Euro 2024 - trả code event Euro Anh 7 vs + hoà sét | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 trả code event Euro Anh 7 vs + hoà sét

Lượt xem: 438

Thangmax

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
15
158
37
33
0 ₿
lời nói đầu xin chân thành cám ơn tất cả các mod điều hành và các nhà tài chợ event cho ae vui vẻ - đánh tỉ số free coi bóng đá thêm phần hấp dẫn :v
1 lần nữa xin cám ơn, cám ơn tất cả mọi người tạo nên 1 cộng đồng massage lành mạnh - vui vẻ - hấp dẫn và lịch sự.

bjk mình win tỉ số , lòng hoá hức - bồi hồi - trông ngóng... cả đêm khó ngủ đến sáng thì ko tập trung vô công việc dc, cứ ngóng trông hòm thư trên wed :v ....
mãi chả thấy tin đâu nên chanh thủ giờ trưa mày mò xem có gì đó sai sót ko... mò hoài mời phát hiện ra là mod bảo mình đổi cơ sở @@!. OMG làm hụt hẫng qtqd luôn. vì đã có ý check code với 1 bé khá nổi danh bên "ánh dương" mà nỡ lòng nào... định mệnh. đành phải đổi cs thôi chứ bjk sao giờ.

ibox mod báo đổi 3 cs (tuỳ ý mod chọn) cho dễ hóng code :v. công nhận mod chăm chỉ chăm sóc ae tận tình thật, trực wed suốt hay gì mà ibox cái là red ngay à. ưng cái bụng dễ sợ ak

sau khi có code và cs rồi thì lại đánh do suy nghĩ xem nên đi bé nào ... vì cs này đã lâu mình ko đi (cũng khoảng 3 năm chưa quay lại). rồi lên wed tìm hình - check var chứ bjk sao giờ =)). mò qua mò lại thấy ưng nhất 3 con số : 16 - 55 - 88 (lấy số ibox zalo check hình + set số cho chắc ăn nha ae)

ibox qua ibox lại với cs thì chọn dc bé 88 vì bé có các đặc điểm mình thích :v
1 - cao (cao 1m65)
2 - body đẹp ( chuẩn đéc)
3 - hiền lành - ít nói (nhưng dc cái yêu nghề - rất yêu nghề :)) )

và ok chốt kèo với bé thôi ...
phi con ngựa cà tàn qua tới nơi - cs hẹn 4h30 mà 4h10 tới rồi vừa vô check code xong tính nằm phòng chờ tí cho đến 4h30 thì lt báo là lên luôn đi a, e chuận bị phòng sớm cho a rồi .... bla bla nhanh gọn lẹ -> thích

đi bao nhiu cs rồi đây là lần đầu tiên vừa chuận bị bước lên cầu thang thì looker báo bỏ dép ra đi chân ko lên - cũng khá lạ nhưng dc cái trải thảm rất êm - khá lạ nhưng cũng có cảm giác như ở nhà :v

phòng óc thì khá nhỏ hơn so với 1 số cs mình hay đi, nhưng cũng đầy đủ tiện nghi - đặc biệt là phòng sông hơi, nóng vừa phải và ngắt bật cũng khá ổn, đã lâu ko sông, vô sông cái 10p - 15p gì á bao nhiu nước trong ng ra hết nó sảng khoái gì đâu ( 1 số cs phòng sông quá nóng - nóng muốn bỏng luôn - cảm nhận riêng)

vô bữa 9 thôi nào !
bé bước vô thấy khá ngược ngạo... bé có vẻ ít nói và hiền ( tuy nhiên bé có chút hình sâm - qua nói chuyện bé nói là lúc trẻ trâu thôi chứ giờ muốn xoá cũng ko dc )
ngồi 8 làm wen 1 tí thì bé đắp mặt nạ rồi lau khô người các kiểu.... và ngồi chờ bồn tắm nó đầy nước ( nước gần tràn luôn 2 người vô ngâm thì qtqd )
mà 1 điểm lạ nhưng thú là bé này từ lúc bước vô cho đến lúc chuận bị bồn tắm xong bé mới "cởi" =)) kìn kìn hở hở ý, chứ ko như 1 số bé vừa vô là "bung" làm mình có cảm giác nhìn bé nhiều hơn ý ....
về phần tắm thì bé tắm rất kỹ + cò kỳ cọ như kiểu tắm cho con ý, động tác thì cứ cà tàn cà tàn, mình vội mà bé thì cứ tàn tàn (đầy đủ các bước) phong thái rất chuyên nghiệp .... tắm xong thì có thái nhẹ trong bồn các kiểu - đường lưỡi của bé kha khá ý chứ đùa.

xong xuôi thì lên giường , bé làm giống spa nhẹ nhẹ vậy , cũng ko lực lắm nhưng tạm ổn , phần trờn thái thì âm thanh hình ảnh chất phải biết, dàng trờn nhìn ko khác gì JAV cả, bém lắm lắm luôn ý , bé còn bảo lần đầu vô nghề, ng ta dạy cách rên trước =)) nghe xong muốn cười sỉu...
trờn ngực xong trờn v4 quá trời quá đất hà, có cái gương nhỏ nhỏ đối diện giường ( cái gương chỗ rửa tay) nhìn vô nó thích thích mà kích kích làm sao... giá mà có cái gương song song với cái giường giống trong ks thì hay biết mấy nhỉ =))

sao 1 hồi vờn nhau thì cũng đến cao trào - ngửa ra thì lao vô nhau ôm ấp - hít hà bla bla bla , xong 69 - CIA có hết full skill , bé cho sờ v4 thoải mái, mà v4 bé đẹp mà nhìn còn chất như nước cất luôn, nước nôi đầy đủ nha ae (1 số bé khô héo sờ ko đã gì cả) - bác nào vét tốt thì chỉ có 1 từ phê =)) cuối cùng chuyện gì đến cũng đến, chuẩn bị bắn thì bé ngậm lút cán nó đã.....

đánh giá :
1m65 - body chuẩn 3 vòng nhìn bém lắm
face 7/10 (so với hình + áp mà)
tính tình hiền - yêu nghề - nhẹ nhàng và đi đủ các bước ko bỏ phần nào ( tác nghiệp chậm rãi từ từ - cảm giác giống NYC)
v1 - bưởi (ko bjk có bơm ko mà sờ thì cảm giác giống thật ) => chắc thật á =)) cảm giác riêng
v2 - 1 chút limit
v3 - rất đẹp vừa với vóc dáng của bé ( mình sờ hoài :v)
v4 - nước nôi lân láng - khai thác thoải mái

chúc ae có nhưng trải nghiệm tốt và nhiều sức khoẻ để "chén" bé

cám ơn ae đã đọc bài viết, cám ơn mod và cộng đồng ms 1 lần nữa. Tks

• Like
Điểm cảm xúc: jose and Súng máy