Trả bài em "Lộc Phát" của bác thikmatxa

Lượt xem: 5,797

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
BQT cám ơn report của các bác , BQT sẽ kiểm tra lại thông tin của các bác , nếu sai sự thật sẽ có cách xử lý !

Tình hình nghe bác rp thèm quá, nên hôm nay ghé Luxury làm thử chuột bạch
- chạy thẳng xuống thẳng hầm, giữ xe chỉ lên lầu 2.
- vào quay tiếp tân, giá vé đúng với bác thikmatxa đã nói, VIP 100k (1 em), SUPER VIP 400k (2 em). Mình quyêt định lấy VIP.
-Vào phòng, thay đồ rồi xông hơi, 5 phút thì em đi vào. Xông hơi xong, ra ngồi chơi và nc với e 1 tí.
- Sau đó cũng tới màn tắm táp, e tắm thật kỹ cho thằng bé, làm nó ngốc đầu lên chào hỏi 1 phát, hehehe.
Face : 6/10, cao chắc khoảng 1m57 thôi, dáng người nhỏ bé xinh xinh tầm khoảng 40kg, nc rất là vui vẻ, nhỏ nhẹ, và nủng niệu nữa ^_^.
V1: Cam, còn cứng chưa có nhão.
V2: vừa với dáng em nó
V3: không to như bác thikmatxa nói nhé.
V4: nước nôi đầy đủ
Phần matxa thì không có matxa Thái nhé các bác, hơi thất vọng 1 tí, mình hỏi vì sao bạn mình có mà mìnhkhông có thì em nói là chủ không cho, và lần trước em nó đã bị cảnh cáo rồi (Nếu qua SUPER VIP thì nhân viên mới được cởi đồ ra và có phần matxa Thái.). Thư giãn thì e nó cũng có kiến bò, liếm khắp người, và công đoạn cuối là BJ ( CIA nhe các bác ).
Tổng chi phí: tick + vip = 400k.
Cũng là 1 nơi đáng để đi.
Lần đầu report, có gì sai sót bỏ qua nha MOD.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Hóng thêm 1 rp nữa . Sẽ xách trym qua đó lại . Cũng gần nhà . Ko xa lắm so với bên Boss yêu vấu

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Chắc là locker dòm vô check rồi báo lại cho chủ. Super Vip 2 em là thời gian bao lâu vậy bác?

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
33
0 ₿
Supervip tic la 400k mà 2 em thì mình tip mỗi em là bao nhiêu vậy mấy bác

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
đi super vip chắc mạt lun :)) , mà ở đây có CIA thik nhỉ , bữa nào check thử xem sao

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
thôi bác đừng buồn, ai nói gì mặc ai. Nhớ rp thi số tốt nha, chứ không là tôi chuột bạch khổ lắm đó bác hihih. Cám ơn bác nhé

• Like
Điểm cảm xúc: thikmatxa

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Mình nghĩ các bác có thể đi supper vip nhưng yêu cầu 1 em thôi. Vì tiền vé vẫn 400k mà. 1 hay 2 e cũng 400k tiền vé.

Jackngo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/12/15
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Nghe buon vay bac. Tinh gio chay qua do day. Bac Thikmatxa con so nao k chia se voi minh voi. Se RP day du. Rua sach ham oan cho bac. Sorry Mod nha DT k co dau