Trả bài em 39 DBBT tươi mơn mởn

Lượt xem: 1,332

Apollo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/9/19
Chủ đề
1
71
14
0 ₿
Lời đầu tiên là cảm ơn bác lục đã chiếu cố mà tin tưởng giao nhiệm vụ nhưng do bận quá nên trả rp chậm mấy ngày .
Sau khi nhận được chiếu chi của bác lục thì tui đây nhanh chóng khăn gối lên đường sang chiến trường Dubai trong sự phấn khích . Gửi xe > thay dep > trình chiếu chỉ > Nhìn ipad để chọn . Trình tự cũng khá là nhanh gọn lẹ . Nằm chờ mấy em chuẩn bị uống 1 lon bò húc lấy sức để lên chiến đâu , chưa hết lon bò thì được ku locker mời lên phòng . Cũng lâu rồi mới quay lại nhưng phong cách phục vụ vẫn chu đáo như ngày nào . Nay may mắn được bố trí phòng to có cả xong khô và xong ướt nên dặn locker kiu bé từ từ rồi vào .
Xong ướt thì hơi mịt mù vào ngồi mà đã cả người . Góp ý chút bên xong khô mà em locker quên châm nước làm tui lọ mọ ra hứng nước vào để xong . Tầm cũng lâu lâu thì bé gõ cửa bước vào . Mặt xinh dáng chuẩn là đây chứ đâu . Lau người rồi mời nước mình uống ngồi tâm tình đợi đi tắm thì được biết em mới về được 2 hôm . Đến đây thì cũng lo lắng rồi đụng hàng mới k bik ổn k đây . Thôi thì mặc cho số phận dù gì thì cũng mình chọn mà
Giờ thì vô trọng tâm nè , bé bắt đầu màn làm sạch mình trước , mấy bài mẹ tắm con thì đại khái các bé làm như nhau cả mà mình cũng k có cảm giác ở phần này nên xin next nhanh .
Lên giường nằm mx khoẻ bé làm khá lâu còn nói về bài bản thì k được như mấy nơi mx khoẻ là k bàn cải . Cũng có đá nóng túi nóng rồi các bài cơ bản . Lực thì đủ đô nhìu lúc hơi mạnh tí mà nói thì bé điều chỉnh lại ngay .
Phần mong đợi nhất là đây , bé lột đồ cho mình bú bình no say trước khi chà thái luôn. Lúc chà thái thì bé làm nhiều lúc mình nằm ngữa hơn nằm úp , kỉ thuật cũng rất điêu luyện phê vãi đái ra . Sau đó thì bé clik ti kiến bò các kiểu rồi thì bj các kiểu , bé bj sâu đi lưỡi rất tuyệt . Cầm cự được chút thì chiệu hết nỗi với cái thế bj ngược bá đạo của bé .
Đánh giá chút về bé 39 :
Face : như hotgirl cười rất duyên
V1 : gái mới lớn nên còn săn lắm mấy bác sài nhẹ nhàng thôi để còn lâu dài
V2 : gon gàng không lipit
V3 : căng tròn
V4 : sờ tí mà nhớt hết cả tay
Thiệt hại nhẹ nhàng cái code của bác lục với giá tip thị trường