Q.1 - Trả kèo TBN - Pháp cùng bé 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trả kèo TBN - Pháp cùng bé 09

Lượt xem: 294

ManBil

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
83
19
0 ₿
Được cái dự đoán Euro hay ăn quá nên đợt này phải trả kèo liên tục ạ Từ đầu giải tới giờ đây là lần thứ 4 mình comeback Tân Định (gần nhà mà). Nói chung sau 2 năm biết đến massage và đi một vài cơ sở cũng như hệ thống ms (Trung Sơn) thì mình thấy Dubai vẫn thuộc top nhất rồi, về giá cả, dịch vụ, KTV, thái độ… Được code trận Bán kết nên mình cũng tranh thủ ghé cơ sở trả kèo. Hôm nay mình chọn gặp bé 09.

Công nhận bé Lễ Tân xinh thật nha, cao ráo, xinh xắn lại giọng nói dễ thương mình vào làm thủ tục rồi cũng rất nhanh được lên phòng. Phòng xông Tân Định phải nói là nóng, mình vào 5p là chào thua rồi, ở lâu quá sợ thành heo quay xông ra thì bé đã ngồi sẵn trên giường đợi.

Do mới gặp không quá lâu nên bé cũng nhận ra mình. Hai người tiếp tục câu chuyện hôm trước, cứ thế cảm xúc đến, mình đưa em vào bồn tắm. Hôm nay hơi mệt và thiếu ngủ cho nên mình chủ động để bé làm cho mình. Bé 09 thì dạn rồi, bé cúi xuống lick ti, đi lưỡi quanh người, còn mình tranh thủ ôm v1 của bé. Bé chubby đúng gu mình nên nhìn em làm không cầm cự được lâu, cuối cùng cũng out hết lên ngực em.

Hết hiệp 1, mình và bé lên giường tâm sự. Mình chủ động nói bé không cần ms nằm ôm ấp, nắn bóp em, nói đủ thứ chuyện. Được 1 hồi cũng đến màn nuru, v1 bé real nên cảm giác mềm mại. Bé đi v1 sau đó kết hợp đến lưỡi, đi quanh ngực, chân rồi tiến vào khu cấm địa. Được thế mình cũng chuyển qua màn 69 với em và come trong đê mê.

Review bé 09 thì anh em có thể xem lại bài cũ của mình kỹ hơn nha, nhìn chung bé 09 là 1 số hot cùng với các bé 79 99… của cs.

Xuống làm tô mì bò kho rồi ra về. Mới gần 4 tuần mà mình ghé TĐ 4 lần rồi, sau hôm nay chắc phải nghỉ ngơi thời gian ngắn để hồi phục nguyên khí, lần sau lại comeback cơ sở.

Cảm ơn Mod @Dory vì code free Onsen.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
156
1,018
449
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở , và xin cảm ơn anh đã cho tụi em những đánh giá trải nghiệm dịch vụ bên DuBai Tân Định:cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6: