< Trả RP Event Món quà Noel > Người tình 68

Lượt xem: 883

tathieu

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/7/18
Chủ đề
9
216
16
45
0 ₿
Chào ae,
Nay mình có thời gian nên chia sẻ lại với ae vài dòng về lần trải nghiệm ở Adam của mình.Sau khi đổi được code event phóng xe qua Adam lúc tầm 6h tối Mình đổi 8d duoc vé free Thái nên mình úp lên Onsen .
Về cơ sở: csvc của Adam vẫn giống như Eva ngày nào, theo mình thấy cũng sạch sẽ đầy đủ trang thiết bị cần thiết như phòng xông khô, xông ướt v.v..Khi đến thì cũng làm các thủ tục check code nhanh gọn. Tuy nhiên, mình có điểm trừ cho một sự nhầm lẫn không biết vô tình hay không. khi check code ở lễ tân mình có yêu cầu bé 68, lễ tân báo bé đang bận nên mình đồng ý chờ, sau đó cơ sở bảo mình có muốn lên phòng trước xông hơi trong khi chờ hay không thì minh ok ( điểm này mình rất hài lòng).Locker dẫn mình lên thì cũng có hỏi lại là mình có chọn ai chưa hay mình thích ntn để chọn giúp mình và mình cũng có nhắc lại là đã chọn 68. Mọi thứ thì cũng bt đến khi mình chờ tầm 20 phút, thì có một bé khác bước vào. Mình thì đã đi 68 trước đó rồi nên mình biết bé này không phải số mình chọn. Mình nhẹ nhàng bảo bé là a chọn số khác chứ không phải e, xong bé quay bước bỏ đi nhưng mình cảm nhận là có một sự không hài lòng làm mình cũng rất ngại. Một lát sau locker chạy lên bảo là số mình chọn vẫn chưa xong nên mình đợi thêm tầm 20 phút nữa thì mới gặp được số mình chọn. Mọi thứ sẽ ok nếu không có sự nhầm lẫn đáng tiếc kia vì từ đầu mình đã qdinh sẽ chờ nên thời gian mình cũng ko qtam cho lắm, nhưng bé khác vào và không vui với mình cũng cảm thấy hơi tuột mood. (May là bé 68 bù mood lại cho mình :))
Về bé 68: bé này mình đã đi nhiều lần rồi lúc còn là Eva, nói thật thì để đánh giá các kiểu theo kiểu ae khác hay làm thì ae cũng biết nhiều rồi nên mình chỉ đánh giá về mặt cảm nhận. Bé có gương mặt xinh, duyên nói chuyên sôi nổi, dáng người cân đối , da mịn lắm nha ae và bé cho mình cảm giác như người tình vậy. Nhẹ nhàng, quyến rũ và tình cảm nên bác nào thích bạo lực thì chắc không hợp gu. Đấm bóp thì theo mình là đạt yêu cầu, vừa đủ lực đủ bài thoải mái và thư giản như mình đi matxa khỏe mấy chỗ khác. Trái ngược với đấm bóp cho thằng em nhac mấy bác ^^.
Nói chung,thường ae đi gâp mấy bé để thư giản, giải tỏa sinh lý nhưng nếu gặp một người mà các bác vừa thoải mái cho thằng nhỏ, vừa cảm xúc cho thằng lớn cùng 1 lúc thì quá tuyệt. Với mình gặp bé 68 này là vậy đó. Bác nào gu giống mình thì có thể gặp bé, nhiều khi say nắng ko muốn về ^^
Tổng quan:
Tíc: up Onsen vé Event 150k
Tip: hơn bth 1 xíu.
Locker: 50k

Thanks Mod và diễn đàn luôn có chương trình vui chơi cho ae ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Adam

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Mừng bác ngon trym , mà mô tả của bác về em nó ko mấy chi tiết lắm , chẳng hạn số đo 3 vòng , tui đọc mà ko hình dung đc dáng em nó như thế nào

tathieu

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/7/18
Chủ đề
9
216
16
45
0 ₿
thì bác cứ gặp e nó thử thì biết, tui ko giỏi mô tả cho lắm nhưng nói chung là 3 vòng chuẩn

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ cám ơn a đã ghé cơ sở ủng hộ ạ, thay mặt lễ tân locker xin lỗi a về trường hợp của a, a vui lòng cho cơ sở xin thông tin về mã code cũng như thời gian a ghé cơ sở để cơ sở có thể kiểm tra cũng như nhắc nhở lễ tân locker để tránh trường hợp như vậy xảy ra được không ạ, xin chân thành cám ơn a ạ