Q.10 [Trả điệp vụ ngày 10/12] Một bước lên mây cùng bé 06

Lượt xem: 2,004

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Kính chào toàn thể ae của congdongmassge!!!

Chuyện là đệ đã quy ẩn giang hồ bấy lâu nay do có chuyến công tác ở xa nên không tham gia nhiều... Nhưng được bà độ hay sao á :)) vừa ibx cho bác Lục được bác thương cho này code điệp vụ thế là hí ha hí hửng lao thẳng tới cơ sở ngay ^^... Cao thủ không bằng tranh thủ mà...Hihi

Rồi thì đệ cũng mạnh dạn phi thẳng con xe đến P.A và đá chống một cái cạch (công nhận bác giữ xe ở đây thân thiện cực, mời em rửa tay xong chúc đệ chơi vui vẻ), gặp lễ tân trình điệp vụ ra... Do lần đầu em mới tới đây nên cũng hơi ngài ngại.. được tư vấn đủ kiểu rồi cũng được chọn KTV qua ip (bản thân em cũng khoái phần này đỡ cụt hứng), sau khi đắn đo suy nghĩ một hồi thì đệ cũng chọn được bé 06 cho mình... Chọn xong thì được mấy bạn locker mời ngồi nghỉ ngơi để các bạn setup phòng cho mình...

Được một lúc thì cũng được mời lên phòng, cảm giác đầu tiên thấy cách bài trí không gian của phòng cũng khá là oke tuy hơi nhỏ... Nhưng không sao vậy là đủ rồi nè ^^.. vào xông hơi một lúc thì bé vào.. thân hình bé thì nhỏ và khá là oke cái này duyệt ... Ôi mà lúc bé vào nhìn căng thẳng lắm, bé liếc cái đệ chỉ bước đứng cười rồi còn bị hỏi "Cái gì mà cười???" (Ôi đứng tim cmnr), đệ mới trả lời "Ơ tại thấy em đẹp, với em liếc cái anh sợ" ... Hihi công nhận yếu phía cái khớp thiệt...

Bé mời đệ nghỉ ngơi chút đi rồi đi tắm, bé tắm cũng oke và ổn lắm vệ sinh đầy đủ ahihi... Vờn nhau một lúc thì bé mời mình nằm lên giường để bé thi triển các kỹ năng của mình... Bé massage khoẻ cực tốt làm cú nào đã cú này (lần đầu được sảng khoái vậy luôn á)... Được một hồi thì tới MS mệt.... Ôi phần này thì khỏi chê trên cả tuyệt vời.... Gồng được một lúc thì chuyện gì đến cũng đến ahihi (đệ xin phép không kể chi tiết phần này tại ai cũng như ai mà... Tuyệt đỉnh)...

Xong cũng được bé tắm lại rồi còn dư thời gian nên ngồi nch với bé một lúc thấy bé cũng tình cảm nên bản thân thấy mãn nguyện tột cùng ^^. Hết thời gian rồi nên bé với mình cũng đi xuống dưới và chào tạm biệt nhau....

Bản thân đệ xin chân thành cảm ơn bác Lục và cơ sở đã thương yêu anh em, tạo một sân chơi lành mạnh để có một sự trải nghiệm trên cả tuyệt vời như thế này..

Dự là đệ sẽ trở lại vào một ngày không xa......

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn huynh đã có lời khen đến bé và cơ sở ạ. Chúc huynh có mùa giáng sinh an lành, ấm áp

Gangs

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/9/20
Chủ đề
2
64
33
37
Sài gòn
0 ₿
Chết ngất với nụ cười em ấy rồi à. Vào bài viết của PA tìm bé này mà bị che mặt.

Kim Hoàng

Tập Sự
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
0
102
57
0 ₿
Bé này dáng nhỏ nhỏ con ko bác. Tui thích nhỏ nhắng xinh xinh. Ko thích siêu to khổng lồ cho lắm