TRẢ LỜI CHUOTBACHHN VỀ EM SỐ 55 OASIS CẦU ĐẤT

Lượt xem: 52,080

conchimnon

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
17
20
4
33
0 ₿
Do chuotbachhn là người em mình quý mến và tôn trọng, nên muốn dành hẳn 1 topic để trả lời câu hỏi của chuot. Có gì không hợp lý mong anh em đừng để bụng.

Chú giận anh hả Chuột mà không trực tiếp hỏi anh mà phải lên đây để hỏi. Kệ chú giận anh thì giận nhưng anh vẫn không để chú thất vọng với những thông tin chi tiết về "Đặc sản" 1 thời ở Mường Thanh này. Mình xin giới thiệu khái quát về em nó thời bên Mường Thanh vì thực tế mình chỉ gặp em nó bên này và theo một số thông tin của "Cơ quan tình báo trung ương" thì em nó đã chuyển sang tác nghiệp ở Oasis Cầu Đất 1 thời gian với số bí danh nghiệp vụ là 55. Tuy nhiên cũng theo "giới thạo tin" thì em nó không có thay đổi nhiều về ngoại hình, nhưng chắc chắn đã có sự thay đổi lớn về trình độ "chiều zai" ( từ HJ sang BJ mà ). Do đó anh em có thể yên tâm về tính trung thực, khách quan của phần giới thiệu về em nó.

Người đẹp đến từ Cần Thơ này có cái tên mỹ miều Quỳnh Như ( chắc có họ hàng gần "bắn tên lửa đạn đạo vài năm chưa đến" với ca sĩ nhạc vàng hải ngoại Như Quỳnh ), cất tiếng khóc chào đời vào năm 1990 ( tuổi canh ngọ, xương con Ngựa tướng tinh con Vượn ). Quỳnh Như có thời gian được tu nghiệp khoảng hơn 1 năm bên bán đảo Linh Đàm : Massage Vip Mường Thanh khu tầng 4 ( dưới sự huấn luyện và quan tâm đặc biệt của Ma ma Yên ). Thời bên Mường Thanh em nó được liệt vào danh sách bộ tứ huyền thoại ở đây bao gồm : Nhi, Tuyến, Phụng, Như.

Với chiều cao khoảng 1m63, cân nặng gần 50 kg ( tức là có chỉ số cơ thể BMI xấp xỉ 18.8, khá cân đối ). thuộc gu đẹp kiểu phốp pháp, xôi thịt "căng tràn nhựa sống", tuy nhiên bụng hơi mỡ ( đây là bệnh nghề nghiệp mà nhiều em Massage HJ cho khách trong tư thế ngồi gặp phải, khác với các đồng nghiệp ở những chỗ BJ trong tư thế đứng ). Điểm đặc biệt của Như mà mình chứng kiến đó là khi ốm bị sụt cân, tức là sát về ngưỡng 45 kg thì lại mang một vẻ đẹp hoàn toàn khác: khuôn mặt thon gọn hơn, thanh thoát hơn, dáng người dong dỏng cao. Ài, mình cảm thấy thật may mắn khi đều được chiêm ngưỡng cả 2 vẻ đẹp của em nó.
. Và vẻ đẹp hiện tại của em nó lại là kiểu đầu tiên tức là : Phốp pháp, xôi thịt, căng tràn nhựa sống.

Đặc điểm khuôn mặt : Theo đánh giá "Khách quan một cách hào phóng" của mình thì có thể gọi là xinh, nổi bật là nụ cười tươi với hàm răng đều mặc dù khi cười to thì vẫn hở lợi. Ps : tiêu chuẩn của một nụ cười đẹp là không hở lợi ( răng vàng ko trắng lắm, chắc do hút nhiều shisha hoặc đánh răng không khoa học,...
). Có 1 nốt ruồi duyên ở mép trái cằm nhìn theo hướng người đối diện, nói 1 cách "tránh động chạm" là nốt ruồi duyên chứ thực ra theo thuật xem tướng thì đó là nốt ruồi "sát phu".
và có 1 nốt ruồi nữa ở bên phải khuôn mặt mà cũng theo thuật tướng số thì có ý nghĩa "Biết nhường nhịn chồng con". Kỳ cục với ý nghĩa 2 nốt ruồi của em nó. Mũi bình thường không đẹp, không xấu. Đôi mắt và lông mày khá sắc sảo có vẻ thuộc thành phần đầu óc "không đơn giản". Về tổng thế là một khuôn mặt khá sang, ưa nhìn, biết trang điểm.

Vòng 1 thuộc hệ "bưởi sắp chín" ( tức là chỉ ở mức khá to, chứ không thể gọi là to như 1 Pro nói ), Vòng 2 thì như đã nói ở trên, Vòng 3 tiêu chuẩn quốc tế xấp xỉ 90 cm. Làn da thật là khá trắng và khi bôi phấn đều toàn cơ thể thì sẽ lên 1 "nấc thang mới". Tóc dài ngang lưng với màu hạt dẻ "quen thuộc, thân thương". Hay búi cao, bôi sáp, keo,... gì gì ấy ở phần tóc giữa trán để tạo thêm điểm nhấn, nét sang cho khuôn mặt.

Ăn nói có duyên, biết chọc trêu đùa khách. Về phần trình độ Massage và kỹ thuật thư giãn thì quả thực mình chỉ được tiếp xúc với em nó bên Mường Thanh với dịch vụ mặc định HJ hoặc bán BJ với khách đặc biệt ( đấm bóp tốt, đủ bài ). Chứ chưa biết "năng lực chuyên môn'" của em nó bên Oasis Cầu Đất ra sao vì mình cũng mới chỉ nhận được thông tin em nó sang đây làm ( Chắc chốn cũ Mường Thanh không đủ sức và tầm để em nó phát triển "tài năng", "Tạo lập sự nghiệp" hay sao ý ). Khá bất ngờ và tiếc nuối khi nhận được thông tin này do vài lần sang Cầu Đất không có duyên hội ngộ để cùng em nó "Ôn kỷ niệm xưa". Chắc chắn có dịp phải sang yêu cầu trực tiếp để đàm đạo nhiều hơn về "Nghệ thuật ấm chén" mà ngày xưa bên Mường Thanh em nó "chỉ giáo" chưa kỹ cho mình.

Chốt : không thể có đòi hỏi cao hơn về ngoại hình của em nó với thế hệ 9x đời đầu này, còn về phẩm chất, lòng "Yêu nghề" thì theo ý kiến cá nhân của mình ở những lần tiếp xúc bên Mường Thanh cũng không thể phàn nàn gì hơn.

Anh em chưa đi hoặc đã đi check em nó bên Cầu Đất ( đặc biệt là Chuột ) thì RP lại chân thực, chính xác, khách quan nhé. Mình cũng mong 1 ngày không xa được gặp lại "cố nhân".

Viết nhanh trong 30 phút bằng điện thoại trong lúc "Ngáp ngắn, ngáp dài" vì hôm nay rỗi việc. Có gì thiếu sót mong anh em lượng thứ.

Nguồn : cogaimoduong

ThanhPhong14

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/9/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Các bác ở đây có ai đi Matxa ở Oasis Láng Hạ chưa vậy. Tôi nghe nói KTV ở đây trẻ đẹp và nhiệt tình, bác nào đi cho mình ý kiến nhé. Thanks các bác