Trả bài điệp vụ Dubai Bình Tân (Căn bệnh sợ nhột trở lại với bé bí số 01).

Lượt xem: 1,026

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
Kính gửi anh em, sao thời gian rời xa cộng đồng, tịnh tâm một thời gian khá dài, tôi đã được chiếu cố từ bác Lục với tấm vé điệp vụ tại Dubai BT.
Bước vào với dáng vẻ lơ ngơ của một người mới tu luyện, book vài số quen thuộc em thì nghỉ phép, em thì bận, nổi lo sợ đã thoáng lên đầu, và muốn đi về. Nhưng đã nhận được điệp vụ thì phải tới bến.
Mình đã xin cái ipad, và chọn 1 trong 2 em rảnh. Mình đã chon em number One và up lên gói Osen.
Cơ sở vật chất thì chắc mình ko cần bàn tới nhiều, các anh em đã biết.
Về em nó, cao tầm 1,5m, khuôn mặt có 2 cái răng khển, vòng 1 chà bá lửa đã qua chỉnh sửa, vòng 3 có vết rạn nứt. vòng 2 lipit chút ít, vòng 4 thì ko có thấy nhiều đừng nói tới check kaka ( chỉ sờ sờ tí thôi).
Em có sở thích cắn người, theo như em nói thì tại em dư răng, một nổi lo sợ cho các anh em khi chọn em nó. Em tỏ vẻ rụt rè ko dám ngồi gần mình, em luôn luôn đứng xa xa, ban đầu mình tưởng em ngại ngùng vì mới, nhưng tới cuối buổi mình mới biết bệnh sợ nhột.
Em làm Osen phải nói chỉ tròn vai, những công việc phải làm, em vẫn chà thái vẫn đi lưỡi từ bồn tới ra ngoài, lâu lâu muốn gần gủi với em thì né tránh, làm cho mình không có cảm giác như đang đi Dubai, mà đang tới một cơ sở massage bình thường. Mình thấy có những khoản cách, nhiều khi cũng mạnh dạn để gần gủi tạo tình cảm với em thì em lại né.
Em làm mình sốc từ lần này tới lần khác, em mang trong mình dòng máu công nghiệp nhẹ à. Mình thử em lần cuối cùng, khi tip mình để nhẹ 700k, và nhét bóp vào trong, em nói anh ơi ở đây phải bo bằng tiền vé ( điều đó ai cũng biết, em không cần nhắc) mình đã đưa em thêm.
Lần đi này, mình không có cảm giác như đi Dubai Bình Tân hay lui tới, mà giống như một cơ sở massage ngoại ô, nâng cấp lên dịch vụ mới.
Lần đầu tiên mình thấy cảm giác kì kì, khi bước ra khỏi Dubai.
Chốt câu chuyện, em vẫn làm tròn vai khi đi gói osen,
Tic: Bác Lục + up vé.
Tip: 800k.
Giữ xe: cafe,
Xin chân thành bác Lục, cơ sở Massage Dubai Bình Tân.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chia buồn với bác, bao lâu rồi vẫn chưa hết bệnh nhột s ? Chịu thôi