Euro 2024 Q.1 Trả bài Đức - Hungary, bé iu 02

Lượt xem: 201

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
23
240
84
25
1 ₿
Tình hình là vô tình đoán đúng được tỉ số trận đấu Đức-Hungary nên được nhận 1 Code từ Mod @Dory . Lời đầu tiên là cám ơn cơ sở và diễn đàn tài trợ cho chương trình này.
Sau khi nhận đc Code thì mình book ngay bé 02. Lúc trước mình có đi bé này 1 lần bên PA. Bé khá trẻ, xinh và nhiệt tình nên làm mình luôn sao xuyến. Được biết nay bé làm lại bên ACE thì mình ghé thăm lại người cũ. Cũng lâu rồi nhưng bé vẫn nhớ minh. Khi gặp lại thì e vẫn như ngày nào. Vẫn nhiệt tình vui vẻ, dáng người thon gọn, vòng 1 đẫy đà và bờ mông căng tròn trong chiếc quần ren lọt khe làm mình say đắm. Sau khi xông hơi thì mình được bé lau chùi rồi dắt nhau vào bồn tắm. Cũng may mắn khi được cơ sở sắp xếp cho phòng có view nhìn ra bitexco. Vừa cảm nhận đc đường lưỡi của e vừa ngắm nhìn bầu trời đem cùng biểu tượng 1 thời của Sài Gòn. Cảm giác mới thú vị làm sao. Sau màn khởi động nhẹ nhẹ thì dắt nhau lên giường. Bé chà nuru vừa chà vừa hôn vào tai. Nằm thư giãn cảm nhận cơ thể nuột nà của bé trườn lên người thật kích thích. Không còn chịu đc nữa. Mình bé ra hôn khắp người bé. Rồi chuyển ra tư thế 69. Mình thì bắp tới tú. Bé thì bú tới tắp. Cảm giác kích thích và rạo rực làm mình ko thể kiềm chế nổi nên đành bắn ngập tràn tất cả. Bé vắt sach sẽ cho mình rồi dắt mình ra tắm lại. 2 ae trò chuyện một lúc rồi kết thúc buổi tối đầy mãn nguyện.
Đánh giá về e là cô bé trẻ đẹp, thân hình gợi cảm. Tính cách thì vui vẻ hoạt bát, khá chìu khách.
V1 real 9
V2 gặp lại lần này thì hơi có xíu …
V3 cực đẹp nha. To tròn như mấy bé tập gym
V4 múp máp căng mộng của tuổi 2k4
Cơ sở vật chất ở ACE thì còn rất mới và hiện đại. Nhân viên vui vẻ nhiệt tình. Là 1 địa điểm lý tưởng cho ae lui tới.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

ACE Entertainment

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
59
298
245
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh, chúc anh một ngày vui vẻ ạ

ACE Entertainment

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
59
298
245
0 ₿