Euro 2024 - Q.1 - Trả kèo Đức - Hungary với bé 09 Tân Định | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Trả kèo Đức - Hungary với bé 09 Tân Định

Lượt xem: 368

ManBil

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
9
90
24
0 ₿
Đầu tiên mình cảm ơn diễn đàn và BQT đã tạo điều kiện nhờ chương trình đồng hành cùng Euro năm nay nhé, rất vui khi vừa xem bóng xong lại có thưởng.

2:30 chiều CN, tận dụng ngày nghỉ cuối tuần, mình cũng xách xe sang Tân Định gặp bé 09 mà các đồng râm đồn. Thủ tục đặt bé trước và khi đến lên phòng cũng rất nhanh gọn lẹ, +1 điểm dịch vụ cho cơ sở nha.

Lên phòng góc phải trong cùng, mình vào xông ướt được một chút mới phát hiện chỉ có ướt chứ k có khô, vậy là tuỳ phòng nhỉ chứ nhớ các phòng khác có, nhưng không sao vì mình thích xông ướt át hơn keke. Xông được hơn 5 phút thì bé vào, bé rất nhanh lau khô người cho mình và ngồi vào lòng mình, trút bỏ xiêm y. Nay bé mặc lót ren đen mà 2 đây chắn ngực, rút dây ra là lộ 2 trái bưởi tiên ra :cuteonion6: Ngực bé real, to, ti nhỏ nói chung đẹp lắm nha cho các ae thích V1, cỡ 95-100 gì đó. Tận dụng bé ngồi vào lòng vậy, mình cũng liếm và thưởng thức V1 bé, kk rất ngon miệng nha.

Sau đó 2 anh em vào bồn, cảm giác vừa được bé BJ còn 2 tay thì nâng 2 quả bưởi của em, nhào nặn thì chuẩn gu cho các ae thích V1 nhé. Lúc CIA bé cũng rất chu đáo đợi mình ra hết, ngậm thêm chút rồi mới đi nhả. Sau đó 2 anh em đến màn massage khoẻ và nói chuyện. Bé nhìn chung nói chuyện rất khéo, nhờ thế 2 anh em nói đủ thứ chuyện trên đời không bị sượng. Lo nói chuyện và ms thấy còn nửa tiếng mới vào màn chính lần 2 luôn mà. Bác nào thích tâm sự hay cần 1 người lạ ơi gì vào gặp bé là chuẩn bài luôn nhé.

Màn 2 này cũng rất thoải mái, màn 69 huyền thoại 2 anh em cùng nhau lên đỉnh, bé kiểu muốn nằm luôn trên người mình vì mệt, tội thiệt kk. Lần sau có dịp sẽ vào bù đắp lại cho em. Xuống lễ tân làm thêm 1 tô mì bò kho ngon nghẻ rồi mình ra về. Được anh quản lý cẩn thận ra hỏi thăm về dịch vụ của cơ sở và bé, rất ân cần +1 điểm nữa.

Bé 09:

V1: To tròn, ti nhỏ, hàng real, hôn và sờ đều thích.
V2: Bé nằm giữa gầy và chubby thôi.
V3: Căng tròn, có 1 hình xăm ddcn ở mông.
V4: Trơn láng không lông, hồng xinh nha.

Phải nói thêm là bé cũng là 1 ddcn ở Tân Định nha, nhưng theo kiểu dâm ngầm, anh em phải chịu khó tìm hiểu bé mới bộc phát thành quỷ dữ nha.

Tic: Free onsen + up lên free onsen 2
Tip: Bằng vé.

Một trải nghiệm tốt khác tại Tân Định, mình sẽ tiếp tục quay lại chi nhánh dài dài :ami-(39): cơ mà đi cs nhiều lần có lần này cs bị hết bò tái nên không được ăn mì bò trứng :ami-(26):món mì bò kho rất ngon nha ae nhưng tính mình thích bò tái hơn thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: chó đỏ

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian cho cơ sở và cho tụi em những trải nghiệm tuyệt vời này . Cảm ơn anh đã đã tin tưởng và ghé thăm DuBai Tân Định ạ :cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6: