Trả bài Style Phương Đông 3 - lần đầu khó quên

Lượt xem: 23,057

tieuti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/17
Chủ đề
2
11
6
34
0 ₿
Bước vô tiệm, thằng phục vụ chạy lại hỏi tau đi Vip hay SVip, đang rủng rỉnh với lại đọc cm các bác nên em chơi sang thử coi sao: Súp pờ vip em.
Em nó hỏi gu anh sao: chọn anh em nào xinh xinh chút,
Nó dẫn vô cái phòng xong bật máy lạnh lên, nằm phơi củ cải 5 phút thì em nó gõ cửa.
Bước vô:
Em giới thiệu em tên D
Đánh giá sơ bộ:
Face 8 điểm - da mặt rất mịn và trắng, nét rất đẹp.
V1: 6+1 - hệ cam, hơi nhão
V2: 7 có tí lipid ko đáng kể
V3: 8 to, săn chắc, trắng mịn
V4 - ko check nên không biết.

vào phòng em nó vừa cởi đồ vừa nói cái gì dính da anh cởi ra hết đi (sung cmn sướng hết cả người)
tắm táp song đến phần dùng vũ lực.
MS khỏe: bài bản lưng - cánh - đầu - giò, mình hơi bự con nên em nói đi trên lưng heng anh (em bước tới đâu rốp rốp tới đó, phê lắm).
MS mệt: cũng đủ bài lau cột đá bi dọn wc - em rên rỉ nhẹ nhẹ nghe đã lắm (gu của mình nhẹ nhàng tình cảm), tiếc là em không hôn môi và không CIA.
kết thúc out sung cmn sướng sau 10 phút.
Mình có hỏi em nó Svip thời gian bao lâu, em nó nói khi nào xong thì ra hà anh, tại đây ít phòng :3 (nghe có lí), lần sau sẽ đề nghị em nằm lại chơi với mình một chút.
Mình có rủ em ra ngoài chơi nhưng em nói em không đi ra ngoài (chắc có người yêu rồi)
Tic:50 + 350 + 400 + 100 (mình rất thích em nên bồi dưỡng thêm 100, cái này tùy các đồng dâm, em xin lỗi vì hứng quá nên phá giá).
Túm cái váy lại là mình khá hài lòng với một buổi tối ngon trym ở Style PĐ 3.

Em mới khai cu lần đầu nên không có kinh nghiệm gì trong việc viết rp, chỉ bắt chước các anh nên có gì các đồng dâm góp ý thêm, Thân!

tieuti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/17
Chủ đề
2
11
6
34
0 ₿
Tình hình là hơi cấn cấn vụ super vip ở Style Phương Đông 3 trên đường 3 tháng 2. Em đi super vip chỉ có 350k. Anh em nào đi 500k xin xác minh lại. Có khi nào giá cả thay đổi hông. Chứ em đi sao về rp vậy cho các anh em đi sau tham khảo, cũng chẳng việc gì phải báo cáo láo. Viết rp cho các bác xem mà còn bị kêu ảo tưởng, thiệt buồn.

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Chắc pd đường 3/2 vé svip 350k thật, cơ sở mới mở chắc bác chì giảm vé kích cầu ::)

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿

Trong phòng bác có cái hồ Jacuzi, xông khô xông ướt ko? Em nó có xông hơi cùng bác ko?... Nếu câu trả lời của bác là ko thì chia buồn bác, bác vẫn chưa thưởng thức đc đẳng cấp nhất của PĐ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo and Martin

tieuti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/17
Chủ đề
2
11
6
34
0 ₿
Phòng em có phòng xông, em cũng ko rõ là xông khô hay xông ướt, tại em không thích xông nên cũng chưa trải nghiệm. Để hôm nào kêu em nó giải thích. Cũng hông biết jacuzzi là cái chi chi. Em với bé có tắm chung rồi ra ms. Hôm bữa cũng tối với em hơi mệt nên chỉ ms thư giãn xong r về. Thks bác đã mở ra cho em 1 chân trời mới.
P/s: em đi Style Phương Đông 3 trên đường 3/2 chứ ko phải ms Style trong ks Phương Đông nha bác. ^^. Chắc có nhầm lẫn gì chứ hôm bữa em nói rõ to là đi Super Vip.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tui cũng ko bít cái PĐ mà tui hay đi nằm đường nào vì tài xế chở :)
Còn cái Super vip mà ae hay nói thì nó sẽ đi lên 1 lầu nữa, qua 1 cái nhà kho nho nhỏ, vô đó hoàn toàn riêng tư, có xông ướt, xông khô, jacuzi là cái bồn sục nước, phòng tắm và một giường massage. Cái phòng này rất rộng. Và chỉ có 1 phòng duy nhất nên đi 2 mem là phải đợi. Em sẽ nude từ round 1 đến round 5.
Của bác sao?

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Nhầm lẫn thôi các bác, hiện bác chì có 3 cơ sở tại cần thơ, pd ở 30/4, 3/2 với đường cmt8 thì phải ,pd tại 30/4 vé svip 500 còn các cơ sở khác hình như chỉ có 350k thôi

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cái đó là style ở ks Phương Đông 30/4. Bây giờ các cơ sở khác của ông Chì giảm giá vé và cắt quy trình rồi bác

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Chỉ 30/4 là svip 500k. còn hai chổ kia 350 các nhé, tranh thủ check va report cho ae đi. Mà sao chú đi có 10p out phí quá phí quá ít ra củng 30 hay 40 hãy out.
Inbox cho cái name em nó nhé

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Còn Aura bên phạm ngọc thạch style 3 vé supervip cũng giảm còn 350 hả mấy bác, để e tranh thủ đi

YoungPilot

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/5/17
Chủ đề
0
28
6
36
0 ₿
Svip o pd co tắm chung lun hả các bác, hix ngon thế trước giờ e chưa từng

• Like
Điểm cảm xúc: ZSóiZ

tythui2013

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/16
Chủ đề
0
46
9
42
0 ₿
Cho e hoi voi, Phuong Dong ma có e Ngoc, e Thanh là cho nao Can Tho z may pac?