TỔNG KẾT EVENT WORLD CUP 2018

Lượt xem: 1,527

Collina

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
26/2/18
Chủ đề
128
186
98
38
0 ₿
Chào toàn thể member của diễn đàn Congdongmassage, thế là 1 tháng ăn ngủ cùng World Cup 2018 đã kết thúc cùng sự đăng quang đầy thuyết phục của đội tuyển Pháp cũng như một bước ngoặt lịch sử cho đội tuyển Croatia. Đồng hành cùng World Cup 2018, BTC luôn cố gắng nỗ lực tạo 1 sân chơi thật vui, thật hấp dẫn dành cho các mem để mọi người có những giây phút vui vẻ, thoải mái cũng như gắn kết các mem lại hơn. BTC cũng chân thành cảm ơn các mem đã cùng diễn đàn đồng hành trong mùa World Cup 2018 và giúp cho các Event thành công tốt đẹp.

Đến phần mong chờ nhất của các Event lần này. Trước tiên, BTC sẽ công bố các mem trúng thưởng ở các Event nhé

Event “ Tớ Là Thánh Dự “

Trận chung kết World Cup chứng kiến cuộc tranh tài đầy hấp dẫn giữa Pháp và Croatia, cuối cùng lịch sử đã gọi tên đội tuyển Pháp một lần nữa. Thế nhưng chiếc điện thoại cực hot TRỊ GIÁ DƯỚI 20 TRIỆU ĐỒNG sau bao trận tranh tài giữa các mem thì vẫn đang chờ đợi chủ nhân của nó. Vậy lịch sử congdongmassage sẽ gọi tên mem nào đây?

Vâng, Cơ hội trúng Chiếc điện thoại sẽ chia đều cho tất cả các mem tham gia offline vào tuần sau

• Member MrxXx với điểm số cao nhất 5đ: Phần thưởng dành cho bạn là 1 Pin Sạc Dự Phòng
  • Member ĐộcCuCầuBại với điểm số 4đ : Phần thưởng dành cho bạn là 2 Code Free VIP THÁI
Member MrxXx sẽ được set nick “ Tớ Là Thánh Dự “ trong 1 tháng

- Ngoài ra các bạn có điểm trong Event “ Tớ là thánh dự “ BTC sẽ trao tặng mỗi bạn 1 Code Free VIP THÁI làm giải khuyến khích

Các giải thưởng sẽ được trao vào buổi offline sắp tới, các mem nhớ tham dự nhé, mem nào không tham gia sẽ mất quyền lợi nhé

Event “ Tớ Là Số Một “

Kết thúc Event “ Tớ Là Số Một “ có tổng cộng 22 mem đã dự đoán đúng đội tuyển Pháp lên ngôi vô địch World Cup lần này

- Mem Trà Đá đã thể hiện tài tiên đoán thần thánh khi dự đoán đội tuyển Pháp vô địch World Cup 2018 với con số thần thánh chính xác là 22 và có thời gian dự đoán sớm nhất. Chúc mừng bạn đã trở thành Thần Toán Tử với phần thưởng là 6 Code BUFFET VIP THÁI với giá trị tương đương 3.000.000 đ ( Hạn sử dụng trong vòng 1 tháng kể từ ngày trao giải )

- Mem BeU đã dự đoán chính xác đội tuyển Pháp vô địch World Cup 2018 với con số thần thánh 22 và có thời gian dự đoán sớm thứ 2. Chúc mừng bạn BTC trao tặng bạn phần thưởng là 3 Code BUFFET VIP THÁI với giá trị tương đương 1.500.000 đ ( Hạn sử dụng trong vòng 1 tháng kể từ ngày trao giải )

Các giải thưởng sẽ được trao vào buổi offline sắp tới, các mem nhớ tham dự nhé, mem nào không tham gia sẽ mất quyền lợi nhé

Qua các Event đồng hành cùng World Cup cũng như các Event sắp tới, BTC mong muốn sẽ tạo 1 sân chơi thú vị , gắn kết các mem hơn. Giúp tạo nên 1 congdongmassage lớn mạnh, 1 mái nhà chung cho toàn thể anh em nơi mà mọi người có thể giao lưu sinh hoạt, tìm hiểu thông tin, chia sẻ cảm xúc với nhau thật chân thành.

BTC sẽ có 1 buổi off thân mật, vui vẻ với nhiều chương trình hấp dẫn dành cho các mem, các anh em chú ý thông tin và tham gia nhé. Bật mí cho các mem tên của buổi Off lần này là
“ Đêm Hội Quý Ông “

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and anhhai111991

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿