Trả bài code free với bé 12

Lượt xem: 1,495

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thầyôngngoại

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
2
257
17
0 ₿
Xin chào các anh em,

Cũng lâu rồi em mới quay lại cộng đồng, cũng mần mò dự đoán với chơi oẳn tù xì thì may mắn được code free Thái Ánh Dương Gò Vấp. Vừa hay là nhận code của bác Dory thì cũng có kèo lai rai vói anh em, làm ra ngồi tám chuyện trên trời dưới đất đến khoảng 8g tối thì bay sang Ánh Dương. Cũng nghe anh em trên này giới thiệu các em hot nhưng gọi em nào cũng không có vì được cơ cấu em 12 cmnr, no choice, thôi thì chuột bạch luôn. Nghe nói bé 12 là bé mới nên cũng mạo muội xem sao
Lên ngồi xông hơi 1 lúc thì em vào, cũng chào hỏi các kiểu, em cười tươi vui vẻ rồi lau người cho mình các kiểu trước khi vào mẹ tắm con như thủ tục thông thường. Bé được cái vui vẻ, không phải ddcn, người cũng bé bé. Vào phần đấm bóp thì em đấm rất kỹ càng, đầy đủ bài dù lực em không đủ vì người bé nhưng không sao, mình quan trọng nhất là cái thái độ nên không phàn nàn phần này. Phần sau em đi Thái cũng rất chăm chỉ nhưng thực sự là ngực em chưa đủ mong đợi của mình vì gu mình là gu v1. Em đi lưỡi, lít ti, rên khe khẽ, BJ đầy đủ cho mình đến đoạn cuối. Nhìn chung cái được nhất mình thấy ok là em nỗ lực vì còn mới. Còn các mục khác đánh giá chấp nhận được
V1: hơi bé
V2: nhỏ không mỡ
V3: cũng bé
V4: ổn, nước nôi
Tip: 4xx
Locker: 80

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
423
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé ad xin chân thành cảm ơn bác đã ghé ủng hộ cơ sở và bé... chúc bác cuối tuần vui vẻ.

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
Bé 12 này công nhận cute phết. Ai mún trãi nghiệm minhon cute thì gặp ẻm nhé

Iris

Binh Nhì