Gò Vấp Trả bài cho bác Lục. Điệp vụ 4/12 bé 08 khó quên

Lượt xem: 5,015

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
Thân chào toàn thể ae ***.
1 lần nữa cám ơn bác Lục
Đã lâu rồi từ rất lâu rồi gần 1 năm ko đi massage... vì tình hình ace cũng biết rồi....và 1 phần vì chán nản, nản vì các bé hay công nghiệp... (massage khỏe cho có). Đối với max thì đi massage quan trọng khúc dạo đầu (massage khỏe) cuộc vui nào cũng vậy phải có cảm xúc thì kết thúc mới thăng hoa dc đúng ko ae...

Quay trợ lại chủ đề chính. Dc sớ lệch của bác Lục và 1 số ace đi trc rp e số 08 quá nên máu lên... nay dc bác Lục chiếu cố. Phí trâu qua vuốt râu e nó liền (râu duới).
Csvc thì ko có j thay đổi (mình đi chỗ này cũng gần 1 năm mới quay lại ) vừa đến thì giữ xe locker mời chào theo kè rất nồng nhiệt. Hỏi han các kiểu cứ như người nhà lâu ngày gặp lại kkk.

Thủ tục nhanh gọn lẹ. Lễ tân có gợi ý úp lên vé onsen mà mình có gom nhặt chút kinh nghiệm của ae trên *** này bảo là " check bé mới thì cứ từ từ ko phải vội úp vé ngon ... lỡ sập" nên vẫn giữ vé thái. Lên phòng thì khá là rộng rãi. Đặc biệt chỗ này wc ở room riêng nên trong phòng khá ổn - chứ đi mấy chỗ wc trong phòng. Sử lý ko dc có mùi thì...mình thấy room dubai khá hay

Vô phòng thì sông hơi các kiểu ...thì e đến. Vừa từ trong phòng sông bước ra bé đã vội lại đỡ tay chào hỏi ngọt ngào. Lau khô ng rồi thì 8 chuyện tí rồi tắm thôi. Bé tắm rất kỹ. Lần đầu dc tắm kỹ như vậy (đi massage)
Tới phần quan trọng nhất mà theo mình mọi ace đều muốn tới massage là để giải quyết nhức mỏi... chứ đi massage (phần khỏe) mà mình ko nhức mỏi thì ko thấy phê hihi. Nhắc đến đây thì hồi tưởng 1 chút về quá khứ. Lúc trc khoản 5 năm trc đi công việc trên đường về phan huy ích mưa tầm tã. Ngập lụt tứ phía ng thì ướt ngại vô quán cf. Lúc đó chả biết gì về massage. Vô tình thấy quán massage yến hà. Lủi vô thì lần đầu nhớ suốt đời. Lúc đó cơ sở (chủ cũ) rất quan trọng tay nghề massage khỏe. Còn phần mệt chỉ Hj. Nhưng nghiền luôn cái nghiền là nghiền ở chỗ massage khỏe.... sau này đổi chủ mới công nghiệp quá nên mày mò mới biết wed này. Trong suốt mấy năm gần đây ko tìm đâu ra chỗ massage khỏe dc như vậy.... nhưng trời ko phụ lòng ng sau bao tháng năm tìm kiếm giờ đã gặp dc bé 08. Bé massage khỏe phải nói là bao sướng.... ký ức ùa về xen lẫn sướng đê mê kkk. Ace nào giống gu của mình thích phần dạo đầu (massage khỏe) thì ko nên bỏ qua bé này... tay nghề rất good ko hổ danh là số hot dubai gv. Tiếp đến là phần thái.... đi nhiều chỗ rồi đi thái lưng thôi ngửa ra là kết thúc... (ko biết phải số max xui hay ko) nhưng nay gặp bé. Bé đi thái từ toàn thân (có 2 mặt) đi khi nào mình chịu hết nổi thì bé mới làm mệt =)). Mà chịu sao nổi vừa đi thái vừa rên móa oi muốn đi tù ghê luôn ý chớ.... phần bj thì khỏi chê sắp mọi điểm "G" bé đều dùng luỡi.... bj 70% hj 30%. Tự do khám phá rên la khắp phòng kkkk

Tổng kết - dáng đẹp - cao ráo - móm móm xinh xinh - giọng ngọt nghe rất hiền - số đo 4 vòng các bác tự khám phá. Còn với max thì tuyệt. Rất tuyệt... sẽ còn gặp bé lần nữa... và ko quên xin số phone bé. Để giành gìn giữ. Thú thật kiếm ng massage có tâm và có tầm rất khó. Mà cả 2 bé đều làm dc rất ưng ý

1 lần nữa cám ơn Bác Lục
Cám ơn ae đã đọc
Cám ơn cơ sở đã tạo cơ hội cho chúng mình gặp nhau kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Mừng bác ngon chym . Pé này chưa bao giờ làm ae thất vọng . Mới đầu là tôi xong đến mấy ae của tôi . Dáng cao người người mẫu . Mặt xinh răng khểnh cười duyên . Đến giờ mình vẫn còn kết . Gò Vấp tôi vẫn thích DuBai . Chất lượng dịch vụ cơ sở mọi cái phải nói chuẩn . Q 12 tôi kết Cẩm Thy . Các bác thử đi . Giờ tôi lại đến DuBai đây .

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
08 thì khỏi chê luôn rồi

• Like

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
cẩm thy thì cũng thấy hot mà chưa đi bao giờ, cũng máu lắm, chắc có dịp cũng ghé cẩm thy xem sao :), mà cái mình thích là massage phải có tâm, chứ công nghệ hay ăn gian ...(thời gian - khâu massage khỏe) thì ko đi lần 2 :v

Quang Vũ

Tập Sự
Luyện Khí Massage
22/11/20
Chủ đề
0
257
9
0 ₿
Thề bé này cực xinh, múppp

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Chân thành gửi tới bác lời cảm ơn . Chúc bác luôn hài lòng vui vẻ ấm áp mùa noenl nhé . DuBai luôn mong muốn đc phục bác thêm nhiều lần sau và hài lòng hơn nữa . Em xin chịu mọi sai sót cũng như sự hài lòng của các bác . 0932032113 QL DuBai mọi lúc mọi nơi 24/24 các bác nhé .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
DuBai giờ vàng trong làng giải trí đang chào đón các bác mùa giáng sinh nhé . 10h đến 19h . Sau giờ trên mời các bác ip zalo đt QL 0932032113 . QL DuBai chưa bao giờ làm các bác thất vọng đâu . Chúc các bác chủ nhật sung mãn thư giãn để chào đón tuần lv mới .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Các bác đã chuẩn bị qua chơi giáng sinh với pé chưa ? Pé đang đợi các bác nhé . Đừng quên ip zalo đt 0932032113 để đc tặng quà giáng sinh nhé . Chúc các bác buổi tối vui vẻ hp ấm áp .

• Like

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
08 dáng cao ráo , mặt lại dễ thương

• Like

Quang Vũ

Tập Sự
Luyện Khí Massage
22/11/20
Chủ đề
0
257
9
0 ₿
Lên luônn

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Tôi cũng thế , đi thư giãn là phải thoải mái về tất cả các khâu dịch vụ phải là oke

• Like

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
DuBai chúc toàn thể ae cộng đồng một tuần mới vui vẻ hạnh phúc và thành công . Dubai luôn đồng hành cùng ae mọi lúc mọi nơi . DuBai luôn mang đến cho ae những giay phút thư giãn chất lượng nhất . Đã đến DuBai là hài lòng . Cam kết không để ae sụp hầm mà ra về . Mọi góp ý tốt xấu đều được ghi nhận và giải quyết nhanh nhất . QL 0932032113 . Trực tiếp 24/24 . Cam kết dịch vụ ae ko hài lòng hoàn phí 100% và tặng miễn phí cho ae trải nghiệm lần 2 .