tonight with number 20

Lượt xem: 1,373

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
chào mọi ngươi, thời gian vừa rồi sau chuyến chuột bạch lần trước với bé số 5 ở chốn này không được như ý nguyện, tế đã tạm xa tp hoa lệ này để làm một vòng cũng chuột bạch khu vực duyên hải nam trung bộ, và tế đã trở lại tphcm mấy hôm nay, vì một sự giao lưu và để gắn kết hơn giữa khách hàng và quản lí cơ sở, mình rất vui khi được chốn này tặng cho minh một code vip thái và kèm theo một lời mới lịch sự từ cơ sở, như lời hứa, hôm nay sau một ngày bận rộn với bao cv,
mặc dù có hẹn với một chú, và một bé ở tiệm htgd ở biên hòa nhưng một sự cố xảy ra và mình đa không thể có mặt ở đó, và trong lúc đang rảnh đó mình lên mạng và sực nhớ lại là mình có hứa ghé và d9uung1 thời gian đó mình đa một mạch chạy lại, lúc này đa là 20h tối, và vẫn như mọi lần, sau khi làm thủ tục gởi xe, lên quầy tiếp tân, móc dt ra và trao cho chú tiếp tân ma code,
một chai nuoc` suối và được dân bằng thang máy lên lầu 4, nơi đây là chốn bồng lai thực sư, mình nhìn thấy có 4 phòng được trang trí với nội thất hoàn toàn mới lạ, trong phòng có xông hơi ước và cả khô, mọi thứ được mới hoàn toàn, trên tường được ốp nhựa kiểu giả đá hoa cương, mọi thứ thật là đẹp mắt,
sau khi được chỉ dẫn tận tình và mình đã trở lại hiện tại với một mình trong phòng, lúc này trên người chỉ còn quấn chiếc khăn, bước đầu vô khám phá phòng xông ướt nhưng có cảm tưởng là mình bị luộc chính vì nhiệt độ quá nóng là mình ngộp chịu hông nổi, sau đó qua phòng xông khô ngồi đâu đó khoảng được 5 phút thì em bước vô, đứng từ trong phòng xông nóng nhìn ra thấy một cô bé cứ ngỡ là em bé học sinh nào đó đi lạc vào, với bộ đồng phục tiếp viên hàng không ( đây là một dạng đồng phục ăn theo của style ở cần thơ, và theo như em nói lái là do em mới vô làm mới hơn 1 tuần nên chưa có đồng phục),
sau khi bước ra khỏi phòng xông hơi và em tiến lại gần bắt đầu công việc của một cô ong chăm chỉ, em nhẹ nhàng lau khô người cho mình và cũng không quên nói chuyện làm quen, giống như chúng ta từng quen thân nhau vậy, em đã khen mình rất nhiều điêu mà trước giờ chưa hề biết.
sau khi được em tắm cho mình thật kỹ, lau khô người lại, mình được em dẫn ra giường nằm sấp và em bắt đầu vào cv chính của mình là thi triển những bài massage vừa đủ lực, nhìn em làm thật tỉ mĩ và chăm chỉ như một cô ong thơ, vì có vẻ hơi nóng nên thỉnh thoảng em bước xuống giường và dùng khăn lau những giọt mồ hôi trên trán em, và tiếp tục cv.
với thời gian là 60 phút giành cho massage body, em đã làm rất kỹ và không thiếu một công đoạn nào, với màn đi lưng bằng tay, đầu gối, chân đilưng, màn chà đá nóng, màn dùng gối thuốc nóng chà lưng nhiều lần làm cho rất cảm thấy thoải mái,
sau hơn 1 tiếng với đủ bài masage body và tiếp tới là màn 2 cảnh 1, masage thái, trong lúc mình đang tưởng tượng em sẽ làm gì thì mình rất bất ngờ khi nhìn thấy em trút bỏ từ từ xiêm y trên người và cuối cùng là cả 2 lúc này không còn mảnh vải nào trên người, em đã núp 100%, giống như mình, đầu tiên là em dùng sữa tươi tưới cho ướt lưng sau đó là một cái gì đó trường tới lui kèm theo cái lưỡi ma thuật đi khắp người không thiếu một chỗ nào trne6 người từ lỗ tai, từ từ xuống tới tùng ngón chân rồi lại đi lên tới lỗ tai làm những lỗ chân lông phải nhảy dựng lên,
và cuối cùng là cũng với cái lưỡi đó em đã từ từ trường xuống hạ bộ và liếm, nhậm một cách hết sức, tận tình và nhìn thấy em như vậy rất thương, nói thật hôm nay hông biết có phaiu3 do thời tiết nắng hay là trước đó vài giờ mình đã trả bài cho cô bạn gái hay hông mà em bj liên tục hơn 20 phút và thay đổi tư thế liên tục nhưng mình không thể xuất được, nhưng em vẫn tận tình làm hông chút giận giỗi.
sau hơn 20 phút thì mình cũng cho xuất ra được và cho em tắm rửa lại sạch sẽ trước khi ra về trong thoải mái và toại nguyện.
và như mọi lần đi thì phải có vài thông tin sơ về người đã cùng mình, và sau đây là một vài thông tin căn bản:
tên: võ thị ái N
tuôi: 24
quê quán: trà vinh
vừa mới đầu quân về đây hơn 1 tuần, trước đó làm cho một tiệm gần sân bay và được 16 kêu về làm chung cho có bạn, vì em nó là bạn thân với 16.
thời gian làm việc của em: 14h tới 2h sáng hôm sau
em ở trọ phái sau dua bai.
v1: hơi nhỏ( giống như bé số 10 ngày trước cũng khuyết điểm là v1 nhưng bù lại là cái lưỡi)
v2, 3:vừa
v4: vừa van8
ưu điểm: em rất dễ thương và nhí nhánh so với tuổi 24, mình sợ chưa tới 24,
biết cách nói chuyện, gợi chuyện, chịu khó và rất chăm chỉ, nhiệt tình với cv.
khuyết điểm: như đã nói trên v1 em hơi nhỏ nhưng mất cái này bùa lại cái khác cũng gọi là được
với những gì em đã làm thì mình xin nói 20 tương lai gần sẽ là một số hot, với những ai khó tính nhất.
một lần nữa cảm ơn muội đã tạo dk, giúp đỡ cho minh hoàn thành chuyến này,
và tương lai mình và những người bạn trong *** massage sẽ còn ghé ủng hộ nhiều nữa,
@muôi: nhờ xem lại phòng xông hơi ướt có phải cần chỉnh ali5 nhiet5 độ, chứ mình ngồi chưa quá 2 phút là nhảy ra khỏi rồi, chịu hông nổi.
một lan62nu7a4 cảm ơn mọi người đã chú ý theo dõi tường thuật này của chúng tôi, thân chào

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
384
216
32
0 ₿
chúc mừng bác, cái này bù qua cái kia cũng ổn

• Like