Trả Rp Điệp Vụ ngày Trung Thu (01/10/2020)

Lượt xem: 1,043

FikShun

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
9/11/18
Chủ đề
3
140
19
34
0 ₿
Trước tiên cho gửi lời xin lỗi tới Lục A Ka, đã làm nhiệm vụ từ hôm 1/10 nhưng đến hôm nay mới có thời gian trả rp!!!!

Sau chầu nhậu vs ae cty, phi thẳng từ Q7 về Luxury làm nhiệm vụ, bước vào thì vẫn như mọi khi trình code sau đó có up lên vé cao hơn như tư vấn của tiếp tân.
Sau các bước cũng lên phòng xông chút thì em vũng vào, 1 em mình dây đúng gu của mình, nhìn có nét ko xinh lắm cũng chịu khó cười và giao tiếp "ƯNG"...cũng lau người ngồi nghỉ xíu đợi e pha nước rồi lao đầu vào tắm, cũng làm mọi thứ y như những gì ae tới đây đều làm, em cũng chịu khó làm lắm, nhưng có điểm hạn chế là ko nhìu skill cho lắm (bù lại cái nhiệt tình ==>> OKIE fine) cũng out phát 1 trong bồn cùng e!!!!
Phần mát khỏe ==>> nhiệt tình nhưng ko đặc sắc cho lắm vì mình dây khá nhỏ con nên ko có lực mấy ( hay tại tui trâu bò quá ko biết)
Làm tiếp phần 2 là đi du lịch Thailand, thì như phần trên đã nói em không có quá nhiều kỹ năng nhưng bù lại cái là nhiệt tình lắm, biết cách giao tiếp làm mình thích.....ko rên giả tạo (đây mới là cái ƯNG BỤNG nhất) ==>> cũng OUT được....nằm ôm em chút rồi ra tắm lại
Cuối cùng ở lại ngồi chơi nói chuyện ghẹo em xíu thì biết là em nó sợ MA vcl, chọc em nó vui lém nha :D:D:D
SBD 07, mình dây cây cảnh
V1, V2, V3 thương hiệu mình dây chuẩn chỉnh luôn nhé, không quá to nhưng đẹp toẹt (chống chỉ định ae thích hàng khủng)
Em thì kỹ năng chưa cao nhưng nhiệt tình, đầu tư đào tạo thêm chắc sẽ là hàng hot.
Tic: Bác Lục + up vé
Bo: chuẩn chỉnh ko phá giá

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
nhỏ con teen không bác, v1 real hem, keke

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ thay mặt bé cảm ơn a đã ủng hộ và đóng góp ý kiến, cơ sở sẽ cố gắng khắc phục và hoàn thiện hơn để phục vụ a e tốt hơn ạ!Xin trân trọng cám ơn a, hẹn gặp lại a vào dịp gần nhất ạ!

Mr. been

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
0
23
6
0 ₿
ủa bé này số mấy z bác ơi, dô kiêu cho gặp bé sợ ma hả, ahihi