Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Trả bài cơ sở mới _ Minh Long - ktv 02

Thảo luận trong 'Massage Minh Long' bắt đầu bởi Yamaham, 5/7/19.

Lượt xem: 709

1. Yamaham

Yamaham Bé Tập Massage

Chào các anh em, ngày hôm qua không đi làm nên vào xin bác @Lục A Ka điệp vụ khám phá cơ sở mới, Minh Long quận 10, được bác Lục chiếu cố nên ăn cơm xong thì vào luôn mat xa Minh Long tham quan và bắt đầu điệp vụ

CSVC: đánh giá phía bên ngoài, hành lang bình thường, hình như chưa hoàn thiện, nhưng bên trong phòng mat xa thì hoàn toàn mới mẻ. Tuy nhiên cánh cửa phòng bàng kính, dán decan mời, nhưng áng sáng ban ngày vẫn chiếu sáng vào trong phòng nên cảm giác kg tự nhiên. Bù lại, trên trần thì có lắp gương nên khi mat xa Thai nhìn ngược lên, rất lạ và kích thích…

Code hôm qua là ktv 09, nhưng mình vào thì bé 09 kẹt khách, và cũng là chỗ mới nên nói bạn nv random, và cuối cùng là bé ktv 02 phục vụ cho mình.

Bạn nv đưa lên lầu 3, vào phòng và tip cho bạn 50k, mình vào xông phút sau thì bé 02 vào phòng, em pha nước nóng chuẩn bị tắm cho mình. Bước ra ngoài gặp bé, em mĩm cười với mình, lau khô người, nói chuyện vài câu thì mình nói đi tắm luôn em nhé. Tắm rửa xong lên gường cho em mat xa khỏe, nói chung em làm cũng bình thường, cảm nhận qua loa, không nhiệt tình, lực yếu. Vì điệp vụ nên mình nằm im, để bé làm tự do, cảm nhận đánh giá sau.

Mat xa Thai: em cởi áo, thoa dầu và bắt đầu trườn cặp ngực từ gót chân lên lưng, kèm theo bàn tay hj thằng nhỏ, sau đó thì quay người lại, ôm em và hái bưởi lai cam Việt, đầu ty nhỏ, hồng, đẹp. Nhưng khi nhìn lên gương trên trần nhà, thấy ½ lưng em có hình xăm, nên tuột luôn cảm hứng (vì mình không thích và dự ứng ai có hình xăm). Vậy là sau vài phút bj hj mình out luôn.

Đánh giá chung: nghe là chung chủ với Kim Huy

Csvc: 7đ

Lễ tân: 9đ

KTV 02:

V1: 8đ

V2: 8đ

V3: 8đ

V4: 9đ (nước bao la)

Tic: Bqt và Mod @Lục A Ka tài trợ

Tip: 500k

Cám ơn Bqt diễn đàn và Mod @Lục A Ka đã cho mình cơ hội trãi nghiệm cơ sở mới. cám ơn các bạn đã xem và like bài viết, hehee

Đang tải...
  2. nezskullz

nezskullz Bé Tập Massage

Ngon lành cành đào bác ạ, Cám ơn bác Rp. Kkk

3. Cha Nội

Cha Nội Bé Thích Massage

tôi cũng dị úng với hình xăm.

Yamaham thích bài này.
  4. Cẩm Y vệ

Cẩm Y vệ Bé Tập Massage

vậy là ngon rồi , chúc mừng bác

5. Ba Con Sói Xanh