Trả điệp vụ muộn ngày 4/9

Lượt xem: 1,282

dragon2701

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
18/2/18
Chủ đề
20
246
34
0 ₿
Trưa nóng nực nên trong lòng cảm thấy rạo rực, chợt nhớ những thiên thần đã làm tan chảy con ch... Lò dò xin bác Lục cái điệp vụ ko ngờ được luôn. Đến nơi được check code nhanh chóng sau đó lên phòng.

Vô xông hơi tầm 20 phút thì bé vào, tưởng là số 39 như code bác Lục cho ai ngờ lại là số 9. Bé vô nói chuyện hỏi thăm nhau chút đỉnh về tình hình Cô vy sau đó mới đi tắm.

Bé tắm rửa sạch sẽ, nhẹ nhàng như mẹ tắm con. Rồi dìu mình lên giường mà xoa xoa bóp bóp. Bé đi đủ lực, bài bản

Sau đó chuyện gì đến cũng sẽ đến bé bắt đầu bằng skill kiến bò bi. Rồi đến cặp bưởi chà chà từ dưới lên trên từ trên xuống dưới, cái lưỡi đi hết mọi ngóc ngách, cộng thêm âm thanh hifi sống động. Cứ thế mình nằm yên chịu đựng qua từng đợt cảm xúc, rồi bé bảo "chổng mông lên đi a", bé bắt đầu bj ngược. Bé đưa người luồn xuống phần dưới rồi mút, nhịp độ lúc nhanh lúc chậm, ta nói nó sướng gì đâu. Sau đó bé lật ngửa mình ra, điều đầu tiên đập vào mắt là cặp bưởi đẹp tuyệt cùng body nuột hết chỗ chê. Rồi bé hôn từ đầu đến chân rồi nào bj , sờ bi, sờ ti, sờ háng các kiểu. Trong lúc đó mình cũng tranh thủ check hàng khắp nơi. Được một hồi thì mình cũng chịu ko nổi đành giương cờ đầu hàng.

Tổng kết: số 9 thì chắc ai cũng biết nên mình không nói gì thêm
Tic : bác Lục cho
Tip bằng giá thị trường

Xin cảm ơn ban quản trị và các nhà tài trợ. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax