Trải lòng yêu gái massage

Lượt xem: 17,287

gaimatxa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/11/15
Chủ đề
1
1
2
36
0 ₿
Thoạt nhiên đêm nay em lại tự nhiên em cứ ngồi nghĩ lang bang một mình , thắc mắc không hiểu có cụ nào đi chơi gái mà có cảm tình với mấy em massage này không ...
Ps : không hiểu sao nhà em thấy bọn gái làm nghề matxa 70% là xinh thậm chí có em rất xinh luôn
Có ai đã từng yêu gái massage chưa nhỉ ;);)

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99 and boycondon560

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Yêu gái massage là chuyện bình thường, suy cho cùng mấy em đó rất xinh đẹp và chiều chuông. đàn ông ai lại ko thích có người yêu như vậy, mấy em đó cũng khoái được yêu lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin79

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
cũng tùy người thôi bạn ơi,những người đi massage thấy em ấy xinh,dễ thương thì có cảm giác muốn yêu ngay lần đầu gặp mặt,nhưng khó có thể để mấy ktv có tình cảm đc với khách vì dù có mở lời đi chăng nữa thì ktv cũng từ chối vì biết họ chỉ thích 1 thời gian rồi thôi chứ ko phải thật lòng với mình.đa số là vậy,mình đi massage cũng nhiều rồi,nghe nhiều chuyện từ các ktv kể cho mình nghe rồi,có thật lòng, có "chém gió" nhưng mình nhận ra rằng những ktv suy nghĩ rằng mình làm nghề này là xã hội ko ai chấp nhận,khó có thể có người yêu vì ko ai để người yêu mình lại đi làm việc này cả.mình cũng rủ đc ktv ra ngoài ăn uống và đi chơi để em ấy kể về công việc,khó khăn của nghề cũng như tương lai cũng chưa biết đc khi em ấy lớn tuổi.

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Theo minh thi chuyen nay rat bt, vi cac em cung chi di lam kiem tien cho ban than va gia dinh, nghe nao cung vay thoy, quan trong la ban than minh chu dung vi xh len an nghe cua cac em ma danh gia cac em, ban than minh thi cung da tung yeu gai matxa va bit dc cac em kiem tien vi lo cho cuoc song gia dinh cua cac em duoi que. Sao cung dc that gia ko quan trong, quan trong neu bac da lo yeu thi dung ngai ma tiep tuc yeu

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
đồng tình với bác,mình có cơ hội đc tiếp xúc với nhiều em ktv ms cho nên mình cũng hiểu và cảm thông với các ktv chứ ko nghĩ xấu gì các em,vì các em cũng kiếm tiền vì tương lai và vì cuộc sống gia đình của mình ở dưới quê. vì đây cũng là 1 cái nghề tạm để các em kiếm 1 số vốn để chuyển qua làm 1 việc khác tốt hơn,nếu ai có dịp mời đc mấy em ms đi ăn uống đi chơi thì mới hiểu đc hoàn cảnh của các em ấy.

• Like
Điểm cảm xúc: Artie

Ktkh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/8/15
Chủ đề
1
5
7
40
0 ₿
Tui nghĩ củg bình thường bác ạ! Mấy e củg chỉ vì cuộc sốg, vì gia đình thôi bác. Với lại ko có mấy e xinh thì sao tụi mình đi massa đc, chỉ toàn mấy e xấu thì làm sao ai dám đi massa hả bác! ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Hảo Hảo

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Với tui là bt, ko phải lừa đảo hay trộm cướp thì nghề nào cũng là nghề, và nên tôn trọng các em.
Ai đủ bao dung thì yêu, ko thì cứ làm bạn... tui cũng có rủ 1 em đi ăn, cafe, ở chỗ làm thì sao tùy các bác, còn rủ đi chơi thì em ấy là bạn tui, tôn trọng, lịch sự, vui vẻ :D. Chỉ sợ mấy em nghi ngờ sự chân thành của tui :confused:

PS: Theo "thuần phong mỹ tục" thì những người đi massage như anh em chúng ta cũng đã bị lên án & coi khinh rùi, nên đừng đạo đức giả chê bai mấy em :p

styteen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/8/15
Chủ đề
2
14
8
37
0 ₿

Bác cũng nói đúng nhỉ :D

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Like cái PS. Chuẩn quá ;)

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Tui cũng si ngay lần đầu....nhưng bik là e sẽ k đồng ý nếu tui ngỏ lời...nên đành gom lúa vào thăm e thoy. Vì mấy e là người của công chúng,của massagebiz nên với k tới...đành ngậm ngùi chặt luôn cây si...
Tâm sự mỏng thoy k nhận gạch đá xây nhà nha

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Hay! Bác nói rất hay, 0 có những người như chúng ta thì làm gì có mấy em massage ấy.

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tui thi nghi may em ay di lam chang qua vi hoan canh thoi, tui tung nghe vai em tam su tich cop du 1 so tien can thiet se nghi ngay. Thuc ra may em cung muon co 1 cuoc song dang hoang, binh thuong, duoc yeu thuong lam chu. Neu bac nao bao dung, thuc su hieu cho cac em thi co tinh cam, yeu la binh thuong, tai sao 0?

• Like
Điểm cảm xúc: nghi7777 and phudu99

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Hoàn cảnh của mỗi người nó khác nhau, nên tui nghĩ là không nên khắt khe quá với mấy em (mặc dù đã gặp một vài em chảnh, đạo đức giả rồi). vấn đề cái nghề này nó là dịch vụ nhạy cảm nên cả người mua lẫn người bán đều gặp phải những định kiến này nọ cả thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

labatvi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/9/15
Chủ đề
0
10
4
0 ₿
Đã và đang, cảm thấy rất bình thường, tuần nào cũng cùng em đi làm từ thiện, thử hỏi các nàng sang chảnh đã làm được điều đó chưa :))

• Like
Điểm cảm xúc: ltd1405 and Avedan381

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Hihi chảnh hay nói chuyện ko hợp tính thì 1 là đừng gặp lại, 2 là đi xong rùi quên... còn em nào hợp tính thì tui cũng trải lòng mình tâm sự với mấy em, đôi khi được nói ra những gì trong lòng cũng là 1 cách thư giãn giải stress :D (đâu phải cái gì cũng nói đc với bạn bè, người thân...)

hihitrum

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/11/15
Chủ đề
0
5
10
29
0 ₿
nếu các bác có nên yêu 1 cô gái massage ko thì hay nghe những lời mình trải nghiệm nhé :
mình và em ấy cũng qen nhau hơn 1 năm nay rồi .. ngày nào cũng pải đưa e ấy đi tới chổ làm rồi chở về bằng ánh mắt thị phi của mấy ng xung quanh hết ... về tới phòng thì 2 đứa lấy cơm mẹ nấu ra ăn rồi leo lên p đi ngủ ... cứ thế ngày qa ngày ... nếu nói ai yêu ai hơn thì mình dám chắc là em ấy yêu mình hơn mọi thứ .. chả ai dám yêu 1 thằng lương tháng chỉ có 5 tr tương lai ko rõ ràng( mình từng b là e ấy trước kia từng qen với 1 ng giàu có lắm ) và khi ngay cả gia đinh mình cũng có cấm cản 2 tụi mình qen nhau thì e ấy cũng dưng lên để nói chuyện với mẹ mình về chuyện tình cảm của 2 đứa... trong tình cảm mà đôi khi cũng pải có những lúc cãi nhau chứ .. mình và e ấy cũng thế .. mỗi khi cãi nhau là mình toàn là ngưoi im lặng và bỏ đi trươc để rồi khi e ấy đi tìm mình mọi chỗ rồi năn nỉ mình qoay về thì mọi chuyện mới đc êm đep ( các bác có thể thấy tinh em giống con nít hoặc tính cách đàn bà cũng được .. ) đôi lúc mình cũng kêu e ấy cho mình đi làm 2 chỗ dể phụ tiền rồi tính tới tương lai 2 đứa luôn .. thì e ấy nhất quyết k chịu .. chỉ để mình làm 1 chỗ và ơ nhà vì sơ mình mệt và k muốn mất mình :p:p nghe là khoái liền .... mình cũng sống chung với mấy e chổ làm trong đó nữa .. kể ra thì cũng có nh loại thành phần : láo có , chảnh có ,ham tiền có, đập đá có luôn ( mình với e ấy thì k hề dính với loại này ) giả ngu có, nhưng cũng có những e nặng tình lắm
Mình thì khuyên các bác thế này yêu ai cũng được nên tìm hiểu kỹ trước khi yêu .. đâu pải trong môi trường thế này thì ai cũng xấu đâu ... chăc gì mấy e hot girl bên ngoài đã tốt ... ---Mình mong những lời tâm sự vừa rồi giúp ích các bác có nên tìm hiểu và làm qen 1 cô gái massage ko nhé;)
PS : các bác cũng pải chịu đựng ấy nhé .. vì trong tin nhắn hay zalo của e ấy lúc nào cũng nt hay bị phá hết kiểu như là : " đi chơi k em, cafe tối nha , hay đi 1 lần bnhiu thế e ...:" kiểu kiểu như v haha nhưng lúc đó mình cần cảm thông và hiểu cho em ấy nhé

Sửa lần cuối:

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Say nắng thì có thôi chứ yêu thì chắc không dám mơ tới đâu ! .....
Tui thì biết có 1 em bên Boss giờ đã nghĩ và đã đi làm 1 một công việc khác rồi :):) Cũng thấy trên fb rồi chúc mừng em đã có công việc khác :p:p

nguyendaiduong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/11/15
Chủ đề
2
15
11
35
0 ₿
Các bạn nghĩ sao cũng được nhưng em thì hoàn toàn có thể giám yêu và giám cưới một cô gái massage nếu hai bên gia đình đạt được sự thống nhất.
Em nghĩ sự trinh tiết chẳng nên quan niệm nó là cái ngàn vàng, bởi vì chỉ dùng được có 1 lần là nó biến mất rồi.
Và những gì còn lại đăng sau sự hi sinh mất mát ấy mới chính là vấn đề. Thường thì người ta chấp nhận hi sinh cái này để được cái kia,và nhiều khi những " cái kia" mà họ đã có được lại khiến người khác không thể khinh thường.

• Like
Điểm cảm xúc: nghi7777 and Su su.