<<<TR>>> RP 16 TB3

Lượt xem: 2,338

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Thiệt tình cái thân già rồi mà vẫn còn ham hố lắm mấy chú à. Đang được kỳ nghỉ dưỡng với mấy nàng tiên cá thì tự nhiên nước hồ lại cạn, thế phải lên xem tình hình các cu (q) đang thế nào rồi. Chẳng may nước dâng lối cũ lạc vào Ngô Quyền với cái tên Thái Bình 3 quen quen.
Vẫn phong cách mau lẹ TR lướt lên lầu ngay với sự dẫn dắt của chú locker và phòng 02 quen thuộc đã hiện ra.
Tặng chú bé xị rựu hải mã về tẩm bổ và cứ thế mà kiếm bé nào hợp gu tý.
Tầm 5ph sau bé xuất hiện một dáng người cao cao ui sao chịu nổi đây thế bỏ xông ra gặp em thôi.
Chào hỏi xã giao vài câu thì bắt gặp được là cơ hội gặp em được nhiều rồi, vì em ở lại đây khuakhua.
Đi vào giai đoạn tắm rữa cho sạch mùi biển khá tốt của bé, làm khá nhẹ nhàng , lâu lâu hỏi thăm TR tý .
Mát khỏe, với kinh nghiệm chinh chiến thì TR bảo em làm nhè nhẹ thôi vì xương cốt mục rồi nên em làm rất vừa lực cảm giác khá thoải mái .
Mát mệt. Đang cảm giác xoa xoa bóp bóp thì bổng thấy đều gì đó bắt đầu .... một cảm giác quen thuộc của cặp ngực được đưa từ chân lên từ từ và cùng chiếc lưỡi nhè nhẹ quét từng thớ thịt của TR khiến người như mê man ấy. Em đi lưỡi và phối hợp ngực khá ổn cùng hơi thở nhè nhẹ làm TR say đắm . CHịu hem nổi rồi thôi lật lại để vui cùng em nào, ai ngờ ở dưới lâu quá thế là không kềm được out mất rồi . B23B23B23. Thiệt là nhục quá đi mờ. thôi thì chịu vậy, nhưng em vẫn khá tự nhiên xoay người mình lại lau lau xong vuốt ve bóp tay chân TR, và mọi việc như có ý tốt, sau một hồi bé bóp tay chan xong thi thằng em nó lại biểu tình vì gu dáng cao cao là TR ưng ngày thế là chiến tập 2, em bj rất nhiệt tình đôi tay thì vuốt ve làm cho TR được lên đỉnh thêm lần nữa. ÔI thôi. muốn tạm biết thủy cung lui về đây ở .
Kết thúc cuộc lên mây lần 2 , em lau lại lân nữa và đi rữa tay xong lại xoa bóp đầu cho hạ huyết.
Cuộc vui nào cũng tàn tạm biệt em với 1 củ và xuống tẩm bổ tô mỳ nào.
16 Thái Bình 3 một số mới nhưng khá tốt đối với TR. B32B32B32

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Ghê vãi, lên luôn 2 phát luôn, hẹn bác cái giao ku nhé B05

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Chú thông cảm. 2 cái lận. Mà có tuổi nên em nó cực lắm. Với TR tham khảo mặt bằng làn 2 cái tip 2 = 2 vé

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Dạo này lên đô thấy chỗ nào bác cũng 2 phát. Cho xin tý sâm về luyện đi bác rùa

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Máu về theo chân bác một chuyến cho lên mây 2 lần đây

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
Hôm cn vào yc bé mà kẹt. Nên đi theo tiếng gọi tua.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
có được 69 kg cụ rùa.

Trạng thái