Trả điệp vụ ngày 3/10

Lượt xem: 742

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
chiều thứ 6 cuối tuần nhắn nhủ bác Lục xin cái điệp vụ, may mắn được bác trao cho. Sr bác @Lục A Ka vì bận đi công tác nên hôm nay mới viết rp được. Tới nơi check code tính chọn số 7 thì được báo sắp về quê, lên 1 nấc 8 thì chờ 20p, thôi thì chờ vậy. Nằm chờ 1 lúc được báo lên phòng, dắt lên phòng vip 9 tận lầu 3, gửi ít cf, thay đồ vào xông hơi. Được hơn 10p thì thấy có người vào nên ra, 1 cô gái Tây Nguyên đang thướt tha trước mặt với vòng 1 đang lấp ló. E lấy khăn lau người rồi dắt vô tắm.
Đánh giá cơ sở: mọi thứ oke có cái ko thích mùi sữa tắm giống lai boy
Về em: ngoại hình đẹp, mặt có nét xinh, body phải nói là tuyệt
V1: bự ngon đẹp hàng real
V2,3,4: ổn do cũng ko check nhiều
Em đấm bóp còn hơi yếu do cũng mới vào làm, bài vở còn ít chủ yếu những cái cơ bản chưa đủ phê lắm
- Đến phần Thái thì có thể nói là phê bù, cặp ngực hàng real chất lượng kia mà chà thái kết hợp với đường lưỡi điêu luyện của e, ôi thôi nó phê phải biết. E lật người lại đi lưỡi từ trên xuống dưới ko xót 1 chỗ nào, tới chỗ quan trọng nhất e vừa BJ cái thôi là đã phê quá chịu ko nỗi và out rồi, có thể chưa hưởng thụ được hết nhưng như vậy là quá đủ. E lau người tắm lại rồi thay đồ ra về mà cảm giác còn lâng lâng.
Một số cực kỳ đáng check, Tic: bác Lục lo, tip: thị trường bonus thêm tí, nhân viên 50k
Một lần nữa tks bác @Lục A Ka , tks cơ sở và tks người con gái tây nguyên ấy!

• Like
Điểm cảm xúc: Sports and Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . chúc huynh có một ngày mới thật vui vẻ

Sports

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/18
Chủ đề
0
182
37
0 ₿
Dạo này hot quá số 10 chưa gặp dc giờ lại thêm sô 8 B04