trả điệp vụ ngày 15/01

Lượt xem: 1,245

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Tình hình do căng thẳng công việc nên mạo muội ib bác Lục xin được hy sinh lm điệp vụ và đã được bác chiếu cố. Buổi tối sau khi đã hoàn thành công việc trong ngày lật đật chạy qua cơ sở kiểm tra điệp vụ liền. Vào đến nơi thì điều đầu tiên làm mình hài lòng nhất là tất cả các anh từ giữ xe đến lễ tân đều rất lịch sự và vui vẻ. Vào trình code và làm thủ tục thì được lên nhận phòng trong 2p. Về CSVC thì tương đối ok còn đẹp. Về phần xông hơi và KTV bước vào tắm thì ở đâu cũng vậy nên mình hk nc gì nhiều. Nhưng KTV còn khá trẻ cỡ 24 tuổi và nghe nc ẻm mới vào làm có 1 tuần. Ẻm rất vui vẻ hòa đồng và bắt chuyện với mình mọi lúc mọi nơi tạo cảm giác như người iu vậy ý. Masage khỏe thì ẻm làm rất đủ bài và có lực làm mình khỏe cực kì. Về massage mệt thì ẻm vừa kết hợp thái và đường lưỡi huyền thoại làm mình co rúm người vì phê. Lật ngửa lại ẻm cũng đi đầy đủ tất cả các bài làm mình phải giơ súng đầu hàng sau 20p. Sau đó nằm nghỉ ôm ẻm nằm nc hàn thuyên. Cuối cùng dậy cho ẻm tắm táp lại và ra về trông sung sướng khỏe mạnh. Vì mải lo hàn thuyên mà quên mất ẻm mang số báo danh mấy lun.
Tổng kết: Về CSVC mình cho 9đ
Về KTV: V1: 9đ ; V2: 8đ (ẻm có nhượt điểm sờ núm là nhột co rúm người); V3: 9đ (thon gọn đã lắm); V4: chưa khám phá nên chưa biết
Kết lại: vui vẻ sung sướng dã man. Tic bác Lục tài trợ; Tip theo thiện cảm; Tip lock 50k vui vẻ.
Tks bác Lục đã cho mình được một ngày sung sướng vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Boombee and Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Chúc huynh có ngày chối tuần thật vui vẻ

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
ad ơi cho mình xin hỏi số bữa vào với mình là số mấy vậy để báo cho ae biết. bữa mình vào lúc tầm 8h30 tối 15/01 á mình đi chiếc winner đỏ chở theo nhiều cái túi ny long á ad

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Hôm đó ông xuống trả phòng tầm 10h trở đi thì số 08, trước đó thì số 06

kysuchanrau

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/12/18
Chủ đề
5
311
17
34
0 ₿
lạy thánh rp mà quên số thì biết đường nào mò đây :))