TR Rp 01 Minh Long

Lượt xem: 2,061

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Thân chào các chú !!!!
Chả là vừa nghe bên Minh Long nâng cấp cái hệ thống mê cung bí ân làm TR ta tò mò muốn dò lại lối ra để không thì sau này đàn con cháu khó mà biết cách xâm nhập và tẩu thoát nơi động bàn tơ nữa.
Vào chiều hôm ấy TR được thủy tề tặng cho chai rựu nhân mã, uống vào phát tự nhiên lại muốn nhảy nhảy và nhảy, không ổn rồi xin phép cáo về để nghỉ ngơi ai ngờ thủy tề lại cho lính cá voi chở cho nhanh nhanh quá gặp mưa lớn dâng lên nên chú lính cá voi bơi nhầm vào khu động Minh Long, thôi lở rồi vào tìm lại chốn xưa xem có gì để phọt phọt cho mấy chú.
Động đã được nâng cấp nhiêu nhìn chói quá , sau một hồi mò mẫm chọn theo thói quen gói vip thái thôi biết gọi em 01 để bắt đầu hành trình từ những con số nhỏ.
Vừa vào một cái hốc đầy huyền bí TR cởi mai máng lên vào vào xông hơi tý cho bớt lạnh cũng như cho cái hơi men nó giảm bớt tý thì thấy một dáng quen quen bước vào , ôi không tin vào mắt mình nữa rồi người xưa của TR đâu xuất hiện ở đây , quả thật không muốn dấu với mấy chú chứ TR đã theo em được 2 cơ sở rồi một nơi chốn cu mười và một nơi chốn cu nhứt, do dòng nước đưa đẩy nên TR chỉ muốn giữ em lại để những kỷ niệm thôi nhưng thật không ngờ lại gặp em chốn này . Thế là bao nhiêu thuốc rựu trỗi dậy vào bắt đầu.
TR : Em ơi lên anh gói 2 shot nhé
01 : hí hí dạ anhhhhh...... ( nghe xong mà như thấy vừa có một quyết định sai lầm )
Em đi xuống báo TR lên gói Thái 2 phát lúc này TR mới nhớ lại những lần cùng em lên bờ xuống bể chỉ với 1 phát thôi, sao lần này dại quá. khuakhua.
Em lên lại và bắt đầu màn tâm sự nơi bồn tắm, vừa tắm cho TR vừa ôn lại những kỷ niệm xưa làm con truym TR xao xuyến đi được, em tắm rửa kỹ càng và bắt đâu cuộc hành quyết, em nhẹ nhàng dìu TR lên giường đặt nằm ngữa bắt đầu kỹ thuật lướt lưởi lich ty vàkhéo léo đôi taycủa em xoa xoa những chỗ cần xoa , sau khi mọi thứ vươn cờ em bắt đầu bj, từ tốn nhẹ nhàng và lên nữa lên mãi khiến TR không quên. và màn khởi động bắn pháo bông mừng gặp mặt em đã diển ra , em nhẹ nhàn lau chùi sạch sẽ, vuốt ve TR cho hạ cơn... xuống.
Màn 2 cảnh củ, TR nằm sấp thưởng thức màn mx khỏe của em, có lẽ đã quen nên cảm thấy rất thoải mái, lâu lâu có những bài hơi lạ lạ nữa khuakhua. và kết thúc màn mx khỏe bằng sự yên lặng đến nao lòng. Bắt đầu tiếng xột xoạt vàmôt làn hơi ấmda đặt lên , từ chân đi lên cùng với sự ươn ướt giữ làn hơi ấm ấy làm sự rùn mình kéo lên cao, kỹ thuật thái của em đã được nâng cấp khá nhiều khi phối hợp đôi gò bồng đảo với chiếc lưỡi ẩm ướt đi từ chân lên đến cổ, cùng âm thanh hai phai hay ba bốn phai gì đó mà TR khó phân biệt được vì lúc đó nhỏ nhỏ bắt đầu biểu tình, thôi thế thì lật lại không là chết toi, lật lại ngắm nhìn lại em sau bao năm vẫn như xưa, tươi cười và lần thì em kinh nghiêm hơn từ bj mút cán đến khả năng phối hợp với TR làm mọi thứ trở nên hoàn hảo hơn, tranh thủ khám phá v4 em ấy thì ôi thôi sau bao năm vẫn thế, ẩm ướt đến nao lòng. và từ từ từng dòng chảy đã âm ỷ khiến TR không tài nào kiếm soát được và thế là một lần nữa được sung sướng với em. có lẽ rựu đã hết làm thân thể TR như mềm nhũng ra và nằm lim dim như lên mây. em lại tiếp tục nhẹ nhàng lau dọn và xoa bóp đầu cho TR.
Thời gian như kẻ thù đã đến thế là tạm chia tay em 01 mà không khỏi tiếc nuối.
Tổng kết cho lần đi lạc.
Vip Thái + bù 200k cho lên 2 lần lên mây
Tip em x2 vé là củ tư
It cafe cho mấy anh phục vụ.
Lên cá heo đang đợi về lại long cung . cũng không quen khung giờ của em từ 10h sang đến 10h tối.

• Like
Điểm cảm xúc: Xukaraki and Muonvangsungsuong

Xukaraki

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/3/19
Chủ đề
6
60
26
0 ₿
Lên 9 tầng mây, cảm giác thật đê mê

• Like
Điểm cảm xúc: Muonvangsungsuong

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Đôi lúc muốn 2 lần lên mây như bác rùa mà khó quá. Bác có kinh ..... nghiệm nào không