World Cup Q.12 Trả bài World Cup với số 12 tại Cẩm Thy

Lượt xem: 1,139

MinhHair

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/10/22
Chủ đề
1
31
4
Q12, Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Trước tiên xin chân thành cám ơn mod @Uchiha Itachi và nhà tại trợ @Massage Cẩm Thy đã tạo nên sân chơi này. Văn của mình ko hay với lại ít nói nên mong mọi người thông cảm nha .
Là một trong những người trúng code đầu tiên nhưng tới hôm nay mới có thời gian đi trải nghiệm code WC2022 211110
Mình đi cơ sở Cẩm Thy cũng được vài lần hôm nay lần đầu mình chọn bé 12, bỏ qua 1 số công đoạn nhỏ nhỏ, mình lên phòng Vip9, phòng sạch sẽ, cửa phòng xông hơi bị lỗi kỹ thuật ko đóng kín được mình đã báo với nhân viên rồi, vào xông hơi tầm hơn 5p bé vào, cảm giác lần đầu gặp bé thân thiện, xinh, người nhỏ nhắn kute phô mai que, bé lau khô xong ngồi tám xíu rồi bé tắm cho mình, đúng là bé tắm rất kỹ nha điểm cộng
Tắm xong thì tới phần massge khỏe, theo mình thấy bé làm tốt bày bản đầy đủ điểm cộng nữa, abcxyz
Tới phần massage mệt thì theo mình thì cho bé 8/10 còn mấy bác cho bao nhiêu điểm thì nên trải nghiệm thử và cho điểm nha
Chấm điểm face xinh, duyên. V1 vừa tay mềm mại thích 9/10. V2 thon thả 8/10. V3 chỗ nào cần mềm thì mềm, chỗ nào cần săn chắc thì săn chắc 8/10 V4 thì chưa khám phá nên miễn bình luận nha
Cầm cự đc tầm 10p thế là cũng abcxyz, nằm nghỉ xíu rồi bé tắm lại, tâm sự chút rồi về, xuống dưới uống vài ly trà nóng thanh toán rồi về tic free, tip 600k, tip mấy nc mỗi người ít ly cf, kết thúc 1 cuộc trải nghiệm . 1 lần nữa xin cám ơn mod và các nhà tài trợ.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
12 ok rồi, chỉ có v1 hơi nhỏ tí và ko dc săn chắc lắm nhưng skill tốt + nhiệt tình. Đặc biệt nuru như muốn nuốt luôn thằng em vào.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn Anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm...
Chúc anh nhiều sk và thành công!