Hạnh

Lượt xem: 32,804

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
Mặc dù massage hồng hạnh mình không lấy được hình ảnh của nó nhưng lấy được một số thông tin sơ lược về cơ sở này thông qua một số anh em rp cơ sở này ở diễn đàn khác nên đem về cho anh em cộng đồng matxa tham khảo cụ thể chi tiết hơn

Nick struts2 trên gaigoi .in

Chào cả nhà,
Trên đường Ngô Quyền, đoạn giữa cầu Trần Thị Lý và cầu Rồng có massage Hồng Hạnh, pro nào "ăn nằm" chỗ này rồi cho mình cái ý kiến.

Trên đoạn đường này cũng có 1 chỗ Tẩm quất gần trường tiểu học Lê Lai, hôm bữa mình có vào, nhìn chung chỗ này massage "sạch", tay nghề ok, lúc nào mệt mệt vào đây làm tiếp 1 vé, mấy em ở đây có vẻ nghiêm túc quá nên cũng kém vui

Nick Boydanangthichxxx

Mình đã đến mấy lần rồi. Matxa Hồng Hạnh này không có phòng, chỉ có mấy tấm màn hồng ngăn lại thôi. Ghế nằm sạch sẽ. có xông hơi. Ở đây cơ bản là mx khỏe. Tuy nhiên lần trước có em người gia lai sn 93 có làm HJ (bo tùy ý, mình 100k). Em này giờ nghĩ rồi. Còn lại một vài em. Nếu là khách quen, gạ gẫm một chút thì các em ý có HJ. Em Hạnh chủ tiệm thì tuyệt cú mèo. Anh em nào quen và gạ gẫm một chút cộng với bo kha khá thì em nó sẽ phục vụ hết mình. Em hạnh có vòng 1 bóp quá sướng. Mỗi lần em cạ thì tê chịu không nổi. E này gái miền tây, một con và kinh nghiệm đầy mình

Nick kris.vipmen

Mình khoái massage Hồng Hạnh này nhât, lúc nào mệt cũng ghé hết, vì là mx đàng hoàng, nên mình hay lui tới nhất. Chứ mấy bác thích mx co hj,bj làm mình thêm ức chế chứ được j. tiền bo và tiền vé của mấy mx kia cũng ngang tầm với 1 e hang,mấy bác gọi ra fang cho khoẽ,m j them tốn kém

Địa chỉ massage Hồng Hạnh : Số 1179 đường Ngô Quyền, An Hải Đông, quận Sơn Trà, Đà Nẵng, Việt Nam

Dragondn2222

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/1/18
Chủ đề
0
3
0
31
0 ₿
Bữa nay ms hồng hạnh chỗ ngô quyền hình như trả mặt bằng lại rồi, hok pít đã chuyển đi đâu, ae ai pít cho mình xin địa chỉ mới với. Thank