Bình Tân - Trả report event " A trai vượt ngàn chông gai" với ktv 11 Dubai Bình Tân | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Trả report event " A trai vượt ngàn chông gai" với ktv 11 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 93

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
19
126
65
0 ₿
Lời đâu tiên cảm ơn Mod 3 trinh thám đã tin tưởng giao nhiệm vụ thám thính cho mình hôm thứ Sáu 27/9. Hôm thứ Năm mính đã được chỉ định nhưng có một chút thay đổi nên tiếp tục xin nhiệm vụ vào thứ Sáu. Mình định ghé buổi chiều tầm 17g cho thoải mái giờ giấc nhưng đến 21g00 mới xong việc, suy nghĩ nếu hôm nay lại thất hẹn nữa chắc bị treo nick quá, thế là phóng xe từ q.10 thẳng tiến qua cơ sở lúc 21g40. Mình chủ động sẽ thư giãn rồi về vì giờ đó khá trễ, đi khuya quá sư tử ở nhà nó nghi ngờ thì khổ.
Trước khi ghé cơ sở mình đã được chỉ định thám thính số 11, tuy nhiên xem trên diễn đàn thì không thấy thông tin cũng như hình ảnh, thầm nghĩ này la số mới cần được các checker thẩm định trước khi debut đến toàn thể ae cdms rồi. Thật không hổ danh với tên gọi " Anh trai vượt ngàn chông gai" vì thân trai của minh đã sụp chông đạp gai trong phi vụ hôm qua. Sau khi làm thủ tục và lên phòng, mình bước vào phòng xông hơi cho khỏe sẵn tiện đợi ktv lên phòng luôn. Ngồi trong phòng với sức nóng và khói mù mịt nhưng ánh mắt mình vẫn theo dõi mọi diễn biến bên ngoài qua lớp kính. 1 cái bóng đen xuất hiện trong phòng và lượn lờ tời lui trước bồn tắm, qua lớp kính đó cảm giác của mình thật bồi hồi rạo rực vì sắp được diện kiến nàng. Mở cửa bước ra mình hơi khựng lại và thất vọng một chút vì em không phải gu của mình. Ngồi nghỉ mệt và nói chuyện phiếm cùng em để 2 ae làm quen trước khi bước vào trận thủy chiến. Em mới làm được hơn 1 tháng, vì hoàn cảnh nên mới dấn thân vào con đường cầm kiu. Nói chứ làm nghề này 10 em thì hết 11 lý do này nọ về hoàn cảnh rồi.
Vì ý định ban đầu chỉ là đến cơ sở để thư giãn rồi về vì đã khá trễ, mình và em cùng giao lưu sương sương trong bồn. Em nói em mới làm nên cũng lắng nghe ý kiến của khách để nương theo cảm xúc của khách khi thư giãn.Mình đánh giá khá cao ở khả năng cầu thị của em. Em ngậm con kiu mình khoảng 5 phút trong bồn kết hợp với rà vú và nút trứng dái. Vì khí tồn bữa giờ cũng 3 ngày nên mình nói thì thầm vào tai lên giường để chiến tiếp em nhé. Mình đè em ra nút lưỡi, cắn vú rồi ăn cháo sò, con sò của em khá ngon, còn khít và mình còn liếm cả dâm thủy của em nữa. Ở dưới mình nút chùn chụt, thỉnh thoảng quét nhẹ đầu lưỡi ngay điểm G làm e 2 mắt thì nhắm chặt, 1 tay thì bấu đầu mình và tay còn lại thì bấu vào ra giường. Em rên lên từng cơn nấc nghẹn vì khá sướng. Chán chê, mình nằm ra để e bắt đầu thư giãn cho mình. Miệng em ngậm thằng em kết hợp tay để kích thích con kiu mình cương cứng hơn. Ở dưới mình tranh thủ khám phá tiếp hang động của em, một tay mình nhét vào rồi di chuyển vào bên trong, hang động của em khá ẩm ướt và nhỏ. Cứ như vậy nhịp thở đều đặn cùng tiếng rên lên vì sướng. Mình yêu cầu em ngậm hết của mình, em nói khi nào a ra thì nói em vì e xin phép vừa làm miệng và làm tay. Đến khi xuất tinh mình đã cong người và giải phóng gần hết tinh binh trong tinh hoàn vì lúc ra e ngậm đầu khấc mình phá tê nên mình bắn giật giật từng phát tinh trùng.
Đánh giá chung ktv 11: e hiền, chiều chuộng khách vì trân quý công việc của em đang làm để kiếm tiền cũng như cầu thị các ý kién của khách. Đó là về thái độ làm việc của em. Còn về ngoại hình thì e khá cứng tuổi, body cũng không có gì hấp dẫn, v1 mình đánh giá 5.5 đ, ngực real tuy nhiên không săn và xệ. V2 5.5 đ, có lipid. V3 7.5đ, lông lá rậm rạp. V4 ướt át, còn khít. Tổng quan về ktv 11 mình cho 5.5đ -6đ. Để trải nghiệm theo chỉ định thì không bàn luận nhưng nếu để lựa chọn khi xem hình hoặc chọn trực tiếp thì mình sẽ không đi ktv 11. Qua đây mình muốn nhắn nhủ cơ sở nên chú ý hơn về tuyển ngoại hình khi tuyển ktv. Nhà mình ở q.10, khá xa khi đến với Dubai Bình Tân vì thời gian và quãng đường cũng không phải là ít, tuy nhiên mình vẫn chọn cơ sở vì các bé lúc trước mình đã từng đi như 59,79,04,09,68 khá đạt về ngoại hình cũng như cách thư giãn. Mà giờ nghe đồn 59, 69, 79 đã nghỉ. Mấy em mới sau này thì mình chỉ mới dc test ktv 11 nên cũng chưa đánh giá được chất lượng ngoại hình các em như thế nào. Tuy nhiên để khách bỏ ra số tiền 800k nếu free tic hoặc total 1t6 cả tic và tip thì với trải nghiệm hôm qua của mình chỉ tóm gọn trong 2 chữ: ĐẠP GAI.

• Haha
Điểm cảm xúc: Thích Phóng Sự

lão hạc

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/23
Chủ đề
11
255
144
0 ₿
Lão thấy cũng ko hẳn là đạp gai hay sụp hầm gì, về services thì bé làm cũng ổn và cầu thị, chỉ là phần cảm xúc bị tụt do không đúng gu của bro thôi, lần sau đi hãy lựa đúng gu mình cho trọn vẹn