Q.9 Trả rp game show giải đố tháng 4 - Bé 28 ngất ngây đê mê

Lượt xem: 725

bito

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/21
Chủ đề
6
84
11
0 ₿
Chào anh em,
Nhân dịp được trúng code do trả lời đúng game giải đố tháng 4. Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến Mod Dory & cơ sở Samdi.
Bước vào phòng với sự chào đón nồng nhiệt của các bạn bên cơ sở. Lên phòng, các bạn sẽ được nước, trái cây, bò cụng, bia, ...
Xông hơi rất mạnh và nóng, phòng ốc đẹp và chỉnh chu. Cơ sơ vật chất oki.
Nói về bé 28, sau khi quản lý thông báo mình chọn, mình chọn bé 28 vì thấy gương mặt ưa nhìn, trắng trẻo. Đợi 10p thì bé cũng lên, bước vào phòng với chiếc váy ngắn củn, em mặc lọt khe để lộ bờ mông trắng như trứng gà bóc.
Em chào hỏi nhiệt tình, nói chuyện líu lo cả buổi ko ngớt.
Được một hồi thì đến màn tắm cùng nhau.
Em loả thể ra, thật tuyệt vời, body em đẹp. V1 em chưa được như ý ae muốn nhưng như vậy là oki. V2 thon đẹp, v3 như đã nói, bờ mông trắng mịn sờ mát cả người, như da em bé. V4 sạch sẽ, có tỉa hinhg trái tim rất kích thích.
Em tắm cho mình sạch sẽ, ôm hôn ôm ấp rất tình cảm, BJ trong bồn luôn với màn deep throat siêu đỉnh. BJ một xíu nó cồn cào khó tả.
Xong, cả 2 lên giường và em massage khoẻ cho mình. (Phần này tạm ổn, em làm đầy đủ, toàn thân)
Đến phần nuru, em đổ dầu khắp người và trườn khắp người mình, cộng với màn thả kiến siêu đỉnh, ae nào mà nằm im mới lạ, mình phải cựa quậy liên tục vì sướng, em đi đường lưỡi đến đâu là phê đến đó, khó lòng cưỡng lại.
Em lật người lại, em đổ dầu và trườn tiếp. Phải công nhận lưỡi em, môi em siêu đỉnh ae ạ, đê mê hết cả người.
Sau cùng, em bảo mình lựa tư thế thoải mái nhất để ẻm BJ. Em ngấu nghiến hai quả bi của mình, và cả cậu nhỏ. Em hôn siêu đỉnh, đôi môi em nhẹ nhàng lướt từ gốc đến ngọn, mút siêu đỉnh. Vì em đỉnh quá nên mình phải out trong miệng em thật nhiều, ẻm mút lấy mút để, out miệng em nhiều quá em phải hả ra cho chảy bớt. Em vắt bằng sạch, qua cơn sướng nhưng em ko dừng lại, vẫn bú tiếp cho mình đê mê.
Tàn cuộc, em vệ sinh răng miệng sạch sẽ, tắm táp cho mình sạch sẽ.
Cảm ơn bé 28 đã cho mình trải nghiệm thú vị, hẹn gặp lại em.
Tổng: free vé + 800 tip.
Cảm ơn mọi người, chúc mọi người có nhiều trải nghiệm thú vị.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi and Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
46
1,445
1,150
31
0 ₿
Nghe bác tả V4 khắc hình trái tim là lú rồi, đây là bùa yêu chăng ? kkk

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
347
235
0 ₿
Samdi cảm ơn anh nhiều! Hẹn gặp lại anh nhé!

Test ter

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/4/24
Chủ đề
0
1
0
Hcm
0 ₿
Thẻ vip màu vàng bên mình cấp là giảm được 50% tổng bill hay trên vé vậy e và có thể sử dụng hết vé ko hay chỉ 1 vé

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
347
235
0 ₿
Dạ thẻ VIP Vàng là giảm 50% giá vé ạ. 1 thẻ anh sử dụng được 10 lần.