Lâm Đồng Trải nghệm khá hài lòng Mỹ Hạnh. Em Trâm cute

Lượt xem: 7,913

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
32
15
34
0 ₿
Đà Lạt lạnh thun người rồi...núp lùm lâu nay giờ bắt đầu đi trải nghiệm góp vui với ae
Em đi buổi tối vì ban ngày đi làm. Phi xe đến thì locker ra đón, vô quầy làm cái vé Thái 700k 70'. Locker dẫn lên phòng và bật phòng xông lên. Csvc khá sạch và đẹp. Thay đồ ra mặc cái quần đùi của tiệm e nhảy vô xông ướt. Vì người có chút cảm nên xông ướt thấy khỏe hẳn ra
Xông được 5p thì bé vào, dáng người thấp thấp tầm 1m55, nhỏ nhắn , face đánh giá 7/10. Em ngồi thêm 5p thì qua phòng khô 5p nữa rồi ra. Ra hỏi han vài câu rồi bé đưa em vô bồn tắm, nhìn bé cuốn quá quên cởi cả quần bé tuột phát xuống luôn
Màn mẹ tắm con thì cũng ko có gì đặc biệt, bé vẫn mặc áo choàng chưa cởi ra, em ngồi trên bồn tắm xong bé kêu đứng lên, đổ xà bông vô thằng em bé băt đầu vừa tắm vừa bóp thằng em . May em thuộc dạng khỏe nên chỉ phê xíu chứ ko đáng ngại, ae nào yếu cẩn thận ạ :))
Tắm xong bé lau mình rồi em lên giường cho bé masssage. Phần khỏe bé làm tạm được, đối với loại hình massage này thì như vậy em thấy ổn, có làm đá nóng nhẹ nhàng nếu ai thích.
Phần mệt: Bé bắt đầu bỏ khăn trên người cũng như toàn bộ đồ bé đang mặc, đổ sữa dưỡng thể lên lưng em thoa đều rồi bắt đầu làm Thái Lúc đầu em cảm thấy hơi nhột vì ngực bé ko to lắm, bé đi tầm 3p thì hình như bé có cảm giác hay sao em thấy ngực bé căng hơn và to hơn Nằm hưởng thụ xong bé lau người rồi bắt đầu đè thằng nhỏ ra xoay, vừa xoay vừa bú làm em phê như con tê tê. Lúc này bé khác áo nhưng vẫn hở 90%. Em bắt đầu khám phá cặp nhũ hoa mới nhú của bé, thề vs các bác vừa căng vừa bóp nó đã thôi rồi...bóp đã em đưa tay khám phá cô bé, hơi ấm và có chút ướt, em bắt đầu ray cô bé của em, còn em thì cứ sục rồi bú, cả 2 cùng rên hòa vào nhau, tầm 20p em thấy bé khá mỏi nên nói bé dừng lại. Vì em khá trâu nên e nói bé đá bi em để em làm cho. Thế là sau 5p em đã out trong mãn nguyện
* Đánh giá:
-Csvc : 9 điểm
-KTV: face 7, body 8, nhiệt tình + 1
* Tổng thiệt hại : 700k + bonus ( tùy tâm ko có cũng ks các bé ko vòi )

Chúc ae có trải nghiệm tốt ở và chia sẻ thêm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, cơ mà khúc cuối bác tự xuka cho mình à :(

• Like
Điểm cảm xúc: caycuitrumdl

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
rồi cuối cùng là bác tự qwerty ah =))

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nếu bị khó xt thì mình nghĩ bạn nên đi gặp bs tư vấn xem, nếu qh bt 15-30p thì bt chứ hơn 30p mà chưa xt thì phải xem lại nhé , lâu chưa hẳn là khỏe đâu mà nhiều khi là bệnh lý á

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
32
15
34
0 ₿
Em ko hề qwert nhiều. Tuần 1 2 lần thôi bác. Mà k hiểu sao QH ko out dc, nhưng e tự làm thì 5p là ra thà nó ko ra luôn em còn đỡ bỡ ngỡ chứ kiểu này ko biết sao

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Đọc hết bài thấy thớt tự xử. Kéo xuống cuối đến cái hình thớt đang mặc quần, tự nhiên khựng lại sợ còn thêm cái hình nào sau đó nữa :2onion19:

• Haha

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
32
15
34
0 ₿
Đáng trải nghiệm bác ơi. Ae cứ mạnh dạn đi, em thuộc loại trâu bò đi MS chưa bh out mà

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
bác thử ngưng quay tay và tập thể dục xem sao