Hỏi đáp Trả lời ku em bựa bên ĐT Phú Nhuận

Lượt xem: 1,654

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
Bữa ku bựa có hỏi massage đại thọ to bự bên phan đăng lưu nên có ghé vào tính đi thử check xem có gì hot, còn rp cho ae thế nhưng mà đời ko như là mơ. Chạy qua thấy bự thiệt nhưng mặt tiền như kiểu massage cách đây.... 10 năm. Nhưng dặn bụng thôi về quá khứ cũng dc, tới nơi thấy mấy em áo dài ngồi ngoài ăn uống mà hơi chát tí, dặn bụng thôi cũng kệ. Tưởng giữ xe ở trong ai dè để ngay mặt tiền đông đúc xe cộ, thấy cũng khớp khớp rồi.

Tới cửa thì nghe nhạc sàn ầm ầm mém tưởng đang lạc vô bar nào đây thấy hơi dị dị rồi, vé thì có 1 loại 1 là 350k, ko có hình, hỏi có nuru cia gì ko thì locker kiêm giữ xe ko biết đó là gì. Thấy tỉ lệ sụp cao quá nên thôi rút lui, ko dám dấn thân. Ra ngoài thấy em áo dài ngồi hút thuốc OMG, trước giờ hơi dị với con gái hút thuốc nên càng vững tin nên ra về.

Đây là trải nghiệm khi tới cửa đại thọ nha ku em bựa. Nhường e dấn thân chứ anh già rồi sợ sụp ám ảnh ko dám ngoi lên diễn đàn nữa hoặc anh em nào đặc công vô nha kaka

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Nghe căng quá kkk

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Lần trước ở LTK nó cho đào ngồi hẳn bên ngoài bật nhạc sàn =)) kế trường cấp 2 ôi hú hồn

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Nghe giống style của khách ngoại quốc rồi vô chỉ nằm cho mấy e vuốt trụ? Chớ hút thuốc mà bj thì hàng mình về đem ngâm Listerine hong biết hết mùi hong nữa :))

Nam nhi Chi trí lùi một chổ để tiến lại gần 3 chổ ổn hơn khác nha e.

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Hoang mang quá....hay thường chạy ngang qua chỗ này....thôi chắc quẹo mẹ Linh Cheerry cho nó an toàn.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx