Trả bài em 59

Lượt xem: 7,379

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
Tình hình là kính thưa ae đồng râm, hôm nay định lướt qa PA gặp gỡ bé 20 để xã xui vụ hôm qa dính em đèn đỏ bên Kim Huy. Mà đen qá bé nghỉ, nghỉ thầm chắc mình còn đen nên đi về.

Trên đường về vẫn ấm ức quyết định phải xã xui bằng được. Thế là bốc máy gọi như thường lệ, hẹn em 59 vì nghe đồn em này hot lắm. May thay hôm nay em trống lịch. Thế là một mạch phi như gắn mô tơ vào đít đến Windy.

Sau khi làm các thủ tục nhập môn thì được dẫn vào phòng, hết hồn cứ ngỡ Elly Trần trong này :)) =))

Đánh giá sơ bộ cơ sở như sau:
-Phòng ốc đẹp
-Bồn tắm to.
-Giường con sò (loại giường mình thích)
-Nhân viên niềm nở.

Ấn tượng đầu tiên tốt đẹp, tâm lý thoải mái rồi đây. Đùa với anh em chứ hơi ngợp vs vòng 1 của em nó, cỡ tầm 96-98 chứ ko đùa.

Mình bỏ phần xông hơi nhé vì hơi bị kích thích đến từ ánh nhìn của em.
Trong lúc xã nước đợi tắm thì 2 ae có trò chuyện tâm sự, em không quên chào hỏi cu cậu của mình khiến nó khó chịu bật dậy thẳng đứng :))

Nước đầy cũng là lúc em trút bỏ xiêm y, nhìn em trần như nhộng chỉ muốn vồ lấy em nó.
Vào bồn tắm em rất nhẹ nhàng kỳ cọ, tắmcho mình rất kỹ. Em nhẹ nhàng cuối xuống vuốt ve thằng nhỏ rồi ngậm vào miệng lúc nào mình không hay. Cái cảm giác mà 2 cơ thể loã lồ, ngắm nhìn em âu yếm cậu nhỏ của mình rất kích thích, mình không quên kiểm tra vòng 1 của em xem hàng thật hay facke. (Thật 100% nhé)
2 đứa ở trong bồn tầm 20-30" thì mình bảo ra thôi, vì ở thêm tí nữa chắc phọt mất @@

*Mát Khoẻ: em làm đủ bài, bẻ người,đi lưng, bóp đầu rất bài bản.

*Phần mệt: Bé dùng cặp bưởi của bé đi khắp từ chân lên đến cổ, đi kèm là màn tra tấn mình bằng lưỡi kiểu như có kiến bò, lâu lâu còn phật phật vào tai. Những lúc ấy chỉ muốn vật em ra mà chiếm lấy thân thể em thôi.
Lật mềnh nằm ngửa em lại tiếp tục hành hạ mềnh bằng cặp bưởi :(( hic hic, cứ tưởng tượng cặp bưởi tròn như quả đào, săn chắc, đầu ti cương cứng cứ chà tới chà lui từ dưới lên đến ngực mình thật là chịu ko nổi.
Đã thế em xòn chơi trò bánh mì kẹp xúc xích, cái ta nói phần đó chỉ những em ngực khủng mới đủ tự tin làm mà thôi. Cảm giác như nào chắc các đồng râm đều biết :)) =)). Mình chào cờ trắng thua lần 1.
Không chịu mất mặt, mình ngồi dậy uống miếng trà gừng, thả lòng người chém gió cùng em, hiệp 2 tới em còn mạnh dạn hơn. Làm hẳn thế 69 vs mình, em ở dưới thì giở đủ chiêu trò, liếm cột, đá bi.... đủ kiểu. Trên này mình quyết ko chịu thua, tranh thủ dùng cái lưỡi thần kỳ vét đủ kiểu, mà chim em nước nôi lênh lắng, cạo sạch sẽ lắm nhé. Đúng ý mình luôn. 2 đứa thi nhau triển khai đủ bộ mộ võ thuật, âm thanh em phát ra méo khác gì JAV :)) =)). Cuối cùng mình lại dương cờ trắng lần 2 trong miệng em ấy mãn nguyện.
Kết thúc công cuộc xã xui thành công.

Mình có nhận xét về em như sau:
Số BD: 59
Facke: Nét lai lai tây, xinh, da trang 9/10 điểm
V1: Bưởi năm roi, săn chắc chứ ko mềm nhão, ti hồng 9,5/10 điểm
V2: có tí lipit 8/10 điểm
V3: Cặp mông này doggy thì phê phải biết 9/10 điểm
V4: Nước nôi lênh láng, sạch sẽ. 9/10 điểm

Tổng thiệt hại:
Tick: 600k (vì đã call trước)
Tip: 1.200k (vì 2 phát)

Là một số đáng để anh em đi, đáng đồng tiền bát gạo.

P/s: Một số khuyến cáo cho anh em muốn check. Bác nào yếu không nên đi. Đi thì call đặt lịch vì em khá hot. Mình vào lúc 8h tối mà đã là khách thứ 5 rồi, mình vừa ra là em lại có khách đặt :))

Chúc anh em đồng râm ngủ ngon, mai mình sẽ quay lại PA tìm bé 20 :)) =))
Thân chào và quyết thắng!

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Đang ở ngoài Đảo mà đọc report này của @EmGaiXynhDep Huynh bỗng dưng hứng hừng hực, lòng lại nhớ nhung mấy em Windy Sài Gòn quá đi mất, hic hic :(:(
Thôi đợi hết giờ làm chui vào MƯỜNG THANH LUXURY NHA TRANG thư giãn nhẹ cái cho đỡ thấy nhớ mấy ẽm ở Sài Gòn dzậy. :oops::oops:

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull *

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Kiếm Hàu ăn vào rồi hẵng đi nha Huynh, qua mới đi nay đi nữa, thật là sung sức dẽo dai, rãnh hôm nào ghé Boss thăm pé My (pé 10 cũ P.A Relax) đi Huynh :D:D
Đệ bảo đảm không sụp hầm đâu, sụp Đệ về bù đắp tổn thương tinh thần cho, hehe ;);)

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull *

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Đi với Huynh, anh em mình hẹn nhau tầm 11h ra cafe ngồi tám một lúc kiếm gì ăn trưa xong xuôi rồi tìm điểm Massage đi thư giản là đẹp nhất, tranh thủ để @KamaSu Huynh còn kịp giờ về rước bọn nhóc & trình diện Sếp Gấu nữa..
Đệ hiểu Huynh mà. :)

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,665
2,505
CongDongMassage
0 ₿
Giờ đó cũng được. Anh toàn đi trưa hoặc trốn việc đi 9h30. Lúc đó em còn thơm ngon.

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Chính xác cứ canh đầu giờ vào ca làm của mấy em thì nhào vô cho còn thơm ngon... nhưng rũi hôm nào xui số bị phỗng tay trên cái treo trym ngồi đợi dài cổ luôn, kaka.
Cái này khi huynh đệ mình đi phải gọi điện book trước cho chắc kèo hen anh @KamaSu o_Oo_O

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.