Q.10 Trả nợ điệp vụ bé 20 Quang Thư

Lượt xem: 2,385

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Xin chào anh em, mình Supper checker đây.:cuteonion39:
Sau một thời gian dài ẩn mình trị liệu bên Massage siêu khỏe vì cái lưng đau nhức. Mình đã vô tình tình nhớ lại diễn đàn xưa, cùng anh em thưởng thức của ngon vật lạ, cùng anh em trải nghiệm sự chuyên nghiệp các bé mà các cơ sở đã khổ tâm dành cho anh em, và muốn trả nợ điệp vụ cho Mod.
Mình quyết tâm trải nghiệm lại cơ sở Quang Phương, cũng như trước điện lại hotline vẫn giọng nói ân cần như bao cơ sở, nhưng tiếc cái là bên đây giọng nam chứ không phải giọng nữ đáng yêu.
Mình book bé 20 sau khi xem hình ảnh qua diễn đàn, cùng với vé Kingnew đang được khuyến mãi ^^.
Bước vào cơ sở, mình rất quan ngại chổ gửi xe, còn mọi thứ thì tuyệt vời.
Xông hơi khô cục sản khoái, phòng ốc sạch sẽ mới mẻ, không gian thiết kế đơn giản rộng rãi hiền hòa, một nơi đáng để xả stress.
Giới thiệu sơ sơ vậy thôi, vào phần chính anh em mong đợi, body bé làm mình không mấy hài lòng, nhưng vẫn vui vẻ để trải nghiệm service của bé ra sao, vì mình chỉ chú trọng phần này :2onion16:.
Bé 20 rất dễ thương, nói chuyện vui vẻ và nhiệt tình, bé làm đủ bài với một vài skill đáng để anh em trải nghiệm từ bồn ra tới giường. Bé rất hay hỏi anh em thích bé làm gì, nhưng mình tôn trọng bé mình chỉ nói: làm gì làm đi em, anh hưởng thụ thôi kaka.

Mình không chấm điểm về body của bé, nhưng về service thì cũng loại khá ^^.
Tổng kết: tic + tip: 1550k.
Đánh giá cơ sở rất hài lòng.
Do từ bỏ chiền trường từ lâu, văn thơ súng đạn không được dồi dào, anh em thông cảm

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Cơ sở quang thư mà bác, đâu phải quang phương đâu . mà cũng chúc mừng bác được bé chăm sóc ổn áp rồi.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
chà lâu lắm mói thấy anh xuất hiện nha. chinh chiến tiếp tục nào keke

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
318
191
0 ₿
Quang Thư cũng có điệp vụ ạ?

dangsuong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
5
45
15
0 ₿
chắc ghi nhầm tên cơ sở thôi mà , có gì mà nói ngáo dữ vậy bác.