Q.2 Trả rp cho bác COCC 20 NO.1

Lượt xem: 802

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
Chơi chung nên cũng chia ngọt đẩy bùi là nhiều, hôm rồi chung thùng với @Chú Ong Chăm Chỉ , thấy bác ấy thua mà mình cũng không nỡ lòng lấy của bác ấy nên thôi bác đi đâu tui đi đó, tính kéo theo qua no.1 mà ổng lên trước không hay, đúng là cái tay nói là làm liền. Gọi rủ 2 tay kia ra quán lai rai tý chờ ổng ra rồi lai rai chung cho vui . Sương sương hơn cả tiếng ngà ngà mà chưa thấy, bốc máy nhắn mật thư @#$%^&* mà một sự yên lặng đáng sợ, thôi chiến tiếp hồi xem. khoảng 30ph nhắn lại về nhà rồi. Hiểu luôn, giải tán vậy . Tui theo trường phái masa 2 ông kia theo trườn phái mat gần chia tay mỗi người mỗi nơi .
Ghé vào No.1 gật gù sao chọn 20 như cái tỷ số đã trúng, được mấy pv để ngồi rồi mời trà nóng uống cho giải bia các kiểu, tê tê chứ vẫn biết mấy pv ở đây nhiệt tình, không bỏ khách nằm mình , hỏi thăm rồi để nghỉ tý xong đưa lên phòng. Phòng thì khá ổn, giường to tui nằm luôn chả xông nổi , lúc ấy mệt thật sự,đến hồi ngồi dậy chuẩn bị thay đồ ra thì bé 20 vào, nhìn bé tươi rói, cười nói vui vẻ là thấy ưng cái bụng, bé sà lại ngồi ôm tui xong cỡi giúp tui từng nút áo, như gấu nhà chuẩn bị xé xác tui. mà tui cũng tranh thủ sờ sờ bóp bé tý, bắt đầu bé đưa tui vào tắm, kỳ cọ, không gội đầu, tối nên tui cũng hơi ngán vụ gội đầu, bé tắm mình rồi kỳ cọ rữa các thứ cần rữa, xong dìu tui ra, lau khô đưa lên giường lau thêm lần nữa, quả là kỹ tính.
Nếu mà đi mấy chỗ bên q2 thì tui thích bên no.1 này nhất, bé đấm bóp rất chịu khó, người đang say say bé xoa, rồi bóp hồi cũng tỉnh táo người, xoay lại bé xoa bóp đầu cho một hồi, máu huyết lưu thông rồi đây bắt đầu bé xin phép thư giản, em để tui nằm sấp xuống rồi em đưa tui đi qua kỷ băng hà với làn nước lành lạnh mà rợn người , nhưng sau thì em bắt đầu xoa xoa rồi bắt đầu thư giản thái trước, em trườn lên trượt xuống mà nó đã sao đến khi tui lật lại lúc nào không hay luôn, cứ thế em hết làm tui từ sướng đến sung lên , đến sướng , em có hỏi tui muốn quay đầu không, mà đang say nên không , chỉ để em bj rồi tui khám phá em, nước nôi nó đã ơi là đã, tự đến cảm giác này thôi mà tui out liên tù tỳ nó sướng . Em để tui nằm dưỡng sức hồi rồi em quay lại đấm bóp cho tui hồi sức , mà lúc này đầu óc tỉnh táo lắm rồi có thể sung sức được ấy, mà thôi để dịp sau. giờ lỡ cở giờ rồi hiih.
Tổng kết buổi thư giản, nhậu 5x, vé 7x , tip bé 8x xem như hùn tiền banh đi mà được chầu nhậu với chầu massage ngon lành.

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
vãi bác, COCC, đọc mà rén luôn hehhee. chúc mừng bác có buổi thư giản vui vẻ .

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
người ta thua phải rủ đi chung, toàn phán thôi nên người ta đi trước là đúng rồi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Socconciu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
cocc hóa ra là chú ong chăm chỉ kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Tăng A Ngưu

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
cái này vui nè, tưởng ông kia về nhà, ngồi đợi cái thấy ông kia dẫn bé mình đợi xuống, kakakaka, tới công chuyện
Chắc 2 ông có thể cạch mặt nhau luôn ko nhỉ :cuteonion50::cuteonion50::cuteonion50:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
vui mà hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.