Q.12 trả event bóng đá liv vs new =)) cho các mod

Lượt xem: 529

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
lời đầu tiên xin cám ơn các mod đã tạo ra nhiều sân chơi cho ae cộng đồng cùng chia sẽ niềm vui - giải trí - từ a tới á....

và có trang cộng đồng giúp cho các ae từ không biết gì trở thành các nhà thám hiểm "lỗ đen vũ trụ" tài ba :)

một lần nữa xin cám ơn các mod và các nhà tại trợ :D

Let's gooooo
cũng may mắn đoán trung tỉ số trận liv vs new nên dc code free - sáng sớm mở wed thấy tin vui là cả ngày rạo rực rồi... vừa làm mà trong lòng miên man ... giống hồi hẹn hò lần đâu ý... vì nghe nói bên "Cẩm Thy" toàn mấy bé 2k ko ak... mà đàn ông chung ta thì rất là chung thuỷ - that right =))

tranh thủ lúc nghỉ trưa check ibox của mod + vô *** để ngắm hình đoán số.... định bụng đi 07 - 18 - 20 (rạo rực trong nòng mà trời còn nắng nóng hơn @@)

thôi đành xin về sớm :
me: sếp ơi e "hot"
Sếp: OMG go home now =))

phi về lao vô "Cầm Thy" tìm kiếm các nàng tiên nữ trần giang ngay và luôn ae à...
mà sao nắng nóng thế đường còn kẹt xe quá nhỉ @@, mọi hôm về đúng giờ kẹt thì ko nói nay về sớm vẫn kẹt xe vậy trời T_T

cuối cùng cũng đã tới... vô thì các looker chào hỏi niềm nở lắm.... vừa vô bãi xe thấy 7 8 chiếc xe @@ kiếp giữ trời.....
đến lễ tân thì check code:

L: code giảm 30% hay 50% a
me: @@ ủa e đọc kỹ code của a chưa....
L: a nằm uống trả e check code nha @@

rồi 4 mắt nhìn nhau - đành ra nằm anh bánh ngọt uống trà đắng vậy.... (các mod có đọc cho e hỏi sao kỳ này code free mà looker nó ngáo ngơ thế)
nằm đời đâu tầm 20p mới xong OMG! làm cụt hứng dễ sợ ( linh cảm sập hầm...)
đến lúc Looker báo ok rồi mời a lên phòng - What The con heo nái @@ rồi ko hỏi đi số mấy - có úp vé ko anh hả (cay)
cụt hứng lần 2
me: cho a yêu cầu 07 - 18 - 20 bla bla...
L: 18 bận 07 - 20 ko có (WTF)
me: thế còn bé nào ?
L: còn 12 - 26
me: mình chọn 12 ( 12 cũ mình đi rồi - nhưng lần nay là 12 new - OMG)

lên tới phòng thì sông hơi các kiểu con đà điểu thì bé nó vô face xinh - mũi sửa đẹp - ngực to chà bá - sâm kín người
làm mình bỡ ngỡ định hỏi bé 12 đâu phải bé này mà nghĩ lại nên thôi... vô tới đây rồi như cá nằm trên thớt rồi đành tận hưởng xem sao....

đúng như linh cảm mọi người ạ, bé này new game 2 tháng, mas khoẻ ko có gì cảm giác giống đấm bóp giác hơi @@
còn về phần ms thái thì cũng ổn áp vì ngực bé to chà bá mà ....
ms mệt thì 20% bj .... dc cái bé chịu đi lưỡi....

xong thì thì tắm táp sơ sơ rồi ra về...

sr mọi người vì mình thật sự bị hụt hứng nên phần rp của mình ko dc hay.... đi ms chủ yếu vẹn cả đôi đường từ ms khoẻ + kích thích + feel....
chứ đi mà chỉ đến z thì cảm giác "công nghiệp" thì mình ko thích lắm... với lại làm việc mệt mỏi đau nhức + nắng nóng thì muốn tắm táp thả thích rồi ms khoẻ good ae ạ....

not gooddddd !

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Lời đầu tiên thì cho Massage Cẩm Thy xin lỗi anh về buổi trải nghiệm chưa được ưng ý. Cẩm Thy sẽ kiểm tra, xem xét và điều chỉnh ngay những vấn đề mà anh chưa hài lòng trên.
Nhân viên mới còn thiếu kinh nghiệm rất mong anh hoan hỉ bỏ qua cho Cẩm Thy ạ!
Cẩm Thy luôn luôn cảm ơn và ghi nhận những ý kiến đóng góp chân thành từ anh cũng như các khách hàng trải nghiệm khác để có thể mang tới dịch vụ được tốt nhất dành cho các Quý anh.
Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Anh cứ yên tâm ạ! Cẩm Thy luôn luôn ghi nhận và khắc phục ngay các vấn đề mà các khách hàng không hài lòng để đưa ra chất lượng dịch vụ tốt nhất. Lần này có lẽ là một sai sót của ekip làm việc ngày hôm qua cũng như sự thiếu kinh nghiệm của bé nhân viên mới.
Chắc chắn sau khi kiểm tra và xem xét thì Cẩm Thy sẽ có những rút kinh nghiệm sâu sắc để các anh đến trải nghiệm luôn luôn được vui vẻ, thoải mái khi ra về.
Cẩm Thy trân trọng cảm ơn!

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax