Trả điệp vụ 16/11 - Số 03 thần thánh

Lượt xem: 1,950

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Chả là thứ 7 cuối tuần mệt mỏi quá nên mạng phép ib bác Lục và dx bác Lục chiếu cố cho đi trinh sát tình hình tại cơ sở Shangrila Q8. Buổi tối sau khi cơm nước xong liền xách con xe chạy qua cơ sở. Qua đến nơi trình code ra và dx a lễ tân hướng dẫn up lên onsen thêm 200k và a lễ tân thông báo hết phòng nên mình ngồi chờ gần 1 tiếng. Đến khi lên phòng thì đập vào mắt là một không gian rộng rãi, sạch sẽ và sang trọng đẳng cấp. Kèm theo đó là một em KTV số 03 xinh đẹp nc có duyên (Em KTV là con gái gốc Huế). Sau khi chào hỏi xong thì mình vô phòng xông hơi, phòng xông lên hơi rất nhanh rất đã. Tuy nhiên khi qua phòng xông khô thì hình như bị lỗi thiết bị hay gì không có hơi lên được và đã báo cho em KTV để em báo lại với bên quản lý khắc phục sửa chữa. Xông hơi xong là màng massage khỏe. Em làm rất đủ bài và rất có lực, đúng chất massage khỏe luôn khỏe từ trên xuống dưới tuy nhiên thì không biết sao lại không có phần chà đá nóng. Đến phần massage mệt thì leo lên cái phao thần thánh cùng em KTV nude 100% bắt đầu massage. Em đi thái từ trên xuống dưới rùi còn nút ti, hôn môi các thứ cháo lưỡi các thứ đủ tất cả các skill làm mình phê pha đến tận trời xanh. Sau 20p cố gắng cầm cự cũng giơ tay xin đầu hàng vô điều kiện. Xong nằm nghỉ xíu rồi em và mình tắm lại sạch sẽ rùi em chào mình ra về với nụ cười lm mê mệt lòng người.
Đánh giá sơ bộ: về CSVC mình cho 9đ (trừ một điểm do phòng xông khô không lên hơi)
Về em KTV mang số 03 thì khỏi nói face xinh(8đ), V1 hệ cam việt vừa tay (9đ), vòng 2 thon gọn (9đ), V3 săn chắt dã chan chát (9đ), V4 nước nôi lênh láng tràn bờ đê (9đ).
Tổng thiệt hại : Tick bác Lục tài trợ +200k úp onsen, tip bằng tick khi chưa có code, tip 20k giữ xe cafe vui vẻ
Cám ơn bác Lục đã tin tưởng giao nhiệm vụ trinh sát tại nơi đây

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
đi shangrila tui vẫn khoái cảm giác em nude mà mx, không biết có bác nào co 1sở thích giống tui kg

• Like
Điểm cảm xúc: Hòn Vọng Chim
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.