Euro 2024 - Trả bài EVENT Ba Lan vs Hà Lan 16/6 - MASSAGE DUBAI BÌNH TÂN | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Trả bài EVENT Ba Lan vs Hà Lan 16/6 - MASSAGE DUBAI BÌNH TÂN

Lượt xem: 259

Thích Vui Vẻ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/19
Chủ đề
5
51
19
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn Mod Dory đã tạo ra sân chơi cho ae. Ghé cs thì cũng đã gần 1h sáng nên chọn luôn bé 26, thủ tục check code nhận phòng cũng bth như mọi lần. Vào phòng xông hơi đc 10p thì bé cũng vào. Ấn tượng đầu tiên là vẻ mặt dễ thương lùn lùn kkk. Giọng nhẹ nhàng nói gì cũng dạ dạ nghe đã lỗ tai. Em da trắng mịn màng đặc biệt ko mặc xịp nha. Nước vừa đủ thì em và mình cùng vào bồn em tắm thằng anh lẫn thằng em kĩ càng. Trong lúc tắm thì cũng tay chân mân mê tìm tòm mọi nơi trên cơ thể em, em thì cũng bj nhẹ nhàng rồi ae ra giường tiếp tục chiến đấu. Massage khoẻ em làm đủ bài đủ lực phần này chắc ko cần nói nhiều. Đến massge mệt đê mê lắm nha v1 tuy hệ cam nhưng bù lại 2 núm đi tới đâu là phê tới đó nha rồi em dùng v3 chà tới là sướng tới đó. 2 đứa quằng nhau 1 hồi tui cũng ko cầm cự nổi nữa thế là out cũng tiếng rên của em. Nằm nghỉ một chút em dẫn tui đi tắm lại và ra về trong vui sướng.
Tổng kết:
CSVC: 10/10
V1: hệ cam
V2: có tí lipid nhưng ôm ấm ấp
V3: to tròn trắng mịn
V4: nước nôi có thêm chùm lông tơ kkkk
Tic: free event
Tip = Tic

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hido86

Tham Mưu