Gò Vấp - trả code event ngày 14/8 bé 11 siêu cute +... | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp trả code event ngày 14/8 bé 11 siêu cute +...

Lượt xem: 718

Thangmax

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
15
158
37
33
0 ₿
cám ơn ban quản trị wed đã tạo ra sân chơi giúp ae vừa có thú vui (kẻ chiến thắng) và thêm phần giải "khát" mùa nắng nóng....

ae trong diễn đàn chắc ko còn xa lạ gì về csvc + các looker bên này rồi nhỉ?
looker thì bao nhiệt tình + làm việc nhanh gọn lẹ ( phong thái rất chuyên nghiệp)
csvc rất ư là ô con sờ kê luôn

như mọi khi thăm gia event thì cứ lên ngóng trông tùng giây từng phút để có kết quả xem mình dc code ko.... mà lần này sao lâu qtqd luôn ý, chờ từ ngày 14 đến tận ngày 20 mới có kết quả. làm sao xuyến ghê luôn á, mà sao xuyên bao nhiêu .... hụt hứng bao nhiêu thì.... khi có dc code thì ôi thôi rồi , cảm giác nó hào hừng gấp 10 lần ae à =)) code tuy dc hạn sử dụng 3 ngày mà ko chịu dc nên làm luôn cho nóng ... =)) chứ ứ chịu nổi rồi....

mình thì check thông tin + check ảnh mấy nàng tiên của cs này lâu rồi... cũng chấm bé 11 lâu rồi mà kẹt phà hoài... nay cũng hên vừa dc code mà vừa đặt lịch ngay giờ bé mới lên ca , làm đi code mà mở hàng cho bé luôn =)) thấy hơi kỳ kỳ mà tiến tân vẫn niềm nở và chào đón + sắp xếp rất ok. lúc đến cs thì thấy cũng khá bất ngờ .... vì chỗ để xe full luôn, nhưng mọi thứ đã dc sắp xếp đâu ra đấy khi mình có mặt ( chuẩn chỉnh), qua đó ae lưu ý, cân nhắc order trc cho cs để dc tiếp đón và chuẩn bị chỉnh chu nhất. => mình rất hài lòng (chưa 1 lần nào mình đến cs mà có chút chục chặc gì) good job

và đúng như tiêu đề bài viết mình đặt lịch hẹn gặp bé 11 => vì bé xinh - hình đẹp - cười duyên và có ánh mắt.....
đúng như vậy ae à, body thì chuẩn , phải nó là đẹp từ nước da, nụ cười , giọng điệu và cả phong cách làm việc.... phải nói 1 từ "tuyệt"

mình xin lượt bớt 1 số chi tiết vào chủ đề chính thôi

bé tắm táp rất kỹ , ae nào trên đường về hoặc sau khi nhậu thì vô tắm chắc bao phê, bao sạch và bao tình tứ luôn, đặc biệt là bé rất để ý nail =))
vì bé còn sợ.... nail. nên ae nào có nail dài thì tiện 1 công đôi việc, vô bé làm nail cho luôn =)) (nhớ suy nghĩ trc đáp án khi về vk hỏi) kkk

tắm táp xong thì cũng nhè nhẹ ở bồn ( đặc biệt lúc tắm bé chăm sóc rất kỹ wc, làm mình có 1 linh cảm =)) )
và rồi ra giường, bé ms khoẻ + đá nóng .... xong xuôi thì tới vần lướt sóng, lướt tới đâu thì óc ác nó nổi lên tới đó... đường lưỡi thì ko biết diễn tả làm sao cho ae feeling nữa =)) nên chắc ae phải đi mà cảm nhận thôi.

đặc biệt là bé hay nghịch tứng cúc và wc rất phê @@!

làm úp chán rồi qua làm ngửa, làm từ dưới lên trên làm từ bên phải qua bên trái, làm từ 2 trái lên 2 lỗ tai @@! bố ai mà chịu nổi trời
rồi cũng 69 rồi qua 96... OMG! cái cảm giác nó..... moá ơi.

kiềm nén 10p thì cũng chào thưa ae ạ, mà nào dễ dàng vậy dc, bé có cho đâu, chào thua rồi mà bé vẫn miệt mài miệt mài miệt mài.... tầm gần 5p nữa u là chời, giờ ngồi viết lại mà cảm giác nó còn.... bá cháy luôn á! mọi người

xong xuôi thì bé cũng tắm táp + ngồi lòng nói chuyện trên trời dưới đất, nói từ cũng trăng lên sao hoả... đến khi looker đuổi về mới chịu kkk

đánh giá chuyến đi :

quá tuyệt vời

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
84
1,000
476
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh nhiều ạ! Anh không phải ngại vấn đề có code hay không code, mở hàng hay đóng hàng ạ. Bước chân tới Ánh Dương thì khách hàng đều là thượng đế ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax