Tổng hợp topic matxa tẩm quất HJ BJ FJ Hoàng Nhi

Lượt xem: 42,496

hoangnhinoinho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/10/15
Chủ đề
1
1
1
37
0 ₿
Dạo này tẩm quất ở Đà Nẵng đang nổi lên, một trong số đó là matxa tẩm quất ở Hoàng Nhi. Cơ sở tẩm quất này rất nổi tiếng vs đã từng lên báo. Các e ở đây đa số là dân miền tây đã được tuyển chọn phục vụ cho khách nước ngoài hoặc khách phương xa VN du lịch đến đây.

Một số topic matxa tẩm quất HJ BJ FJ ở Hoàng Nhi Đà Nẵng cho vài lời khuyên vs đóng góp để a e có kinh nghiệm khi đi massage tại đây

1) Nick choigai123 thiendia
Đà nẵng thì vào khách sạn hoàng nhi
Vé vip 300k bo 500k
Phang luôn FJ tại phòng, nhiều e khá ngon
2) Nick boythemgai98 thiendia
Xin lỗi các bác cho em tham gia với, e sống đất Đà Nẵng gần 2 năm rồi, Massage Hoàng Nhi thì e gần như khách quen, e mạo muội đánh giá 1 chút: vé vào 200k, tip đến Z khoảng 400k là vừa, khéo mồm chắc tầm 300k, ở đó mát xa không giới hạn thời gian, nói chung các e nhiệt tình lắm, hàng ngon thơm, theo e thấy bác nào khó tính vào đó xong cũng phải gật đầu, nhưng e nghe thông tin HN đã sập, ko biết bây giờ còn không nữa. Bác nào vô ĐN có ghé qua về nhớ ib e phát nhé. Tks các bro
3) Nick sexluapassion 2014 thiendia
Các bác toàn phá giá thôi, chi co 300k ah. Haizzz!
4) Nick HungOule thiendia
Trong đấy lơ ngơ vào bị các em ý làm giá đó. Đòi 1tr mới cho phang :D nói chung cứ đưa 500k là đủ. Hàng đẹp long lanh. Có massage PJ HJ vs có thể Phang tại phòng.

Tiếp theo nhờ a e cập nhật tiếp tục massage tẩm quất Hoàng Nhi ở Đà Nẵng kèm theo kinh nghiệm a e đã vui chơi với các em KTV Hoàng Nhi tại đây

• Like
Điểm cảm xúc: kakagaru

Kukumalu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/7/17
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Mình mới đi Massage Hoàng Nhi xong. Gặp dc em Dung Can Tho. Nói chung là tuyệt vời. Vú to. Bím siêu ngon. Dam bop dc xíu là rờ rờ. Ôi nước nôi đầy. Out trong thế doggy. Phê bỏ mẹ ra.