trả bài nhanh như chớp cùng bé 59

Lượt xem: 947

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
như tiêu đề bài thì các bác cũng biết là mình may mắn trúng được code từ event nhanh như chớp rồi ha kkk
cũng đã lâu ko ghé lại bình tân do hơi xa với mình, nay tiện thể có việc nên ghé luôn, ko quên alo trước cho lễ tân bên đó để sắp xếp chứ ko tới lại chờ mất công. mình gọi hơi trễ nên được cs báo chờ khoảng 1 tiếng, ok cũng được vì đường qua đó cũng đã hết 25p rồi :D
tới nơi trình code xong thủ tục mình ngồi đợi tầm 10p thôi thì thấy bé đi xuống rồi,kkk thế là lên phòng chiến thôi
lễ tân và giữ xe nhiệt tình lắm nha ae, thêm bạn locker nữa, có điều mình ko hiểu là giặt khăn ướt cho mình rồi kêu mình vào xông hơi để làm gì với khăn ướt đó??? khúc này hơi lạ, lúc sau mình hỏi bé 59 thì bé kêu cũng ko rõ do locker mới vào làm :D
xông hơi xong thì bé cũng vào phòng , đánh giá đầu tiên là giống hình 90% nha ae, ngoài thấy dễ thương hơn, chiều cao thì có hơi khiêm tốn, kkk
bé mặc cosplay đồ học sinh, với dáng nhỏ con và khuôn mặt trẻ con vậy thì cũng giống học sinh thật =))) nên mình hỏi ngay bé đã đủ 18t chưa , thì bé kêu đã 20 xuân xanh rồi :))
trong lúc ngồi đợi khô mồ hôi chờ tắm thì mình kêu bé ngồi lên đùi tiện hỏi thăm làm quen ko quên kiểm tra hàng họ tí, hehe. bé ko mặc áo ngực nha, thêm cái áo học sinh ngắn cũn cỡn cùng núi đôi phập phồng nữa nên mình phải bú bình ngay chứ ko kìm hãm được nữa :v
sau đó thì vào tắm, bé tắm kĩ càng sạch sẽ, nhưng ko có bj trong bồn nha, chắc do vé onsen 1 thôi nên để lên giường mới chiến
ms khỏe bé làm ok, cũng có kn bên mấy cơ sở gò vấp rồi nha, haha trước bé kêu làm bên hoàng gia là lâu nhất khoảng nửa năm
ms thái bé đi hơi bị phê do cặp ngực đầy đặn, thêm đường lưỡi muốn ăn tươi nuốt sống nữa, phê và nhột lắm các bác ah =)) bj tầm 80%, lúc bj nhìn bé đã cởi bỏ vẻ ngây thơ dễ thương rồi, thay vào đó là ánh mắt ddcn gợi tình lắm kkk, mình hơi khó ra nên bé cũng chiều đủ tư thế, có 69 luôn, quần nhau tầm 20p thì mình cũng out trong phê pha kkk
ah trước khi đó thì cũng có ms đá nóng, ms đầu đầy đủ khỏe lắm nha ae
đánh giá:
csvc: giường ko to bằng bên dubai q1, ko có xông khô
lễ tân , locker và giữ xe: thái độ vui vẻ nhiệt tình nên có tip thêm ít
ktv: face xinh dễ thương, các vòng khá chuẩn, người nhỏ con, thái độ vui vẻ nhiệt tình chiều khách, sẽ quay lại test thêm kkk
tic: free do trúng code, xin cám ơn Mod event nhiều !
tip bằng vé onsen

kết thúc chuyến đi bình tân vui vẻ, sẽ còn quay lại gặp bé và nhiều bé khác nữa kkk

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Pé [17] & [Pé 22] còn chưa có thu xếp thời gian gặp 2 Pé nữa...
mà dạo gần đây Pé [59] được LÊN SÓNG up bài Reports liên tù tì Pé nay trở nên HOT! HỪNG HỰC luôn roài.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chúc mừng bác, nghe có vẻ ngon á. Chịu chưa @Neo gọi hồn Lạnh vào.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã dành thơi gian viết bài rp cho bé và cơ sở ạ