trả điệp vụ 26/4/2021 bé số 10 windy

Lượt xem: 1,847

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
lâu lâu có dịp vô sài gòn. buổi trưa không biết làm gì. thế là ib bác 6 xem thử có điệp vụ không. teng teng 10 phút sau 1 cái code free vip thái nhảy vô. thế là họ Lã tui nhanh chóng ra quán gần bên làm 1 nồi gà ác tiềm mật ong. rồi cấp tốc phi ra con Han Huyết Long Câu đang đợi sẵn. chạy với tốc độ hết thương cha mẹ sau 15 phút cũng tới nơi. đập vô mắt là cơ sở Windy tân phú . tui nhào vô như 1 cơn lốc. tiếp đón tui là 1 chú locker xăm mình đầy hổ báo với lời nói nhẹ nhàng. " mời a vô chốn thiên đường". thủ tục bình thường, trình thẻ thông hành vip và up luôn onsen 2 cho máu lửa. không để các đồng râm đợi lâu. sau 10 phút xông xả thì bé cũng vào. bé số 10 ae hay rp đây mà. đánh giá
vòng 1: 6/10 quýt việt
vòng 2 thon gọn
vòng 3: chắc, nảy
vòng 4: oh my god
hiệp 1: thuỷ chiến
tắm táp toàn thân sạch sẽ, là 1 màn quýt chà lưng. mà nói chung Lã tui k mặn môn thuỷ chiến. cho qua
hiệp 2: cái này ngon nè. massage khoẻ oke. tay đấm có lực.
masssage mệt: em ấy đổ lên lưng Lã tui là 1 chất gel lạnh như băng. và 1 màn du lịch thái bắt đầu. e dùng cặp quýt chà không sót 1 ngóc ngách nào trên thân. chà tới đâu tui run tới đó. sau 1 hồi cố gồng để giữ vẻ lịch sự. nhưng lý trí lại không cho phép. Lã tui đành giở ra những tuyệt chiêu học ở kim dung. bóp dú long trảo thủ. vét máng bí chiêu. sau 10 phút ngập lặn Lã tui cũng đầu hàng và phun xối xả như lũ tràn bờ đê.
xong 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời.
điểm trừ: khăn, gối có mùi ẩm nhẹ.
chúc bé có nhiều khách
chúc cơ sơ làm ăn phát đạt và hẹn dịp sau

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..cơ sở xin chân thành cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em..Dạ cảm ơn bác đã có bài đánh giá sâu sắc..ạ...Dạ cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp bác vào dịp gần nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..bên em đã tiếp nhận những lời đóng góp ý kiến chân thành từ bác..và mấy hum nay ko có mưa..ko biết bác có gì ko hài lòng với bên em ko ah..vì cũng hơn 1 năm qua bác ko có ghé trải nghiệm dịch vụ bên em.. ý kiến khách Quan..phải chân thực nhất ạ

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Làm gì một năm, vài tháng chưa ghé thôi. Giờ nhiều nơi có Ct khuyến mãi quá nên ghé mấy nơi đó cả.