Trai chưa vợ - gái chưa chồng

Lượt xem: 1,752

Trinhcloud

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/17
Chủ đề
4
31
7
0 ₿
Tiếp nối lần điệp vụ. Lân trước không book đc bé sô 10. Kỳ này tự thân vận động ghé Minh Long book bằng được số 10 để mà trải nghiệm. Nghe các bác rp em nó mà e nuốt nước miếng.
Alo trước cho lễ tân để hẹn 23h00 có mặt. Vào tới quây check, ky nay đi đung sô thi đi ngay ve ONSEN, xong thì ngôi đợi 10p là được đưa lên phòng xông hơi trước. Số 10 buớc vào, em nó tiến lại gân phong xông hơi mở cửa ra, một giong nói ngọt ngào của ng con gái sông nước miên Tay:
- " Chào anh " !! ( nghe muôn lụi tim voi e nó) B03
Bước ra phong xông hơi liên, tầm nay thì xông pha chứ xông hơi gì nữa. Em nó sn1996, quậy lắm, phơi phới à. Vô gặp em cứ riu rit làm e muốn quặm ghê. Ma thoi cứ từ từ.
Bé mở voi nước ấm ấm chuẩn bị cho hai ae vô màn mở đầu. Em nó trút bỏ toan bộ xiêm y trên người xuống. Rồi 2 ae vô bồn, bé vừa làm vừa kích thích cu cậu, cứ lâu lâu mút ti, lâu lâu đá thằng nhỏ cái cho nó đứng lên. Mình với em nghịch trong bồn xong e dìu mình bước ra, nói:
- "Anh lên giường nằm ngửa đi đê e mần thằng nhỏ"
Mình dõng dạc trả lời: " quốc đi em "
Chưa tới 5 nốt nhạc e bai trận rồi. Em nó quăng quại thôi rồi. Đủ skill, kết thúc là thế 69 voi em nó. Xong bé massage khỏe cho e. Vì bé hơi nhỏ con nên phân này cung chua ok lắm. Nhưng ko sao, bù lai được là sự nhiet tinh bé danh cho mình. Ma nghiệt cái e tưởng ONSEN là out 2 lần nên lân đầu e đe ra sớm để bé đỡ mệt. Ai ngờ đâu chỉ 1 lần làm e hơi buồn. Lúc đo nhìn đông hồ là 12h45 khuya rồi. Bé kêu bé có ngươi đặt bé lúc 1gio, nêu không là em se giữ bé lai thêm chút xiu nưa rồi. Giờ mà giữ be lai thi tội ae đến sau phải chờ đợi, thôi thì chia ly e nó tư đây. Mai mốt sẽ diện kiến e nó lại. Cực kỳ thích bé này, tốt, 10 điểm..HEHE B25B25

Mtp123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/19
Chủ đề
1
39
18
0 ₿
Keke cố k biết được k mà cố bác vô thế 69 rồi thì có mà đi lẹ

• Like
Điểm cảm xúc: Trinhcloud