Bình Tân [Trả Event ngày 12/3/2021] số 39 em gái miền Tây dễ thương

Lượt xem: 1,553

Lão Trư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/12/20
Chủ đề
5
68
18
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa giờ lượt diễn đàn, nghe nói Dubai Bình Tân mới tuyển 1 dàn KTV mới, trẻ đẹp, xinh xắn.Mà từ đợt dịch đến giờ,do bận công việc nên lâu lắm rồi chưa ghé Dubai Bình Tân, không biết dạo này cơ sở với mấy em KTV ra sao.Súng đạn đã đủ, lại trúng vé free VIP Thái từ event của bác Dory, thế thì tội gì không xách chym đi check thôi.

Phi xe đến Dubai, vừa gác chống thì bảo vệ đã có mặt và nhiệt tình hướng dẫn lên gặp lễ Tân. Vẫn là Lễ Tân cũ, nhiệt tình, vui vẻ lấy máy tính bảng ra cho mình chọn KTV và mời mình uống nước. Nói thật thì từ nhà đã tính là nay đi gặp lại bé 28 rồi, nhớ quá nhớ, tiếc là người tính không bằng trời tính, hôm nay bé 28 chưa lên làm lại nên khá tiếc. Nghe lễ Tân nói cơ sở nay có mấy bé KTV mới dễ thương, trẻ đẹp nên mình thử xem thế nào. Nay mình chọn số 39 đi thử xem sao. Up lên vé onsen luôn coi bé phục vụ mình thế nào.

Sau khi locker dẫn lên phòng kèn lời chúc chơi vui vẻ thì mình vào xông ướt. Trong làn sương mờ ảo thì mình thấy có bóng dáng nhỏ nhắn của bé 39 bước vào. Tò mò mở cửa phi ra xem điện nước bé thế nào. Theo mình thì bé này khá dễ thương.

Face: 8.5 ( da đẹp, nhìn khá dễ thương)

V1: 8.5 hệ cam Việt Nam ( vừa tay, săn chắc, cá nhân mình thích như vậy nên cho 8.5)

V2: 9đ ( eo khá thon và đẹp, không tí lipit luôn)

V3: 9đ ( to tròn, da mịn căng sờ rất thích)

V4: 9.5 ( gái 2k nên khỏi phải bàn, sờ tí mà tay ướt rồi)

Tiếp tục câu chuyện, bé lễ phép chào mình, dìu mình ngồi và lột trứng cho ăn, đút nước cho uống( phải nói bé phục vụ và giao tiếp khá tuyệt vời, rất thích bé ở khoản này). Sau màn chào hỏi xã giao thì nước cũng đầy, mình và bé phi vào bồn. Tắm rửa sạch sẽ thì bé đè mình ra làm ở bồn luôn. 7x7=49 tuyệt kỹ từ trườn ngực, liếm tai, liếm ti, súc bình xăng, liếm cột, đá bi, liếm lỗ nhị. Phải nói là Phê chữ ê kéo dài luôn. Mas mệt mình cho bé 9.5đ luôn.

Sau khi xong, bé lau mình và làm bài mas khỏe cho mình. Bé làm khá bài bản, chắc do mới làm 2 tháng với dáng người nhỏ nên lực ấn của bé chưa mạnh lắm. Nhưng đối với mình thấy vậy cũng khá OK rồi. Cho bé 8.5 với bài mas khỏe vậy.

Nói chung là bé này khá là dễ thương, vui vẻ, dâm ngầm. Rất hài lòng với sự phục vụ của bé, một trải nghiệm khó quên với mình. Hẹn gặp lại bé một ngày không xa.

Tic: từ event của bác Dory ( mình thêm 300 để up vé onsen)

Típ =Tic ( rất hài lòng với bé này)

Locker + Bảo vệ: ly trà sữa.

Lần nữa mình xin cảm ơn bác Lục và Dory đã tạo ra một sân chơi cho anh em và tài trợ vé cho mình. Ahihi.

• Like
Điểm cảm xúc: Comet1199