Trả bài bé 22

Lượt xem: 3,429

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ekdest809

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/15
Chủ đề
10
209
47
30
SG
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn @Bé Đẹp@P.A Relax đã cho mình phiếu khuyến mãi sổ xố.
Sau khi lấy code phi xe đến PA. Relax gọi bé 22.
Tóm lượt chủ đề chính.
Đang xông hơi, thấy có bóng người, liền mở cửa ra cảm giác đầu tiên "LẠNH" (Do từ phòng xông hơi ra máy lạnh :D:D và mắt kính bị đục mờ hơi nước). Liền tháo kính ra thấy một cô bé sao mà cũng đeo kính nữa ta.
Đánh giá ngay: Mặt 8đ (9x đời đầu).
Bé nói anh nghỉ khô mồ hôi rồi tắm nha, bé xuống lấy đá cho anh đây.
Sau khi lên tắm táp cho mình. Mân mê thằng đệ, làm nó hùng hổ trong lúc tắm luôn. (Em quá đáng lắm luôn á :oops::oops:). Tắm xong lau người sạch sẽ.
Mình: Cái quần anh đâu rồi em ?
Bé: Anh năm đi có gì mà ngại, làm với em đỡ tốn quần lắm. Một hồi cũng cởi sạch sẽ mà. (Á đù men).
Massage: Bé đánh đấm cực kỳ bài bản siêu đã: Bẻ tay, bẻ chân, bẻ cổ, bẻ thằng . . .à mà thôi. :cool::cool:
Đang tận hưởng đá xong phê phê lim dim, tự nhiên có đàn kiến bò hai bên xương sườn, từ nách về mông, từ mông lại ngược lên nách. Từ đỉnh mông vuốt nhẹ nhẹ nhẹ nhẹ nhẹ nhẹ nhẹ lên cổ, từ cổ từ từ từ từ từ từ xuống đỉnh mông. Cảm nhận được da gà mông nổi từng hột từng hột. Thú thật em phải nín thở trong lúc đó luôn á.
Chưa kịp bình tĩnh, bỗng nhiên có vật gì cứng cứng (có chứa Canxi) nhấp nhấp nhẹ nhẹ cái mông chai sạn của mình. Một vật gì mềm mềm mấp mấp bờ mông, từ từ dọc theo xương sống. Mặt em lúc đó là ầy :confused::confused::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Mà lạ nữa, sao cái lưỡi ở giữa lưng rồi mà có cái gì đó cạ cạ nhẹ ở mông ta ?:p:D (Bác nào giải thích hộ em với ? :p). Miệng em nhấp vùng lưng từ từ tiến dần lên mang tai, mình quây đầu quá để nhìn thì bất chợt bé hôn môi mình ngấu nghiến. Rồi lại chuyển xuống cổ qua tai còn lại rồi đi thật chậm về mông. o_Oo_O
Anh quay lại đi
Mình như thằng ngáo đá quay lại theo bản năng. Bé nhấp môi từ mắc cá trái lên đùi rùi từ đùi phải về mắc cá. Mấp cái bụng bự mình lên hai cái véo. Rồi chuyển lên miệng ngấu nghiến cái lưỡi mình.
Tư miệng nhấp cổ rồi từ từ về Ban chỉ huy pháo binh. Mà ác cái là lúc về ban quân sự bé leo lên giương cmlr. Đang ở thế 69. 69 đấy các bô lão à :eek::eek::eek::mad::mad::mad:.
Thế là âm thanh JAV vang lên khắp phòng. Em knock-out trong 10' cầm cự.
Bài viết của bạn đến đây kết thúc.
MÀ CÁI QUAN TRỌNG NÈ: PHÒNG MÌNH CÓ NHẠC KHÔNG LỜI. CÁI NÀY SIÊU THÍCH NGHE NHẸ NHÀNG. CẢM ƠN @P.A Relax NHÉ.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639
850 ₿
Chúc mừng bạn đã có những giây phút vui vẻ bên bé KTV 22.

• Like
Điểm cảm xúc: ekdest809

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Lính mới nhưng kỹ thuật thì rất chịu học hỏi. Gặp em 2 lần thì càng thích hơn rồi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Rên chưa từng được rên. Nghe phát ham

nguoimientay